ĐG - 09/2010 - Bơ Vơ Club - Phiên đấu giá Online gây quỹ từ thiện BVC Fund

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
âm binh là ai em không biết, em đấu hộ Bác kim việt món số 8 vì Cụ ấy đang đi công tác: 3250k

safenoodles

Xe cút kít
Kính thưa:
- Ban điều hành diễn đàn OTOFUN
- Các Cụ, Các Mợ trên diễn đàn OTOFUN

Theo truyền thống, hàng tháng nhà BVC xin phép được tổ chức Phiên đấu giá ONLINE các sản phẩm để quyên góp Quỹ từ thiện BVC. Toàn bộ số tiền thu được sẽ sung quỹ TT BVC Fund.

Tháng chín này, nhà BVC tổ chức Phiên đấu giá từ thiện như sau:

Thời gian: bắt đầu từ 11:00 ngày 21-09-2010 và kết thúc vào hồi 21h59' ngày thứ bảy 25-09-2010

Thể lệ:
- Bước giá là bội số của 10k bắt đầu từ giá khởi điểm.

- Người trả giá cao nhất hợp lệ sẽ là người thắng cuộc.

- Trong trường hợp có 2 bài hợp lệ cùng 1 giá, người post trước là người thắng cuộc.

- Bài trả giá hợp lệ là bài viết post trước 22:00 ngày 25-09-2010 và không bị chỉnh sửa trước khi BTC cập nhật danh sách những người đang trả giá cao nhứt.

- Buổi ọp trao hiện vật cho những người trúng đấu giá sẽ được tổ chức vào hồi 09:00 ngày chủ nhật, 26-09-2010 tại Quán Hotlife - 65 Quán Sứ - Tầng 3. Kính mời mọi người tới tham dự.

- Các cụ trúng đấu giá vui lòng để lại số a lô. Nhớ để số nào online thường xuyên ý.
Em trích dẫn lại thông tin để mọi người chú ý ạ! :P

safenoodles

Xe cút kít
âm binh là ai em không biết, em đấu hộ Bác kim việt món số 8 vì Cụ ấy đang đi công tác: 3250k
Cái di động em đang dùng cũ quá rồi, mọi người góp ý vói em là : Cố tậu một cái di động tử tế mà dùng ạ .

Em xin trả tiếp số 8 : 3330k

DelayAirlines

Xe máy
Website
www.acb.pro.vn
Cái di động em đang dùng cũ quá rồi, mọi người góp ý vói em là : Cố tậu một cái di động tử tế mà dùng ạ .

Em xin trả tiếp số 8 : 3330k

Mợ Mỳ hay đấy. hí hí. Cơ mà còn cả ngày mai. Mợ nhớ hạ độc thủ phút quyết định nhé. :D:D:D Các cụ có câu: "Toạ sơn quan hổ đấu" mợ ạ. Cứ bình tĩnh

Bẩn Chầy

Xe buýt
Thưa các cụ, các mợ, em mạn phép xin nói với các cụ một đôi điều thế này nhá. Đây đang là thớt đấu giá mà toàn bộ số hàng đấu giá được các cụ, các mợ có lòng hảo tâm tặng, cũng từ đó toàn bộ số tiền đấu giá được sẽ xung vào quỹ từ thiện nhà BVC, mà trên OF này ko phải ít member biết đến BVC làm từ thiện thế nào đâu ợ. Vì vậy việc một member nào đó tặng sản phẩm cho BVC để đấu giá, rồi cũng chính member đó đấu lại sản phẩm của mình cũng không sao cả, các cụ ko nên nghĩ là làm hàng hay dìm hàng gì đó. Có những cụ có lòng hảo tâm đấu giá đến gần phút cuối cùng rồi cụ ấy không đấu nữa và xin ủng hộ vào quỹ số tiền mà các cụ ấy trả tới nhưng không đấu được còn ai trúng vẫn lấy sản phẩm đó về, nếu theo các cụ thì đó là vì cái gì ạ? Cũng như em đã có vài lần em đấu được sản phẩm lên đến mấy triệu rồi em cũng tặng lại vì không dùng đến, đó cũng là vì cái gì ợ, hay nếu ở đây các cụ nghĩ theo chiều hướng ko phải vì mục đích từ thiện thì làm gì mà các cụ các mợ ấy có lòng hảo tâm mang đồ đạc của mình ra tặng để đấu giá? sao không mang ra hiệu cầm đồ hay chợ giời bán đi lấy tiền đổ xăng ạ?... Đây là đấu giá lấy tiền làm từ thiện nên theo ngu ý của em thì cụ nào có ý đấu vì giá trị sử dụng của sản phẩm thì em khuyên không nên tham gia hay cụ nào đấu vì muốn mua được món hàng rẻ hơn đi mua ở ngoài thì em cũng nghĩ các cụ không nên tham gia, để cho việc đấu giá từ thiện nó còn đúng ý nghĩa của nó ợ. Đôi điều nói với các cụ trong lúc khuya khoắt thế này có gì các cụ bỏ quá cho.

DelayAirlines

Xe máy
Website
www.acb.pro.vn
Cụ nói phải lắm.

Tại hôm nay em nhỡ kế hoạch, nên có cả ngày trên OF đấy. Em cũng thích FUN lắm. Có điều có nhiều người lại không thích đùa. Thôi thì nhỡ rồi thì biết làm sao.

Thưa các cụ, các mợ, em mạn phép xin nói với các cụ một đôi điều thế này nhá. Đây đang là thớt đấu giá mà toàn bộ số hàng đấu giá được các cụ, các mợ có lòng hảo tâm tặng, cũng từ đó toàn bộ số tiền đấu giá được sẽ xung vào quỹ từ thiện nhà BVC, mà trên OF này ko phải ít member biết đến BVC làm từ thiện thế nào đâu ợ. Vì vậy việc một member nào đó tặng sản phẩm cho BVC để đấu giá, rồi cũng chính member đó đấu lại sản phẩm của mình cũng không sao cả, các cụ ko nên nghĩ là làm hàng hay dìm hàng gì đó. Có những cụ có lòng hảo tâm đấu giá đến gần phút cuối cùng rồi cụ ấy không đấu nữa và xin ủng hộ vào quỹ số tiền mà các cụ ấy trả tới nhưng không đấu được còn ai trúng vẫn lấy sản phẩm đó về, nếu theo các cụ thì đó là vì cái gì ạ? Cũng như em đã có vài lần em đấu được sản phẩm lên đến mấy triệu rồi em cũng tặng lại vì không dùng đến, đó cũng là vì cái gì ợ, hay nếu ở đây các cụ nghĩ theo chiều hướng ko phải vì mục đích từ thiện thì làm gì mà các cụ các mợ ấy có lòng hảo tâm mang đồ đạc của mình ra tặng để đấu giá? sao không mang ra hiệu cầm đồ hay chợ giời bán đi lấy tiền đổ xăng ạ?... Đây là đấu giá lấy tiền làm từ thiện nên theo ngu ý của em thì cụ nào có ý đấu vì giá trị sử dụng của sản phẩm thì em khuyên không nên tham gia hay cụ nào đấu vì muốn mua được món hàng rẻ hơn đi mua ở ngoài thì em cũng nghĩ các cụ không nên tham gia, để cho việc đấu giá từ thiện nó còn đúng ý nghĩa của nó ợ. Đôi điều nói với các cụ trong lúc khuya khoắt thế này có gì các cụ bỏ quá cho.

DelayAirlines

Xe máy
Website
www.acb.pro.vn
Bác đi off bao giờ chưa ? hi hi hi....chắc là chưa, hôm nào bác đi off vói BVC chúng em nhé, bác sẽ biết chém gió, vào otofun là phải fun bác ạ .:P

Bác DelayAirlines ủy quyền cho em đấu giá rồi.
Em xin trả đôi alo - sản phẩm số 8 : 2800k.
Chúng ta cùng đấu giá vì từ thiện nào các bác các mợ ơi ....:x:x:x:x:x

Em chưa bao giờ OFF với BVC. Tại đi vắng suốt nên em cũng không dám tham gia hội hay CLB nào vì sợ bị kỉ luật vì tội vắng mặt nhiều thì phiền.

Mợ yên tâm em mà trém ró thì ...

Nếu mà có dự trù trước khoảng 2 tuần thì em tham gia được.

Già bà

Xe điện
#5-Bút mợ Chuột : 600K

quangtayho

Xe container
có e đây ạ
Số 8: 3.700k
Thêm 1 đau thủ nữa xuất hiện, thế còn nhà Phanh và nhà Luít nấp đâu ý nhỉ. Mỳ + Delay hết sức cảnh giác nhá, lần trước miềng bị nhà Phanh và nhà Luít này liên thủ nẫng mất quả đồng hồ nên vẫn akay lắm

Sparrow n Eagle

Xe đạp
Ui ui ui, có cái HTC phếch này mà đắt hàng hí. Pin nó chắc chỉ được 1 ngày.
Làm phát xem sao: Em trả 3,520,000 VNĐ

captivaltz

Xe điện

Hê hê, cho cái đồng hồ swiss ra đấu giá đê ke ke ke

mỗi em và cụ Cap đấu cái số 10.

quả này em mai phục vậy, gần giờ chót e chiến.
1 ông đấm. 1 ông núp chờ gần đến giờ mới dám thò ra thì ai gọi là đấu ke ke ke

Chỉnh sửa cuối:

sauken

Xe container
Tưởng nhớ

quangtayho

Xe container
Ui ui ui, có cái HTC phếch này mà đắt hàng hí. Pin nó chắc chỉ được 1 ngày.
Làm phát xem sao: Em trả 3,520,000 VNĐ
Báo cáo với cụ, em đang dùng 1 con y trang với 2 con đang đấu giá. Con này dùng Pin 1600mAh, mấy hôm đầu lúc nào ĐT cúng trên tay, chấm châm, chọc chọc thì Pin được 1 ngày thật. Mấy ngày nay chỉ nghe gọi, nt bình thường thì 3 ngày có dư đấy cụ ạ, ý quên em đặt chế độ tự động tắt máy vào 23h và bật máy vào 5h30' đồng thời bảo thức luôn, độ sáng màn hình hết cỡ 7/7, chuông to hết cỡ 7/7