Chi hội Đến với vùng cao Trạm Tấu 2011!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Hiz...tuần vừa qua em busy quá, cả nhà off ẹp thế nào ạ? hẻm có ảnh ọt, report j ạ :P. Em vẫn còn 1 đống ảnh chưa pót được ạ, hức hức. Em hóng hớt được cái j đĩa kỷ niệm TT YB của cụ xe ạ? Khi nào có cho anh em ạ?

Anh Từ ơi...em mới xin được 1 ít phiếu bé ngoan và đồ dùng phục vụ học môn "làm quen vs toán" của các bé lứa tuổi 3 - 5t, không biết đợt tới nhà mình có kế hoạch j không ạ? Em chuyển lại cho anh nhé ạ?
Có ảnh gì thì em post lên nhanh cho nó nóng. Lúc nào chuyển mấy thứ trên qua anh được thì ới anh nhé. Thanks em!

thu lan

Xe điện
Hàng về, Hậu Trạm tấu.

Duyệt clip Ếch-Cụt "Live is Life"

Quân chủ lực đã về

Chú thích gì, đừng tưởng làm Chã Thể thao là to nhá.
:P

Hội buôn bạc giả.

Dạ, bẩm Gấu em đang ở Đà Nẵng ạ.:))

Tháo quân tịch, kiểm điểm sâu sắc.

Rồi, OK, ...Nhất nhần nhật nhé.

(còn nữa, em đi họp đây, tối phọt tiếp)
Anh ơi, sao có mỗi 2 cái ảnh có link thôi thế?

thu lan

Xe điện
Hầy, bí mật. Mỗi cái không có link là một chầu Bia đấy. Không có Bia là link lại sống lại nhé.:D
uh đúng rồi. Ko có bia là link sống lại. EM đang ko bia này. Link phải sống lại đi chứ! ;))

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
uh đúng rồi. Ko có bia là link sống lại. EM đang ko bia này. Link phải sống lại đi chứ! ;))
Muốn chết hả mà vào đây chọc ngoáy thế? Đẩu đừng nghe Đài địch nhé. Nguy hiểm lắm! Diễn biến hòa bình như chơi...

thu lan

Xe điện
Muốn chết hả mà vào đây chọc ngoáy thế? Đẩu đừng nghe Đài địch nhé. Nguy hiểm lắm! Diễn biến hòa bình như chơi...
Chọc cái gì? Ngoáy vào đâu mà bảo chọc ngoáy hả? Lúc nào đây cũng hòa bình nhá! Chả có gì nguy hiểm cả. Đàn ông gì mà động tý là dọa dẫm con gái mới nhớn nhà người ta. Xi! >:P

thu lan

Xe điện
HÍc. Mợ Tươi đòi cái gì mà cụ 3g không cho thía? kẹt xỉ thế:-|
Đâu, cứ đòi cho em cái nọ, cho em cái kia. Nhưng mờ em ko thèm lấy. Em bẩu thích nấy của anh Bụt hơn. Nên cú chú ợ

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
bọn e cũng hơi tiếc là hôm hội Ếch lên bọn e đi công tác hết cả.hẹn các cụ các mợ một dịp nào đó nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
bọn e cũng hơi tiếc là hôm hội Ếch lên bọn e đi công tác hết cả.hẹn các cụ các mợ một dịp nào đó nhé :)
Vâng! Cũng biết là hôm ý OF Yên Bái bận nên anh em cũng thông cảm. Hẹn lần sau ở Mù Căng Chải cụ nhé!