Đêm chung kết Missteen 2008

emlaai2774

Xe buýt
Mốt chạy theo của hàn cuốc đó bác quần tất,bây giờ ra đường toàn thấy các em teen mặc vậy mà

Downcome

Xe tải
Bớ làng nước ơi, bên Ni nó dìm bên Ca giữa ban ngày này...
Quả lày oánh nhau to òi... các cụ oánh ở đâu chỉ cháu với, đến hóng, dựng sàn, dăng dây làm cái sới cá độ kiếm $ mua L nào... oánh nhau đê :69::69::69:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
hum đấy iem cũng chụp đc mấy cái bắn pháo giấy. khi iem thấy ló cầm mấy cái pháo giấy chuẩn bị bắn thì em đo sáng và focus nun vào mấu rùi đợi đến lúc ló phụt cái pháo giấy ra thì iem bắn ợ
Ừ nhỉ, cái này chuẩn!
Mỗi tội em ko biết khi nào nó bắn, mà khi nó bắn rồi thì làm thế nào?
Mốt chạy theo của hàn cuốc đó bác quần tất,bây giờ ra đường toàn thấy các em teen mặc vậy mà
Em cứ tưởng cái quần ấy người ta gọi là Sloggy?

sv_ngheo

Xe điện
Em hỏi về kỹ thuật chụp ấy cơ. Vì mỗi khi bắn pháo hoa giấy thế này máy toàn đo nét và đo sáng vào đống pháo hoa, thành ra hỏng hết nhân vật chính phí đằng sau.

Cụ đo sáng và đo nét vào mặt mẫu, rồi bấm vào cái nút khoá sáng khoá nét, chờ đến khi pháo phọt lên là cụ cũng phọt luôn, à quên, bấm cò luôn

Ở Nikon cái nút khoá đấy nó xịn lắm, không hiểu ở Canon có cái nút đấy không nữa, chắc là không có hoặc có thì bé tí :21:

(tranh thủ dìm hàng) :)):)):))

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Vấn đề là không biết khi nào nó bắn pháo hoa ấy chứ, biết rồi thì mới làm như các cụ dậy được.

Đưa cụ Linh Chíp lên đây ngắm cho đỡ thèm nào

Chicbong

Xe điện
Miss được bình chọn qua mạng nhiều nhất đây ạ:

Ôi đau tim quá :)

Ôi chết mất :)

Ôi thích quá :))

Downcome

Xe tải
Sự kiện Miss Teen 2008 đã kết thúc và gây được khá nhiều bất ngờ với khá giả và giới truyền thông, riêng cá nhân em thì thấy bình thường vì khi gặp cô bé lần đầu tiên em đã có cảm giác đặc biệt và ống kính luôn nhìn vào cô bé trong cả quãng thời gian “Đồng hành cùng Miss Teen 2008”.

Xuống sân bay đã đc truyền hình “tóm sống” ^^

Buổi chụp hình ngoài trời tại Văn Miếu

Trong cuộc thi tài năng… sau khi biểu diễn cô bé đã khóc, đến giờ mình vẫn chưa hỏi đc lý do tại sao em lại khóc

Hoạt động dã ngoại cùng BTC với trẻ em khuyết tật và RoadShow đạp xe “vì một HN xanh”

Cực kỳ ấn tượng khi làm mẫu ảnh và rất thân thiện nữa (em hứa sẽ thực hiện lại bộ hình ảnh của cô bé trong thời gian ngắn nhất) ^^

Nhưng cũng “ngố” trc máy quay lắm ^^

Và em đã tỏa sáng trong đêm CK Miss Teen. Với tôi điều đó ko bất ngờ… Xin chúc mừng em!

Bất ngờ & vui mừng

Hạnh phúc trong vòng tay bạn bè, người thân…

QuangTX

Đi bộ
Bác DC có bộ ảnh về Miss Teen đầy đủ quá. Riêng cá nhân em hài lòng về kết quả cuộc thi năm nay. Là một Miss Teen đại diện cho giới Teen Việt, điều qua trọng nhất để đánh giá là tâm hồn và trái tim của các em. Theo như những cảm nhận và thể hiện trong suốt hành trình của VCK, em thấy Trang xứng đáng trở thành Miss Teen 2008.

Chicbong

Xe điện
Em gửi thêm mấy cái ảnh của Miss Audition 2007

hoangdatcom

Xe hơi
@x5 dream: e miss này mà cụ còn chê là già- thì e cũng chịu :77::77: ,e này chuẩn ko cần chỉnh luôn- nhẹ nhàng trong sáng-tóc thẳng ko nối, cũng ko xoăn,phong cách biểu diễn cũng đúng kiểu teen-có 1 nét j đó hồn nhiên-ko cầu kỳ như mấy e hot girl đc đánh giá cao-e thích thế- e thích cái j tự nhiên! nói chung e thấy miss năm nay OK- gương mặt khả ái và trả lời lưu loát!
p/s: còn về việc mặc áo dài chia ra làm mấy "LÔ" giống nhau cũng dễ hiểu thôi-làm thế để mang tính pro-giống mấy cuộc thi MISS lớn hàng năm!-ai cũng mặc đồ giống nhau nhằm mục đích e nào nổi trội lên thì mọi người sẽ dễ nhận ra hơn,trong phần thi áo Dài e ấn tượng nhất với e Mai Chi(e này dành Giải Miss thân thiện)-xinh đúng kiểu con gái Việt Nam xưa-ít nhất thì cũng có 1 thoáng j đó !

chỉnh không cần sửa (l)

Chú Downcome có con mắt tinh tường quá nhỉ:P Vo-ka nhé(b)(b)(b)

Downcome

Xe tải
Chú Downcome có con mắt tinh tường quá nhỉ:P Vo-ka nhé(b)(b)(b)
Nói ngắn gọn là: "Lão Đao nhìn gái tanh nhờ!".
khè khè các cụ làm cháu đi vá mũi òi, việc đi theo các em cũng một phần vì công việc, qua tiếp xúc với các em thì đánh giá cá nhân của cháu nó dư thế, chứ dòm ái làm sao cháu tanh bằng các cụ đc hè hè, cứ lói nàm cháu ngại...:))