[Funland] Đến lúc dừng cuộc chơi

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Ôi, mợ dở hơi à. Chị vẫn thấy cách giáo dục của các bà ngày xưa là chuẩn. :)
E lại thấy k ổn, mẹ phải là bạn với con, mẹ e ghê lắm nên e rất sợ. Và cách mẹ e đối xử với bạn trai của e nghĩ giờ e vẫn thương bạn ấy, nên e nghĩ bạn ấy ra đi có nguyên nhân do mẹ e (bố e cũng nói vậy, hì).
Mà e nghĩ vợ chồng là duyên số đấy, là ng đến đúng lúc chị ạ. Mợ chủ cũng chả phải lăn tăn nhiều, rồi cái gì đến sẽ đến

114hangbong

Xe cút kít
E lại thấy k ổn, mẹ phải là bạn với con, mẹ e ghê lắm nên e rất sợ. Và cách mẹ e đối xử với bạn trai của e nghĩ giờ e vẫn thương bạn ấy, nên e nghĩ bạn ấy ra đi có nguyên nhân do mẹ e (bố e cũng nói vậy, hì).
Mà e nghĩ vợ chồng là duyên số đấy, là ng đến đúng lúc chị ạ. Mợ chủ cũng chả phải lăn tăn nhiều, rồi cái gì đến sẽ đến
Mẹ em có lẽ 💯 giống mẹ chị. Nhiều cái giờ mình thấy không được và rút kinh nghiệm cho đời sau. Nhưng suy cho cùng là cái việc các bà lo cho mình, mắng mỏ em với chị cũng xuất phát từ sự lo lắng của bà nghĩ con gái mình yếu thế hơn sẽ thiệt thòi.
Ôi mẹ chị còn sợ chị lấy chồng sớm nên cứ bạn trai đến là bà kéo cái ghế ngồi bên cạnh, mà người ta chào hỏi mặt bà cũng vênh lên ko thèm đáp cơ ý. Khiếp chưa từng em ạ, giờ nghĩ lại vẫn hãi.

vutamhoan

Xe tăng
Nói chung là rất căng, vì tầm 30 thì đàn ông tốt bị vợt hết rồi, và đã bị tóm thì khó thoát lắm. Nên thôi cứ chân thành mà sống, duyên sẽ đến, chứ nhắm mắt đưa chân thì khác gì đánh đề :(

love78

Xe tải
em chào mợ!
em năm nay 32 tuổi xuần rồi ý ạ! nhưng vẫn ham chơi và chưa muốn cưới ck đây ạ.
ông bà cụ giờ thấy em, chả nói lời nào hối thúc bởi ông bà hiểu là mày bá đạo quá, thôi mày thích chơi chán zai rồi thì tự khắc kiếm ck :)
hôn nhân là khi mợ thật sự sẵn sàng đừng có sốt vón làm con mẹ gì cả khi chưa là thòi điểm thích họp nhé hj hj

ubisapro

Xe trâu
Hết tết rồi mà sao thính bả nhiều quá @@

emyeumazda

Xe buýt
Em có 2 bạn thân (năm nay bọn em 29-30t) ngoại hình đều xinh xắn, có học, kinh tế khá tốt (1 bạn tự mua cc ở HN, 1 bạn làm Cty nc ngoài), tất nhiên thần kinh bình thường cụ nhé...vẫn đang Độc thân.
Em nghĩ cụ không nên vội vàng phán xét người khác khi chưa biết rõ ng ta thế nào.
Mấy thành phần này cũng kém lắm, ảo tưởng mơ nhưng anh giàu có , đẹp zai ,có sự nghiệp... việc này khó lắm vì con trai có tiền thì họ lại thích gu khác, tóm lại 30 chưa lấy là dở rồi, ko hay ho gì...