[Thảo luận] Đèn không sáng là đèn vàng

giangcoi79

Xe điện
Đề nghị cho thằng xxx này đi học lại luật đi.
Đèn không sáng là.... đèn vàng.Ngu vãi thế mà cũng ra đứng đường

xe_ex

Xe hơi
sao cụ chủ cứ em em anh anh thế nhỉ, xưng hô tôi ông đi, cụ ơi.

thanhsquin

Xe buýt
Đèn đỏ hỏng thì cụ cứ ghi biên bản là đèn đỏ tại thời điểm , tại vị trí này hỏng, xem XXX bắt được lỗi cụ vượt đèn đỏ không. Còn lỗi đi vào đường ngược chiều thì theo em đây là cái bẫy mà XXX kiếm bộn tiền. Các cụ nhà mình nên đi thẳng, đến ngã tư Bạch Mai- Phố Huế mới rẽ trái là đúng luật nhất (chỉ cần chú ý đèn trên cao thôi)

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Nghe mà uất quá. Này mấy thằng chó, chúng mày có cần vô nhân tính đến thế không? Chúng mày chết cũng không có đất đâu. Lũ chó khoác lông vàng.

anhoto

Xe đạp
Cụ hiền quá, phải em, em bầu nó đèn hỏng thì các Anh phải có nhiệm vụ ra mà hướng dẫn giao thông chứ sao lại rình để bắt người dân...bọn này láo thật

FujiS5200

Xe điện
Cụ hiền quá, phải em, em bầu nó đèn hỏng thì các Anh phải có nhiệm vụ ra mà hướng dẫn giao thông chứ sao lại rình để bắt người dân...bọn này láo thật
Cụ cứ nói như cụ này này, rồi nếu nó dọa biên bản gì thì cụ cũng sẽ ý kiến luôn vào biên bản như thế. Sau đó cụ bỏ chút thời gian ra chụp lại đèn tín hiệu hỏng (quay clip thì ngon ăn hơn) và thảo sẵn trong đầu cái đơn lên đội, lên thanh tra công an. Cụ làm thế xem có còn muốn phạt cụ nữa không. Dính vào đội, vào thanh tra thì chúng nó cũng mất mấy ngày thu nhập từ đứng đường.