Chi hội đèn hậu độ

quang102

Xe tăng
Cụ ngâm cứu quả gạt mưa kính hậu đi em theo với
em cũng đang tính thế, nhưng ngại nhất khoản lại phải đục đẽo :), cái gì mà cần đến điện là em chịu, vi toàn làm ngoài đường, vi nhà em xe ko vao dc, mọi ngưởi nhìn thấy hay để ý hỏi xe gì mà suôt ngày sửa, nhưng họ đâu có biết em đang độ xe :))

matiz2014

Xe tải
em cũng đang tính thế, nhưng ngại nhất khoản lại phải đục đẽo :), cái gì mà cần đến điện là em chịu, vi toàn làm ngoài đường, vi nhà em xe ko vao dc, mọi ngưởi nhìn thấy hay để ý hỏi xe gì mà suôt ngày sửa, nhưng họ đâu có biết em đang độ xe :))
Oài nghe chuyện này của cụ em thấy quen vãi, mỗi tội với em thì đúng là suốt ngày sửa thật. Nhiều lúc đam mê muốn nghịch ngợm tí mà sợ hàng xóm soi lại phải kìm chế :D

hph@

Xe tải
Oài nghe chuyện này của cụ em thấy quen vãi, mỗi tội với em thì đúng là suốt ngày sửa thật. Nhiều lúc đam mê muốn nghịch ngợm tí mà sợ hàng xóm soi lại phải kìm chế :D
Em chỉ vệ sinh ghế thôi cũng được hỏi: lại sửa à. mở capo đổ nước rửa kính thì được động viên : sắp thành thợ sửa ô tô rồi, vui tai phết cụ ạ

hph@

Xe tải
Đầu tiên cụ search google các vật tư em đã kể trên, sau đó khi đã có thông tin thì thân chinh đến các cửa hàng vật tư ở chợ giời. Em toàn làm thế
Em mãi dưới HD mà cụ ơi, chợ giời còn chả biết đường vào, hehe

quang102

Xe tăng
Đầu tiên cụ search google các vật tư em đã kể trên, sau đó khi đã có thông tin thì thân chinh đến các cửa hàng vật tư ở chợ giời. Em toàn làm thế
chợ trời có mà tim dc, em chưa tim dc cái gì của matiz ở chơ trời

Phương Nga

Xe lăn
chợ trời có mà tim dc, em chưa tim dc cái gì của matiz ở chơ trời
Kỹ năng săn mồi của cụ .....quá tệ. Em thật.
Em ko có time mà còn mò được 1 cửa hàng chuyên đồ Hàn, đặt hàng gửi máy bay cũng chỉ mất 3 ngày nhé.

quang102

Xe tăng
Kỹ năng săn mồi của cụ .....quá tệ. Em thật.
Em ko có time mà còn mò được 1 cửa hàng chuyên đồ Hàn, đặt hàng gửi máy bay cũng chỉ mất 3 ngày nhé.
thế CỤ giỏi thật, em vào hỏi mấy shop, họ còn ko muôn tiếp khách lẻ