ĐG - 11/2011 - Bơ Vơ Club - Phiên đấu giá Online gây quỹ từ thiện BVC Fund

Louis Le

Xe tăng
em đã gửi cụ Bikqui số tiền 750 k trúng đấu giá sản phẩm cụ Thần Tài tặng rồi nhé !

safenoodles

Xe cút kít
em đã gửi cụ Bikqui số tiền 750 k trúng đấu giá sản phẩm cụ Thần Tài tặng rồi nhé !
Anh Lu ơi, hôm qua anh có gặp bac Thần Tài ở HP ko ạ? Anh nhận sim mà anh trúng đấu giá chưa anh?

@Anh bikqui: Anh chuyển khoản online giúp cả nhà số xèng 750k của anh LouisVuiChoi trúng đấu giá sim vào tk quỹ từ thiện BVC mình nha anh!
Cả nhà cảm ơn bác Thần Tài, anh LouisVuiChoi và anh bikqui nhiều ạ!

Thần Tài

Xe điện
Anh Lu ơi, hôm qua anh có gặp bac Thần Tài ở HP ko ạ? Anh nhận sim mà anh trúng đấu giá chưa anh?

@Anh bikqui: Anh chuyển khoản online giúp cả nhà số xèng 750k của anh LouisVuiChoi trúng đấu giá sim vào tk quỹ từ thiện BVC mình nha anh!
Cả nhà cảm ơn bác Thần Tài, anh LouisVuiChoi và anh bikqui nhiều ạ!
Xin lỗi, Hôm qua cầm cái Sim đi mà lu bu quên không gửi về cho cụ Lu Ít. Cụ Lu hoặc mợ Mỳ cho em địa chỉ em gửi CPN lên nhé.

Thanhale

Xe tải
Dạ em chào mợ Safenoodle. Bên em muốn gửi bộ sản phẩm đấu giá ung hộ quỹ từ thiện OF nhưng không biết thủ tục và phương thức ra sao, may có bác Getz5324 chỉ bảo dẫn bọn em vào đây gặp mợ. Nhờ mợ hướng dẫn giúp để bọn em dc toại nguyện. Sản phẩm của bên em đây ạ:

http://www.otofun.net/threads/301012-bo-san-pham-otofun-hang-doc-dau-gia-chuyen-quy-tu-thien-of

Em rất sẵn lòng chuyển đến tận nơi cho mợ.

Louis Le

Xe tăng
Xin lỗi, Hôm qua cầm cái Sim đi mà lu bu quên không gửi về cho cụ Lu Ít. Cụ Lu hoặc mợ Mỳ cho em địa chỉ em gửi CPN lên nhé.
em phải phạt cụ Bánh vì mải vui quên nhiệm vụ :)) ! chắc các cụ tổ chức vui quá đây mà, e sory vì gia đình bận công chuyện nên e ko xuống HP đc như set up ! cụ có thể chuyển = chuyển Phát nhanh cho em cũng đc , em gửi đ/c qua voka nhé .

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
em phải phạt cụ Bánh vì mải vui quên nhiệm vụ :)) ! chắc các cụ tổ chức vui quá đây mà, e sory vì gia đình bận công chuyện nên e ko xuống HP đc như set up ! cụ có thể chuyển = chuyển Phát nhanh cho em cũng đc , em gửi đ/c qua voka nhé .
Em chịu phạt vì mới chỉ gửi đc tiền 2500k của Cụ Omega cho Cụ AQ79 :))

Website
www.facebook.com
Dạ em chào mợ Safenoodle. Bên em muốn gửi bộ sản phẩm đấu giá ung hộ quỹ từ thiện OF nhưng không biết thủ tục và phương thức ra sao, may có bác Getz5324 chỉ bảo dẫn bọn em vào đây gặp mợ. Nhờ mợ hướng dẫn giúp để bọn em dc toại nguyện. Sản phẩm của bên em đây ạ:

http://www.otofun.net/threads/301012-bo-san-pham-otofun-hang-doc-dau-gia-chuyen-quy-tu-thien-of

Cảm ơn cụ. Ngày mai e sẽ liên lạc với cụ.:6:

Thần Tài

Xe điện
Đã nhận địa chỉ, hôm nay đầu tuần hơi Bu xi nên chắc chiều mới gửi cho cụ được, gửi xong em sẽ SMS, cám ơn cụ.

safenoodles

Xe cút kít

Em chào bác ạ, BVC chúng em vô cùng cảm ơn bác với lòng hảo tâm góp sản phẩm để BVC đấu giá.
EM bận quá, giờ em mới viết bài được ạ. Em vào link thì ko còn nên em ko biết đó là sản phẩm gì.
Có anh Getz5324 quyết định là BVC chúng em yên tâm rồi ạ.
Chủ tịch BVC chúng em là bác Thích Là Bụp đã trả lời bài của bác rồi nha bác.
Có dịp, kính mời bác tham gia offline với BVC chúng em ạ!:)
Cảm ơn cụ. Ngày mai e sẽ liên lạc với cụ.:6:

safenoodles

Xe cút kít
Đã nhận địa chỉ, hôm nay đầu tuần hơi Bu xi nên chắc chiều mới gửi cho cụ được, gửi xong em sẽ SMS, cám ơn cụ.
Bác ơi, bác trúng đấu giá sản phẩm số 9, bác cho em hỏi bác đã nhận sản phẩm chưa ạ?:)

9. Quạt thông gió dùng năng lượng mặt trời (dùng trên 4B) - Sản phẩm do bác Chuột lớn ủng hộ.
Trúng đấu giá: Bác Thần Tài--------------------450k------------Post #135

Thần Tài

Xe điện
Bác ơi, bác trúng đấu giá sản phẩm số 9, bác cho em hỏi bác đã nhận sản phẩm chưa ạ?:)

9. Quạt thông gió dùng năng lượng mặt trời (dùng trên 4B) - Sản phẩm do bác Chuột lớn ủng hộ.
Trúng đấu giá: Bác Thần Tài--------------------450k------------Post #135
Bẩm mợ là em chưa hề nhìn thấy.

@Cụ Lú ít: Em đã vừa nhờ cậu em đi gửi SIM qua Tín Thành cho cụ,

safenoodles

Xe cút kít

Bác ơi, bác bikqui sẽ chuyển sản phẩm tới bác nha, em vừa gọi điện cho bác bikqui rồi ạ.

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com

Bẩm Cụ Thần Tài, nhà cháu mải vui mà quên nhiệm vụ giao sp cho Cụ, sp đang ở chỗ em ợ, hôm nào em gửi Cụ sau nhé :)

Thần Tài

Xe điện

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Trong Slip thiếu cụ Kẹo vì cụ ấy được ai đó nhờ chọn số hôm sau đánh đề nên phải Mơ sớm.
:)):)) chả biết hôm sau đề có về k mà anh kẹo mơ lâu ghê=))

@ Chị cả nhà: e đã liên lạc với bác aotim rồi ạ. Bác sẽ alo cho e để nhận logo, vì nhà bác với cty e gần nhau ạ
@ Chị Linhlovely: chị Chuyển logo ở chị cho anh Kẹo nhé, e lấy 1 cái ở anh kẹo để chuyển cho bác aotim rồi nên e k lấy ở chị nữa:x