Đèn pha bị nước vào sửa tại VietVoiz

Trạng thái
Thớt đang đóng

toankiss

Xe tải
khửa khửa vụ này giống vụ của em về dây nguồn quá híc.em nghe lại thấy buồn buồn và thông cảm cho chủ thớt.Em có sửa chữa bên Vietvoiz thấy chất lượng cũng ổn.chắc do thợ làm ẩu bị ông Voiz đuổi rồi.

Chỉnh sửa cuối:

otopro.net

Xe buýt
Sori cụ! Có thể 2 bác sát nhau em ko để ý!:D
Bên em có làm việc với bên Vietvoiz thấy chất lượng & tinh thần rất ok. Hy vọng các cụ chưa qua bao giờ nếu có thời gian qua làm cốc trà, chém gió để hiểu nhau nhiều hơn :D

trongc

Xe tăng
Sơn lazang thiếugif chỗ mà cụ phải qua đó, sặc
tại e thấy design đấy đẹp, với lại cụ cuongdaigia cũng khen nước sơn tốt nên định mang qua, nhưng đọc xong thớt này chắc hãi luôn rùi ợ
Cụ biết chỗ nào sơn lại lazang chuẩn và đẹp cho e địa chỉ với ạ

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
tại e thấy design đấy đẹp, với lại cụ cuongdaigia cũng khen nước sơn tốt nên định mang qua, nhưng đọc xong thớt này chắc hãi luôn rùi ợ
Cụ biết chỗ nào sơn lại lazang chuẩn và đẹp cho e địa chỉ với ạ
Michelin ngọc khánh. Chuẩn luôn

thanhgamo

Xe container
Em chưa sửa chữa chỗ cụ vòi bao giờ nhưng có sơn ở đó 1 lần năm 2009. Lúc đấy còn đi con ỉn, em bảo sơn xong toàn bộ cản trước, chiều em lấy và bắt xe ôm đi làm, chiều bắt xe ôm về đã thấy xe xong ngon lành, sơn đẹp, rửa sạch sẽ, giá rẻ. E, rất ấn tượng.
Năm 2011 em đổi san Santafe, dừng đèn đỏ bị xe máy tông vỡ cản sau, dự định lại mang ra Vietvoiz vá và sơn lại, tuy nhiên sáng thứ 7 hôm đó em đánh xe qua tầm 9h, đỗ xe chỗ lối vào, chẳng thấy ai hỏi han gì, trong ga ra thì chỉ có vài con xe nát đang gò, hàn, mấy người thợ ngẩng lên nhìn em rồi lại làm tiếp không có em ở đấy, nhìn qua thấy vắng vẻ tiêu điều hơn xưa nên em đánh xe đi luôn. Từ đó không quay lại dù em rất có cảm tình với lần sửa chữa đầu tiên.
Em thấy làm ăn thì lúc thịnh lúc suy. Tuy nhiên ga ra nhà Vòi chất lượng cũng có thể đã đi xuống như một số cụ đã nói ở trên.

nhin han che

Xe máy
Đùa chứ em đọc đoạn chát mà nóng cả mặt. Cụ chủ cũng giỏi nhịn. Là em thì đóe cần đền bù bồi thường gì nữa. Em công khai vụ việc này lên tất cả những site xã hội,lập fan page kêu gọi tẩy con bà chay nhà nó. Đập *** cái nồi cơm điện nhà nó ra xem nó vênh váo,tinh tướng,láo toét bố đời với ai nữa.... Phù, bức xúc phết :)
Em theo cụ.[-O

Tiger_King

Xe tải
Đắt thế sao không thay luôn cái mới nhỉ.Em mua cái mới hàng trung quốc còn rẻ hơn 1400k nhiều.Bôi mỗi tí keo cũng 1400k thì quá đắt ạ

Đam mê

Xe tăng
úi, nghĩ lại thấy mình may mắn quá, e đã 2 lần mang xe qua VV để sửa, nhưng cả 2 lần các chú đấy đều bựn ko làm ngay đc, nên e lại phải ngậm ngùi mang xe về, cứ nghĩ số mình đen đủi wa', [-O<

RAVA

Xe ba gác
P/S: Khi đưa xe đi sửa, em cho rằng nên tự trang bị cho mình một số kiến thức cơ bản để tự bảo vệ mình.
-Em nhất trí với ý kiến p/s của bác. Cá nhân em thì cũng mang xe của bà cả vào chỗ bác Vòi mấy lần, chủ yếu là sc và thay thế mấy cái đồ con con nên cũng ko thấy có VĐ gì, ngày trước thì đây cũng là 1 địa chỉ khá uy tín cho ae trong of. Trong việc này giá như bác ấy kiềm chế và xử lý khéo léo thì tốt hơn chứ để đến mức ntn thì quả là ko hay tý nào! Em chỉ mong muốn các ga ra trong of làm ăn phát đạt cho ae được nhờ, làm quen chém gió thì dễ nhưng để có lòng tin và giữ được lòng tin thì rất khó!:-?

campha

Xe buýt
bác chủ topic và các bác khác bỏ tiền ra làm rồi mang bực vào người e thấy các bác mới chỉ phản ứng thế này thì hiền quá.Gặp e là e đến hẳn gara gọi thằng giám đốc đến thằng nhân viên ra chửi vì tội làm ko ra hồn còn bố láo.Các bác nghĩ e bựa nhưng e thì nghĩ người nói tiếng người,tôn trọng và bình đẳng.còn chó nuôi sủa ,cắn người là đập gẫy răng nó ngay.
Đời bây giờ ko có người ngu và hiền mà chỉ có người thiếu thông tin và chịu nhịn.E nghĩ bác chủ topic nên đưa chuyện này lên những topic quảng cáo của cái gara này thôi.Nhưng e khuyên bác nếu bác chơi bên otosaigon thì đừng đưa vào box honda vì tụi mod bên đó và có khi cả amid bên đó rất ghét những bài phản đối mấy đứa con ruột nên ko bênh vực mấy thằng con nuôi như anh e mình đâu!

isengineer

Xe buýt
-Em nhất trí với ý kiến p/s của bác. Cá nhân em thì cũng mang xe của bà cả vào chỗ bác Vòi mấy lần, chủ yếu là sc và thay thế mấy cái đồ con con nên cũng ko thấy có VĐ gì, ngày trước thì đây cũng là 1 địa chỉ khá uy tín cho ae trong of. Trong việc này giá như bác ấy kiềm chế và xử lý khéo léo thì tốt hơn chứ để đến mức ntn thì quả là ko hay tý nào! Em chỉ mong muốn các ga ra trong of làm ăn phát đạt cho ae được nhờ, làm quen chém gió thì dễ nhưng để có lòng tin và giữ được lòng tin thì rất khó!:-?
Chắc cụ chỉ đi làm mấy thứ lặt vặt. Còn em làm ở đó 2 lần 2 con xe nhà em sau thì em cạch. Lần đầu chả sao lần sau gặp chuyện to. Tiền mất 4 chục củ làm xe mà chẳng ra đâu vào đâu, làm cái này hỏng cái kia. Khi điện thoại tự nhiên bị chửi chả thua gì cụ chủ thớt lại còn lý luận kiểu mất dạy bậy bạ trong khi mình nói ko có gì sai. Nói chung gara này vẫn làm ăn được vì có thể còn có nhiều người thấy hợp. Em cũng chả hiểu tại sao. Những phản đối và thớt về vietvoiz xảy ra nhiều rồi

Chỉnh sửa cuối:

Đam mê

Xe tăng
Chắc cụ chỉ đi làm mấy thứ lặt vặt. Còn em làm ở đó 2 lần 2 con xe nhà em sau thì em cạch. Lần đầu chả sao lần sau gặp chuyện to. Tiền mất 4 chục củ làm xe mà chẳng ra đâu vào đâu, làm cái này hỏng cái kia. Khi điện thoại tự nhiên bị chửi chả thua gì cụ chủ thớt lại còn lý luận kiểu mất dạy bậy bạ trong khi mình nói ko có gì sai. Nói chung gara này vẫn làm ăn được vì có thể còn có nhiều người thấy hợp. Em cũng chả hiểu tại sao. Những phản đối và thớt về vietvoiz xảy ra nhiều rồi
Thật sự là e thấy phục cái sự nhịn của cụ thật đấy, phải e mà ăn nói cái giọng bố láo là e táng bủ mựa nó ngay, rồi đến đâu thì đến.

HnKhangKhangHn

Xe tăng
Chẳng biết thế nào , nhưng xe mình sửa chỗ VV mấy lần đều cảm thấy ổn thỏa . Thợ cũng nhiệt tình đó chứ :-?

LiemBlue

Xe lăn
Michelin ngọc khánh. Chuẩn luôn
Ặc bên anh Dũng sơn luôn hả sếp ơi:s
Ps:EM có đôi lời như sau các cụ nhé:
1-Công nhận mụ Vòi đanh đá bảo thủ
2-Tính tình thì đồng bóng thật nhưng được cái tốt tính không à ơi linh tinh nhưng chết cái nỗi hay quạt vào mặt khách ai không quen hãi đến già cạch mặt he he.
3-Về cá nhân em cũng đã từng kiểm tra sửa chữa,sơn thì chưa thử nhưng có điểm khen điểm chê là điều đường nhiên nhưng nổi bật ở đây là là mụ Vòi đanh đá nên nhiều khi lời nói không thuyết phục khách hàng như ae mong đợi.
4-Còn khách hàng thấy chú thợ nào làm không ổn nói luôn bắt làm theo trình tự quy trình về sửa chữa nhé.
Kết luận:Tốt tính thẳng thẳn nhưng lời nói hơi khó nghe vì cái tính bảo thủ,còn em dám khẳng định mụ Vòi hay thợ của mụ ý làm sai mụ ý sẽ làm lại đến khi nào khách hài lòng.
Nếu mụ Vòi đọc được commnet của em thì chắc cũng hiểu em nói đúng hay sai về mụ nhé,em đanh đá hơn mụ nhiều nhưng tính em ít nói hơn mụ nên cũng ko xảy ra tranh cãi với mụ ha ha.
Có dịp vẫn qua bên mụ chơi và sử dụng dịch vụ nhé VietZoi=D>

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Ặc bên anh Dũng sơn luôn hả sếp ơi:s
Ps:EM có đôi lời như sau các cụ nhé:
1-Công nhận mụ Vòi đanh đá bảo thủ
2-Tính tình thì đồng bóng thật nhưng được cái tốt tính không à ơi linh tinh nhưng chết cái nỗi hay quạt vào mặt khách ai không quen hãi đến già cạch mặt he he.
3-Về cá nhân em cũng đã từng kiểm tra sửa chữa,sơn thì chưa thử nhưng có điểm khen điểm chê là điều đường nhiên nhưng nổi bật ở đây là là mụ Vòi đanh đá nên nhiều khi lời nói không thuyết phục khách hàng như ae mong đợi.
4-Còn khách hàng thấy chú thợ nào làm không ổn nói luôn bắt làm theo trình tự quy trình về sửa chữa nhé.
Kết luận:Tốt tính thẳng thẳn nhưng lời nói hơi khó nghe vì cái tính bảo thủ,còn em dám khẳng định mụ Vòi hay thợ của mụ ý làm sai mụ ý sẽ làm lại đến khi nào khách hài lòng.
Nếu mụ Vòi đọc được commnet của em thì chắc cũng hiểu em nói đúng hay sai về mụ nhé,em đanh đá hơn mụ nhiều nhưng tính em ít nói hơn mụ nên cũng ko xảy ra tranh cãi với mụ ha ha.
Có dịp vẫn qua bên mụ chơi và sử dụng dịch vụ nhé VietZoi=D>
Cụ nói đúng ý em. Vote cụ.
Báo cáo với các cụ là gần cuối năm, em vẫn y lịch cũ sang bên cụ Vòi đánh bóng xe. Nhân tiện có vết xước xát nào thì làm luôn. Chuyện nào ra chuyện đấy. Còn thay dầu, lọc dầu, k.tra gầm linh tinh thì em vẫn toàn sang HD Giải phóng, vì quá gần nhà.

ktqsminh

Xe tăng
Em sơn quây toàn bộ xe ở ga ra VW mà chỗ ốp tay nắm không tháo ra sơn,nên hôm trước khi bị rung một bên em định vứt đi nhưng lại phải dán lại vì bị khác mầu.

BAOVIET_TAXI

Xe điện
em cũng từng sửa xe ở vv,xe em bị hỏng trụ lái nên chỗ bắt càng I bị lỏng,đáng lẽ phải thay trụ lái thì lại phán hỏng càng I =>thay cả đôi càng I.thay xong đi về vẫn bị lạng xe.hôm sau quay lại thợ kiểm tra gầm mãi ko biết tại sao.bưc mình em qua gara khác kiểm tra,thợ lấy que sắt bẩy một phát rời cả càng I và trụ lái=>thay trụ lái là ngon lành

Trạng thái
Thớt đang đóng