[VHGT] Đến ạ với anh Thắng: CSGT Hà Nội có thể được trang bị iPad

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Đề nghị các cụ mợ xem xét vấn đề 1 cách nghiêm túc & xây dựng?
# sắc nhẻm là ông anh bên ngoại của thông gia bên vợ thằng cháu rể của ông anh kết nghĩa với thằng đồng hao em đóa!

Đức Min

Xe tải
nhiều tiền không biết xài kiểu gì đây mà :-@

david_ga

Xe đạp
Thế là xong bao giờ mới thành đảo shíp được các cụ nhỉ.

dân nghèo

Xe đạp
BÀ MẸ NÓ, Không muốn chửi thề cũng không được, dân thì đói nghèo, giá cả thì leo thang mà chúng nó như vậy đấy! Mấy thằng lãnh đạo đúng là chui từ trong rừng ra.

Hoang_Vitara

Xe đạp
Để lúc rảnh chơi điện tử, chỉ làm việc lúc phạt thôi mà các cụ

kenluv87

Xe hơi
Mỗi tổ có 1 cái ~ 14 chai, các cụ dự là Hà Nội sẽ tốn bao nhiêu Obama cho vụ này?

Quy35K

Xe hơi
trang bị Ipad để cảnh sát có thể sử phạt không phải đem sách luật.

Tây Độc

Xe điện
Các bác cứ hùa vào chửi. Em thấy việc trang bị hiện đại hóa cho xxx là hoàn toàn hợp lý, nếu có thể có các ứng dụng hỗ trợ công việc:
- Tra cứu thông tin.
- Tra cứu tàng thư, lịch sử lỗi.
- Kiểm tra thông tin nhân thân.
- Kiểm tra thông tin xe nghi ngờ, biển số...
....

Tuy nhiên, do cái chế độ, chính sách và luật nhà mình nó lởm quá, cộng với xxx chúng nó lạm dụng quyền hạn tởm quá, nên việc áp dụng quá dễ dẫn đến tiêu cực. Nhưng nếu không làm thì mình cứ đì đẹt mãi mãi. Em xem phim Mỹ từ cả bao nhiêu năm nay, trong xe cảnh sát bao giờ cũng có máy tính tra cứu thông tin, rồi đến lúc đi Mỹ, sang New York, chui vào xe ngó thấy đúng thật như thế, cứ thầm nhủ bao giờ nhà mình mới được như vậy.

namaus

Xe tăng
Các bác cứ hùa vào chửi. Em thấy việc trang bị hiện đại hóa cho xxx là hoàn toàn hợp lý, nếu có thể có các ứng dụng hỗ trợ công việc:
- Tra cứu thông tin.
- Tra cứu tàng thư, lịch sử lỗi.
- Kiểm tra thông tin nhân thân.
- Kiểm tra thông tin xe nghi ngờ, biển số...
....

Tuy nhiên, do cái chế độ, chính sách và luật nhà mình nó lởm quá, cộng với xxx chúng nó lạm dụng quyền hạn tởm quá, nên việc áp dụng quá dễ dẫn đến tiêu cực. Nhưng nếu không làm thì mình cứ đì đẹt mãi mãi. Em xem phim Mỹ từ cả bao nhiêu năm nay, trong xe cảnh sát bao giờ cũng có máy tính tra cứu thông tin, rồi đến lúc đi Mỹ, sang New York, chui vào xe ngó thấy đúng thật như thế, cứ thầm nhủ bao giờ nhà mình mới được như vậy.
Cái này e hoàn toàn đồng ý. Nhưng. Lại là chữ nhưng cụ ợ.
Trang bị máy tính trên xe ô tô cảnh sat như bọn Tây ấy. Rồi đồng bộ hóa cơ sở dữ liệu của các PTGT.... vẽ ra dự án mà làm cho nó đoàng hoàng tử tế thì xem dân có phục ko. Đến bi giờ mới cái bằng lái bằng thẻ cứng còn chậm lên chậm xuống.... bây giờ lại còn tiêu tiền cái kiểu mèo mửa IPAD với cái 2 cái lý do "biện chứng" đấy thì ko có tính thiyết phục tí nào. Nên e cũng đến ạ ạ ạ với loại LD óc như hạt nho vậy.

08512

Xe điện
Cái này e hoàn toàn đồng ý. Nhưng. Lại là chữ nhưng cụ ợ.
Trang bị máy tính trên xe ô tô cảnh sat như bọn Tây ấy. Rồi đồng bộ hóa cơ sở dữ liệu của các PTGT.... vẽ ra dự án mà làm cho nó đoàng hoàng tử tế thì xem dân có phục ko. Đến bi giờ mới cái bằng lái bằng thẻ cứng còn chậm lên chậm xuống.... bây giờ lại còn tiêu tiền cái kiểu mèo mửa IPAD với cái 2 cái lý do "biện chứng" đấy thì ko có tính thiyết phục tí nào. Nên e cũng đến ạ ạ ạ với loại LD óc như hạt nho vậy.
E kiến nghị mua ipad "tầu "cho nó rẻ

2 tai 8 banh

Xe container
E kiến nghị mua ipad "tầu "cho nó rẻ
chắc chắn là mua aibát tầu roài cụ ợ - nhưng giá thì phải qua đấu thầu (cả vòng gửi xe lẫn vòng quan bà)
ông nào bỏ trong thấp - bỏ cửa bà cao là thắng thoai.

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Ngu thật,ngày xưa em mà ko mải chơi thì giờ chuẩn bị lên Trung Úy rồi... (Sau khi thi HV Biên Phòng ko đc,năm sau có cửa lo sang Trung cấo CSND 1 nhưng em lại đánh tháo) :((
Cứ toàn sáng kiến khôn thế cứ bảo làm sao lo lót làm đầy tớ của dân mà thạch cao quá :bz

kito80

Xe hơi
Đốt tiền lại thêm vướng víu, ý tưởng ngớ ngẩn!

tonytran

Xe hơi
sắm ipab cho CSGT cũng hay các cụ nhể, chúng nó lúi húi chơi game anh em mình tha hồ mà vượt đèn đỏ.o:-)

*Bon Bon*

Xe tăng
Mai này các xxx kêu đứng đường bụi bặm mỏi mệt cần nghỉ ngơi dưỡng sức chắc phải có chân dài bên cạnh rót nước lạnh che ô cho xxx viết biên bản cũng dc đáp ứng cũng nên:D

AntyTran

Xe máy
tsb anh Nhẻm, đầy tớ cứ đòi tiêu tiền các ông chủ.

minhdien

Xe máy
Nhà còn nghèo , lại chơi hàng xịn , có bao nhiều nước trang bị Ipad cho cảnh sát , thích tra cứu , mua Tab hay nex cũng tra được mà , lại tiết kiệm ối tiền . Các bố lại cứ cắm mặt vào Ipad , có khi làm việc lại chểnh mảng . Em phải công nhận các cán bộ ta thích đón đầu công nghệ thật .