[VOC] Đêm Gala cuồng nhiệt với Otofun Rock Band "7 con Cún"!!!!

Già bà

Xe điện
Phọt chứ sợ gì ko phọt
Đoạn này Khoa chuyển sang chơi bass và bị...giật do giày ướt! Giải pháp là cách điện bằng khăn giấy :D
Thực ra bài này bọn em vừa ghép lúc soundcheck buổi chiều, mong các cụ thông cảm ;

http://www.youtube.com/watch?v=DWVSwxRimY4
Nhiều khi sai mà lại rất hay đấy ;)

Cơ mà cũng chả cần quan tâm gì đúng sai khi ở dưới khán giả phê quá cứ giật đùng đùng hết lượt. Thấy dân tình đồn giựt đến tựn sáng hôm sau ;))

Game Over

Xe điện
Bọn em oánh đúng mãi nên chán òi...tìm cảm giác mới bằng cách đánh khác đi...không thể gọi là oánh sai:))

ktsNghia

Xe buýt
Phải nói là cái cảm giác đang đánh mà có thằng cứ khoa chân múa tay trước mặt cũng rất lạ ~X(

Escape6699

Xe hơi
bài này đến lúc lên sân khấu là a e chưa tập với nhau bao h =)) , sai là chuyện đương nhiên =)) , cơ mà e ko dám nghe hết bài này 1 lần nào , haizzz

Bình X-Five

Xe container
Xem cờ líp (no sound) đến đoạn dạo... nhìn cái điệu gật đầu dúi dụi của Nghĩa Kỹ thuật số là biết ngay đang: "... teo tèo teo tèo TÈO (dúi đầu)... téo teo téo teo tèo TÈO (dúi đầu tiêp)... cứ thế..... cứ thế nhìn rất xõa =))

ktsNghia

Xe buýt
Máy đánh nhịp của em đấy :)) Anh cứ để ý trong đó có thằng ko đánh nhịp y rằng thiếu nhịp ngay =))

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Xem cờ líp (no sound) đến đoạn dạo... nhìn cái điệu gật đầu dúi dụi của Nghĩa Kỹ thuật số là biết ngay đang: "... teo tèo teo tèo TÈO (dúi đầu)... téo teo téo teo tèo TÈO (dúi đầu tiêp)... cứ thế..... cứ thế nhìn rất xõa =))
X5dreaming có tư thù gì với Kỹ Thuật số Nghĩa thế nhỉ??

ktsNghia

Xe buýt
anh em 7 Milus vào comment nhanh nhanh cho nó qua cái trang có clip này cái :D

3G

3Bugi
Góp ý với các bạn đe lần sau rút kinh nghiệm
Thứ nhất đánh nhạc To quá, hát gào quá, ăn mặc biểu diễn thì lung tung, mỗi người tự ý mặc, không đồng phục
Thứ 2 là khi chơi nhạc thì có thái độ Khinh Khỉnh, không tôn trọng mọi người
Thứ 3 là hãng tài trợ Paradon trị nhức đầu kêu là tốn thuốc quá, ai cũng uống vì đau đầu
Thứ 4 là đã hứa với BTC là chơi xong Đập đàn mà không làm, không có uy tín
Mong lần sau các bạn sẽ rút kinh nghiêm và nếu thay được Nghĩa bằng Hachi thì sẽ tốt hơn
Vài điều tria xẻ
Chân Chọng !

thu lan

Xe điện
Xì pam bẳng ảnh cho nhanh qua trang mới nào :))
Anh ơi cho em hỏi. Làm thế nào để có đc bộ Lông cằm lún phún thế này ợ??? Nói thật là trc em nhìn những bộ cằm kiểu này em rất ghét. Nhưng từ khi nhìn bộ lông cằm của anh nghĩa em thay đổi ý nghĩ niền!!! :35: Thật! Iem thề! :">:-bd

Chỉnh sửa cuối:

ktsNghia

Xe buýt
Mọi chuyện để đến thế này là do Game Over gây ra, nó hỏi 'anh thấy Sơnrack như thế nào?' @};-

ktsNghia

Xe buýt
Cụ N68: Cám ơn cụ ạ. Cụ có còn kiểu nào của 7 Milus mà trông đần độn tí cụ cho lên đi ạ :D
Thu Lan: kiểu này anh bắt chước Tùng Acid oánh trống ấy:>

N68

Xe điện
Anh ơi cho em hỏi. Làm thế nào để có đc bộLông cằm lún phún thế này ợ??? Nói thật là trc em nhìn những bộ cằm kiểu này em rất ghét. Nhưng từ khi nhìn bộ lông cằm của anh nghĩa em thay đổi ý nghĩ niền!!! :35: Thật! Iem thề! :">:-bd
XONG

Cho cháu hỏi Ca + Nhạc thì ló ra cái gì ợ =))