[Thảo luận] Đến đoàn xe ưu tiên có xe CS hộ tống mà cũng tạt đầu

Mobifone

Xe tải
Em thì có quả uống bia về đang đi đường buồn giải quyết quá thế là dừng lại ở trên đường phạm văn đồng giải quyết. Đúng lúc ấy có bọn dẫn đoàn gì đó dài lắm đi qua. Hình như là nguyên thủ nước nào đấy. ( tại thấy xe máy đi đằng trước có 1 đội khoảng 7 8 chiếc rồi đến oto. Thế là lúc ấy có 1 thằng xe máy nó dừng lại đúng chỗ em đỗ chứ lại. Nói em cái gì dek nhớ em. Có khi nó tưởng em là khủng bố dừng lại đấy bắn tỉa cũng nên. :D:D. Em *** xong nó còn không cho em lên xe. he he. Đoàn đi hết rồi nó mới cho lên rồi nó phóng thẳng đuổi theo. he he he

xedieu

Xe cút kít
Em vừa đi lên Nội Bài, cách đây chừng 10' thấy cấm tịt ko cho xe nào rẽ vào đường từ cầu TL đi NB. Mình em cứ lẽo đẽo 40km/h để xem đoàn nào đi mà cấm tịt kinh thế. Cuối cùng chả gặp, chắc sợ em là khủng bố nên delay.

À, em đi chậm quá xxx nào cũng chạy ra soi biển số mới kinh!

amatuer

Xe tải
Chén cụ ợ, cón chén món gì thì em không biết. Các cụ này lớn tuổi, chẳng hiểu có thích món... ba ba nhồi chym không :-|
=)) chết mất vs cái " baba nhồi chim " của bác =)) , 2 bà phụ nữ thì chắc xxx cg chả làm j nặng đâu, chửi cho bõ tức ( vì cũng sẽ bị xếp chửi nên chửi trước cho bõ tức ), còn thanh niên hả cứ mời về đồn rồi về đồn thì mời ăn sinh tố " đấm dầm đá " , đêm nằm đệm đá cho mát, các bác sĩ muỗi tiêm thuốc cho ít thuốc bổ, hôm sau lấy bản khai để xem có phải là âm mưu j ko. Cho về địa phương quản lí.

20L5725

Xe tăng
Chuyện chỉ có thể xẩy ra ở Việt Nam...........................

KiaCD5numberone

Xe tăng
Em thì có quả uống bia về đang đi đường buồn giải quyết quá thế là dừng lại ở trên đường phạm văn đồng giải quyết. Đúng lúc ấy có bọn dẫn đoàn gì đó dài lắm đi qua. Hình như là nguyên thủ nước nào đấy. ( tại thấy xe máy đi đằng trước có 1 đội khoảng 7 8 chiếc rồi đến oto. Thế là lúc ấy có 1 thằng xe máy nó dừng lại đúng chỗ em đỗ chứ lại. Nói em cái gì dek nhớ em. Có khi nó tưởng em là khủng bố dừng lại đấy bắn tỉa cũng nên. :D:D. Em *** xong nó còn không cho em lên xe. he he. Đoàn đi hết rồi nó mới cho lên rồi nó phóng thẳng đuổi theo. he he he
Ông này thế này mà còn lên đây khoe nữa chứ. Bó tay. Mót thì chui vào ngách nào đấy có phải hơn ko?

hanav3

Xe hơi
Th đấy nó che để quan khách ko thấy đấy cụ ạh. Cái này chắc đã có trong các tình huống đề phòng trước rồi nên xxx thao tác rất nhanh.

Chỉnh sửa cuối:

DuongNV

Xe buýt
Xấu hổ quá....Thế này thì khách ngoại quốc nguời ta cười cho cả Đất Nước.

Lacet_ti

Xe container
Đọc cả 3 trang mà chán ghê, cứ như ko có vụ việc đó thì dân trí VN mình cao lắm, 2 bà đàn bà đó chỉ là thiểu số.8-x
Sự thật vẫn là sự thật, cả dân tộc mình văn hoá kém, các cụ cũng chả ra gì đâu, có gì mà phải né tránh.
Sao các cụ cứ nghĩ rằng, Tây nó ko thấy tận mắt vụ việc đó, coi như nó coi VN mình là văn minh.
Ở đây có bao nhiêu người đã ra nươc ngoài, thế mà nói đến Tây là coi nó là văn minh số 1.
Thế thì, bọn Tây nó ở nước nó thôi, với đầu óc cao hơn ta gấp bội, nó biết thừa VN mình là thế nào rồi
Vn mình giấu sao đc khi mà :
- Ở nứoc nó cũng nghe đàp áp tôn giáo, Blog, bất đồng chính kiến, phụ nũ bán cho HQ, TQ, Đài Loan...
- Ngay trên máy bay, nhìn thành phố mình như bãi rác, nhà cửa lộn xộn..
- Trên đường đi: Bụi tung mù mịt, đi xe máy đeo khẩu trang như đi cướp ngân hàng, nắng nôi khó chịu, đi xe như diễn xiếc.
Thế nên, cái sự xảy ra, nó là tất yếu của điều hiển nhiên, có gì mà xấu hổ.
Tuy nhiên, nói cho các cụ mừng: Hãy như AQ chính truyện, hãy coi đây là bản sắc VN mình đi. Còn VN tớ giờ kém thế, nhưng con tớ sau này chả bằng 5 bằng mười cái lũ Tây áy à>:D<

tuctuc2010

Xe điện
Em vừa đi lên Nội Bài, cách đây chừng 10' thấy cấm tịt ko cho xe nào rẽ vào đường từ cầu TL đi NB. Mình em cứ lẽo đẽo 40km/h để xem đoàn nào đi mà cấm tịt kinh thế. Cuối cùng chả gặp, chắc sợ em là khủng bố nên delay.

À, em đi chậm quá xxx nào cũng chạy ra soi biển số mới kinh!
À chắc nó tưởng xe cụ ở đoàn nào bị lạc đấy

Hắc Ín

Xe tăng
Họ sang chủ yếu thoả chí tò mò về giao thông cuả mình mà không có vài món tình huống đó đãi hoá ra mất công ợ???

gamevn

Xe buýt
Đến là xấu hổ với cụX_X. Đúng như bác gì bên trên nói, thằng xxx nó che cho cụ đới. 2 bà nhà quê kia thì không nói vì dân trí thấp, dưng sao cụ lại có hành động xấu như vậy chứ? :-o Mà lại còn trước mặt quan khách quốc tế nữa chứ? :77:
Cụ làm em nhớ chuyện mấy cụ nhà mình đi họp ở Nga. Bên Nga họp xong họ mời tiệc, các cụ nhà mềnh bia rượu no nê, xong quen thói ra đường là "tường đè". Đang "hái hoa" thì nghe cái "bòm". Sáng hôm sau báo chí địa phương đưa tin cán bộ VN bị khủng bố ám sát tại Quảng trưởng Đỏ. :77:

vuahe77

Xe điện
Đêm hôm qua 22h Đoàn vẫn đi uống trà chanh đá chém gió ở gần Bờ Hồ nên 23h mới về khách sạn ngủ mà...
Thế mà cũng thắc mắc, ở bển không có nên sang VN tranh thủ tí thoai ná!

LeTai1979

Xe cút kít
Chắc là cuống lên mới như vậy thôi. Khổ thân, nó giam nó dọa cho có mà lái ra quần.

tuctuc2010

Xe điện
Chắc là cuống lên mới như vậy thôi. Khổ thân, nó giam nó dọa cho có mà lái ra quần.
Vâng em cũng nghĩ như cụ, chắc 2 mẹ đấy không có bằng lái nên thấy xxx thì chạy bán sống. Dân mình buồn cười thế đấy, đa phần người dân ít hiểu biết pháp luật, luật pháp thì không sợ, không tuân thủ nhưng cứ thấy xxx là sợ. Không biết tại ý thức hay tại hoàn cảnh đưa đẩy các cụ nhẩy?

BátSách

Xe hơi
2 bác gái đó chắc xxx cũng chỉ nhắc nhở thôi chứ cũng chẳng làm gì được.

soc1202

Xe tải
Nhiều khi 4b vạ lây vì mấy bà này.

dinhdoanpt

Xe đạp
bọn đó nó đi giải quyết nỗi buồn mà thường thường bọn tây thích gái nhà quê mình mà??

oto9fun

Xe tải
sao mấy bác cứ lảng tránh sự thật ...văn hóa GT đang xây dựng nên còn khập khiễng...nếu ngon rồi thì ngoại quốc không "xâm chiếm" nữa đâu