[Funland] Derby rực lửa MU vs Man City, 19h30 ngày 06/11/2021: Pep đập pép một cái là Solsa đứt. Vậy ai sẽ #SaveOle?

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Thắng - Thua là không tránh khỏi. Một số cụ dè bỉu hôm trước chả thấy đâu rồi cụ nhỉ? 🤣
Để ý làm gì cụ, bản tính của họ như vậy thì cuộc sống bên ngoài chắc cũng không dễ dàng gì. Nên thông cảm cho họ.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Lạ gì đâu cụ, thua trắng 5-0 cháu mới thấy lạ :))
Hàng công của Liv chưa lúc nào giỏi khoan đục bê tông cả.
Em thấy bình thường.
Chỉ thấy lạ là đang băng băng thẳng tiến thì gặp trận hòa rồi lại trận thua thì thấy lạ thôi.
Lên gân cười gượng gạo làm gì.

1 trận thua ko có gì để bào chữa cho Ole

Hàng thủ với Bái Lỳ & Link đồ lót ko phá bóng mà chỉ nhăm nhăm phản lưới
Bàn thua thứ 2 cũng khó trách đc De gea vì khoảng cách gần & đồng đội bóp d.ái

Shaw & Mắc Hài vẫn diễn kịch trên sân

Fred đơn giản là vô hình ở vị trí tiền vệ phòng ngự (vẫn đá chính liên toại, ko hiểu vì sao)

McTominay chỉ đc cái nhiệt còn khả năng tranh chấp vẫn khá cùi

Hàng tiền vệ còn đc Bruno là OK

Tiền đạo thì khỏi nói, Gỗ Xanh chỉ nhăm nhăm sút lên trời

CR7 thì ko có bóng cũng chịu, chả biết làm gì

Ole thì mặt ko biến sắc, ôm gối ngồi trên ghế cho đỡ rét

Ole OUT

Ryan848

Xe container
Em thấy bình thường.
Chỉ thấy lạ là đang băng băng thẳng tiến thì gặp trận hòa rồi lại trận thua thì thấy lạ thôi.
Lên gân cười gượng gạo làm gì.
Sao cụ biết cháu cười gượng gạo? 😄
Ở mấy thớt trc cụ lập cháu đều nói những trận căng như gặp chè, mc hay ở C1 gặp ATL, Liv đều có phần may mắn mà.
Khi ko còn vận may song hành mà năng lực ko đủ thì thua là dĩ nhiên. Fan this fan that cụ ơi, ko có lý trí thì nói ra lố lắm.

Tony_Le

Xe container
Thắng - Thua là không tránh khỏi. Một số cụ dè bỉu hôm trước chả thấy đâu rồi cụ nhỉ? 🤣
Thắng thua là bình thường, đầu bảng thua bét bảng cũng có, nhưng thua tan tác 0-5, thua bạc nhược 0-2 mà không có cửa nẻo gì mới đáng bàn.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Fan this fan that OK cụ.
Sao cụ biết cháu cười gượng gạo? 😄
Ở mấy thớt trc cụ lập cháu đều nói những trận căng như gặp chè, mc hay ở C1 gặp ATL, Liv đều có phần may mắn mà.
Khi ko còn vận may song hành mà năng lực ko đủ thì thua là dĩ nhiên. Fan this fan that cụ ơi, ko có lý trí thì nói ra lố lắm.
1 trận thua ko có gì để bào chữa cho Ole

Hàng thủ với Bái Lỳ & Link đồ lót ko phá bóng mà chỉ nhăm nhăm phản lưới
Bàn thua thứ 2 cũng khó trách đc De gea vì khoảng cách gần & đồng đội bóp d.ái

Shaw & Mắc Hài vẫn diễn kịch trên sân

Fred đơn giản là vô hình ở vị trí tiền vệ phòng ngự (vẫn đá chính liên toại, ko hiểu vì sao)

McTominay chỉ đc cái nhiệt còn khả năng tranh chấp vẫn khá cùi

Hàng tiền vệ còn đc Bruno là OK

Tiền đạo thì khỏi nói, Gỗ Xanh chỉ nhăm nhăm sút lên trời

CR7 thì ko có bóng cũng chịu, chả biết làm gì

Ole thì mặt ko biến sắc, ôm gối ngồi trên ghế cho đỡ rét

Ole OUT
Không biết ông Ole có hiểu đieọc những cái cụ liệt kê không, hay lại đổ tại giống ông Cô Lốp:

Thắng thua là bình thường, đầu bảng thua bét bảng cũng có, nhưng thua tan tác 0-5, thua bạc nhược 0-2 mà không có cửa nẻo gì mới đáng bàn.
thua kiểu ko có sức chống đỡ, nhà cháu xem hết h1 là tắt tivi làm việc khác

sau mở tưởng MU bật đc 3-2 nhưng mà ko phải :)) Pep cũng nói luôn là 2-0 là đủ

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Bàn chán rồi mà vẫn không thấy thay đổi gì cụ ạ.

Tony_Le

Xe container
Bàn chán rồi mà vẫn không thấy thay đổi gì cụ ạ.
Quạt online thì thay đổi được gì? Chém gió thì cứ tự nhiên chứ sao lại chán được. Nếu cụ kia không mỉa mai thì em đã chả thèm comment.

Fan this fan that OK cụ.

Không biết ông Ole có hiểu đieọc những cái cụ liệt kê không, hay lại đổ tại giống ông Cô Lốp:

Ole có lẽ không hiểu đâu cụ ạ =))

Rõ ràng sức ép tại ManU là khủng khiếp, cần 1 HLV cá tính hơn Ole

Như trong các bài trc em đã nói, các HLV kiểu như Ole (hiền lành, ôn hòa) mà thành công từ trc đến nay toàn là bậc thày chiến thuật: Carlo Anceloti, Del Bosque, Zidane...
(xin lỗi nếu em viết sai t,anh kkk)

Còn Ole thì chả có bài vở gì hết, các cầu thủ vào tay Ole cảm giác thụt lùi ghê gớm

Sancho -> 10 trận ko có nổi 1 pha kiến tạo
Matic -> ở tuổi 33 lẽ ra anh làm đc nhiều hơn thế, em thấy nhiều CDM 33 tuổi vẫn chạy ngon lành (fernandinho hay Busquest chẳng hạn)
Matials thì chắc sắp ra đi đến nơi
Hay như đề cử QBV 2019 Van De Beek thì còn ko đc triệu tập lên đội tuyển
...

trancannam

Xe điện
Các bác Fan MU bớt trù ẻo Sol đi. Nếu ko có CR7 về thì Sol có thể ra đi ngay nhưng giờ CR7 đã ở đây. Giới chủ họ thừa biết đưa CR7 thì thành tích MU sẽ đi xuống. Dù có HLV nào về cũng thế thôi. Conte mà về MU thì CR7 ngồi dự bị ngay nên làm gì có chuyện Conte về MU.
Sol sẽ chẳng đi đâu cả nếu thành tích nằm trong 7 bà chị. Ai cho từ chức mà từ chức, cứ ngồi đó ngậm miệng ăn tiền.
Đưa CR7 về ngoài vấn đề tiền, BLĐ MU đang nhắm đền chiếc ghế HLV cho CR7, Sol là con bài mà BLĐ dùng để câu giờ chờ CR7. Nếu thành tích MU mùa này vẫn nằm trong 7 chị quyền lực thì Sol sẽ câu giờ thêm mùa sau nữa chứ ku CR7 vẫn còn muốn kiếm quả bóng vàng chưa yên phận HLV. Nếu bết bát quá thì năm sau CR7 HLV kiêm cầu thủ như Viali năm nào.
Đường nào thì giới chủ MU vẫn thắng đậm chỉ là fan ức chế thôi.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Quạt online thì thay đổi được gì? Chém gió thì cứ tự nhiên chứ sao lại chán được. Nếu cụ kia không mỉa mai thì em đã chả thèm comment.
Thì ra là các cụ bụp nhau, em hiểu rồi =))

An_Vi

Xe điện
Thì các hlv online vẫn đang bàn mải miết đây cụ! Cụ có cao kế gì không thì chia sẻ đi!

TSTA

Xe container
Các bác Fan MU bớt trù ẻo Sol đi. Nếu ko có CR7 về thì Sol có thể ra đi ngay nhưng giờ CR7 đã ở đây. Giới chủ họ thừa biết đưa CR7 thì thành tích MU sẽ đi xuống. Dù có HLV nào về cũng thế thôi. Conte mà về MU thì CR7 ngồi dự bị ngay nên làm gì có chuyện Conte về MU.
Sol sẽ chẳng đi đâu cả nếu thành tích nằm trong 7 bà chị. Ai cho từ chức mà từ chức, cứ ngồi đó ngậm miệng ăn tiền.
Đưa CR7 về ngoài vấn đề tiền, BLĐ MU đang nhắm đền chiếc ghế HLV cho CR7, Sol là con bài mà BLĐ dùng để câu giờ chờ CR7. Nếu thành tích MU mùa này vẫn nằm trong 7 chị quyền lực thì Sol sẽ câu giờ thêm mùa sau nữa chứ ku CR7 vẫn còn muốn kiếm quả bóng vàng chưa yên phận HLV. Nếu bết bát quá thì năm sau CR7 HLV kiêm cầu thủ như Viali năm nào.
Đường nào thì giới chủ MU vẫn thắng đậm chỉ là fan ức chế thôi.
Cụ noia cũng có lý.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Ole có lẽ không hiểu đâu cụ ạ =))

Rõ ràng sức ép tại ManU là khủng khiếp, cần 1 HLV cá tính hơn Ole

Như trong các bài trc em đã nói, các HLV kiểu như Ole (hiền lành, ôn hòa) mà thành công từ trc đến nay toàn là bậc thày chiến thuật: Carlo Anceloti, Del Bosque, Zidane...
(xin lỗi nếu em viết sai t,anh kkk)

Còn Ole thì chả có bài vở gì hết, các cầu thủ vào tay Ole cảm giác thụt lùi ghê gớm

Sancho -> 10 trận ko có nổi 1 pha kiến tạo
Matic -> ở tuổi 33 lẽ ra anh làm đc nhiều hơn thế, em thấy nhiều CDM 33 tuổi vẫn chạy ngon lành (fernandinho hay Busquest chẳng hạn)
Matials thì chắc sắp ra đi đến nơi
Hay như đề cử QBV 2019 Van De Beek thì còn ko đc triệu tập lên đội tuyển
...
Không phải ạ, nếu phải mô tả Sol thì là rụt rè & khép lép
Các HLV Cụ đưa ra đều quá thành công rồi, Sol so gì với họ được :)

Mountain Men

Xe buýt
Liv qua thua đen đủi, phần khác vì cầu thủ nhát chân.
Ông Klopp quanh năm vẫn bê y một đội hình.
Giờ các đội cứ cho vài ông đá bóng thật rát, thêm mấy anh chấn thương nữa là Liv xong mùa giải . :D