Thảo luận Đèn gầm xe Kia Morning 2010 slx

LongTv

Xe đạp
Các cao thủ cho em hỏi một chút. Hôm trước em chạy xe trên đường. Do đèn sương mù (đèn gầm) phía trước của em bị bung ốc nên rụng mất một đèn bên phía lái, do đang chạy nên em ko biết nó bị rụng, vô tình đã nghiến qua đèn và kết quả là em nó ... vỡ vụn. Mọi người cho em hỏi, giờ em muốn mua một quả đèn sương mù để gắn lại thì em có thể tìm mua ở đâu, giá cả ra sao, vì xe em là kia morning slx 2010 nên giờ đồ kiếm khó quá, em cảm ơn mọi người!

qiqaqiqo

Xe máy
E cũng đang cháy 1 bên bóng dưới gầm mà lười còn chưa đi thay đây.

michel_bui2000

Xe hơi
Đồ này nhiều như lợn con mà cụ, cứ nhà MAST thẳng tiến thì cái gì cũng có.

kmachi

Xe đạp
Cái này thì các shop link kiện xe hàn có sẵn mà bác. Bác qua bên mast là có luôn đấy ạ.

LongTv

Xe đạp
Các bác cho em hỏi thêm. Xe của em hiện tại đã mất hết chân để vít đèn gầm vào xe giờ em muốn lắp thì phải làm thế nào? Vì nếu chế em sợ ko chắc chắn mà em hay đi xa. Nó lại rơi lần nữa thì... em mới mua 1 quả đèn mobis chính hãng giá 650k giá rỏ vậy có ok ko các bác. À cho em hỏi thêm. Em đag có nhu cầu lắp thêm bóng xenon vì em chạy buổi tối thấy cặp philips hiện tại của em tối quá. Nếu lắp thêm thì các bác cho em địa chỉ uy tín. Tầm giá và tư vấn giúp em nếu đi đăng kiểm liệu có lọt ko. Em xin cảm ơn và mời rượu các bác!!!

QAZ

Xe container
Chân vít thì chỉ có mỗi cách chế lại, hàn chân mới. Khi nào lắp xong thì thêm sợi dây thép buộc nó lên, nếu lỡ có đứt chân thì cũng không bị rơi.

maiquang2505

Xe hơi
Các bác cho em hỏi thêm. Xe của em hiện tại đã mất hết chân để vít đèn gầm vào xe giờ em muốn lắp thì phải làm thế nào? Vì nếu chế em sợ ko chắc chắn mà em hay đi xa. Nó lại rơi lần nữa thì... em mới mua 1 quả đèn mobis chính hãng giá 650k giá rỏ vậy có ok ko các bác. À cho em hỏi thêm. Em đag có nhu cầu lắp thêm bóng xenon vì em chạy buổi tối thấy cặp philips hiện tại của em tối quá. Nếu lắp thêm thì các bác cho em địa chỉ uy tín. Tầm giá và tư vấn giúp em nếu đi đăng kiểm liệu có lọt ko. Em xin cảm ơn và mời rượu các bác!!!
hôm rồi vợ em húc vào gốc cây xe em cũng rụng hết chân vít thể là em ra mua quả keo AB + cộng thêm ít cao su non và 30" thế là cứng ngắc :))