Đến hẹn lại lên, sinh nhật OF 2/6/2012 mời các cụ các mợ vào đăng ký danh sách OF

likecar&trips

Xe tăng
Ấy giờ thời thế nó vậy, không bay lượn vồ mồi còn bị chị em mắng ấy chứ.
Túm lại loài người đã phát hiện ra 1 chân lý từ thửa khai thiên lập địa đó là: CÁI DUYÊN - CÁI THÍCH NÓ QUYỆN VÀO NHAU; kụ nhờ.

quanghuyls

Xe điện
Túm lại loài người đã phát hiện ra 1 chân lý từ thửa khai thiên lập địa đó là: CÁI DUYÊN - CÁI THÍCH NÓ QUYỆN VÀO NHAU; kụ nhờ.
Quyện không thôi hả cụ, nó hớn hở nó vồ vập rồi nó cắn nhau cứ gọi là phầm phậm ý chứ.

quanghuyls

Xe điện
Khà khà khà, vải thưa sao che được mắt thế gian, khiêm tốn cũng có mấy nhiêu cung bậc, tầng nấc đới kụ qhls ợ.
Em thì cứ món ngon cũng thích lắm nhưng qura thật em thua các cụ nhiều lắm ạ.

likecar&trips

Xe tăng
Em thì cứ món ngon cũng thích lắm nhưng qura thật em thua các cụ nhiều lắm ạ.
Khà khà khà, thích xơi đồ ngon thì là có cầu rùi còn chi nữa, có cầu thì ắt kó cung thoả mãn cái cầu của kụ, thôi kụ đừng kìm hãm cái sự muôn người như một, người người đều biết, nhà nhà đều hay ấy nhé.

quanghuyls

Xe điện
Khà khà khà, thích xơi đồ ngon thì là có cầu rùi còn chi nữa, có cầu thì ắt kó cung thoả mãn cái cầu của kụ, thôi kụ đừng kìm hãm cái sự muôn người như một, người người đều biết, nhà nhà đều hay ấy nhé.
Vâng thôi thì cụ tốt mời, em cũng chả khách sáo làm giề... Đâu cụ mang ít cái nắng cái gió và cái đó ở miền trung ra đây em cũng làm tí nào.

likecar&trips

Xe tăng
Vâng thôi thì cụ tốt mời, em cũng chả khách sáo làm giề... Đâu cụ mang ít cái nắng cái gió và cái đó ở miền trung ra đây em cũng làm tí nào.
Ngắm nghía, bình phẩm đánh giá thì được, chứ động chạm, khám phá thì e rằng ko hợp với lòng người đâu kụ ợ...số đen đủi có khi tù hình sự đó...