Đêm chung kết Hoa Hậu Thể Thao Việt Nam 2007_for otofun only

halfwheel

Xe tải
Các bác cứ nhâm nhi đi nào. Em sẽ up hết tất cả bikini lên đây ạ.

flyby flyby

Xe đạp
em chỉ thích mỗi chị mặc áo đỏ đỏ đứng cạnh anh áo hoa:P

Porsche 911

Xe container
MC dáng chuẩn hơn thí sinh. Rượu rồi đấy! bác up tiếp anh đi!
Thí sinh 077 đâu rồi , em thấy 077 mặc bikini là đẹp nhất!!!!

halfwheel

Xe tải
MC dáng chuẩn hơn thí sinh. Rượu rồi đấy! bác up tiếp anh đi!
Thí sinh 077 đâu rồi , em thấy 077 mặc bikini là đẹp nhất!!!!
Sẽ có ảnh 077 cho bác ngắm mà. Em bắn ko bỏ sót miếng bikini nào hết :D .

Trong thời gian nghỉ giải lao, mời các bác đọc chút thông tin ngoài lề thú vị nhé:

Thứ Hai, 29/10/2007 - 5:40 PM
Hậu trường Hoa hậu Thể thao:
Vì sao hoa hậu Mai Phương Thúy bỏ về?

Hoa hậu Mai Phương Thúy. (Ảnh: Netlife)

Được mời làm khách danh dự nhưng Hoa hậu Việt Nam 2006 Mai Phương Thúy đã bức xúc bỏ về nửa chừng...
Cuộc thi Hoa hậu Thể Thao Việt Nam 2007 khép lại đêm 26/10 với kết quả đăng quang của người đẹp Trần Thị Quỳnh (Hải Phòng) là khá thuyết phục. Tuy nhiên, phía sau hậu trường của cuộc thi này đã có nhiều chuyện đáng tiếc.

Trao đổi với chúng tôi, Hoa hậu Mai Phương Thúy cho biết cô có về giữa chương trình là vì thấy khâu tổ chức quá luộm thuộm và thiếu chu đáo. Cô cho biết trước đêm chung kết có nhận được giấy mời đến tham dự với tư cách khách danh dự.

Ban tổ chức cũng có hứa bố trí cho một phòng riêng thay đồ, trang điểm và ngồi đợi đến khi có người gọi ra sân khấu. Tuy nhiên, khi đến nơi thì Mai Phương Thúy không tìm được người của ban tổ chức nên phải tự vào phòng thí sinh thay đồ và trang điểm "ké" ở đó.

Trong lúc ngồi chờ, cô rất bất ngờ khi một người trong ban tổ chức bỗng dưng chạy vào gõ cửa phòng ầm ầm rất mất lịch sự mà theo cách nói của một số người đẹp cùng có mặt thì "rất giống kiểu đi đòi nợ".

10 phút trước khi chương trình diễn ra, Mai Phương Thúy vẫn không nhận được liên lạc của ban tổ chức. Cô buộc phải tự tìm đường ra sân khấu, lúc đó mới được sắp xếp chỗ ngồi. Đến giữa chương trình, sau khi nhận được điện thoại từ người bạn thân đang tham dự (thí sinh Thùy Linh) cho biết muốn bỏ thi vì người trong ban tổ chức "ép" mặc chiếc áo dài quá rộng, Mai Phương Thúy đã thất vọng khâu tổ chức nên quyết định ra về.

"Khi đang trên đường về nhà, tôi nhận được điện thoại của một người trong ban tổ chức hỏi đang ở đâu để chuẩn bị lên trao giải. Tôi nói đã về nhà rồi. Vì trước đó khi mời, ban tổ chức chỉ nói tôi đến làm khách mời danh dự chứ không hề nhắc đến việc lên trao giải" - Mai Phương Thúy bức xúc.

Thí sinh Thùy Linh xác nhận sự việc nhận được chiếc áo dài quá rộng là có thật. Cô đã xin phép đổi sang chiếc áo dài chuẩn bị sẵn nhưng không được chấp nhận. Nhiều thí sinh khác cũng bức xúc khi sau màn thi trang phục thể thao tự chọn mới được gọi ra để phát những chiếc áo dài chuẩn bị mặc trong phần thi tiếp theo...

Không chỉ có thế, công tác điều khiển cuộc thi ngay trong đêm chung kết cũng có nhiều vấn đề. Năm phút trước khi chương trình bắt đầu, tại khán đài đã diễn ra cuộc tranh cãi quyết liệt giữa giới truyền thông và ban tổ chức vì không được sắp xếp chỗ làm việc và bị bảo vệ "đuổi", bắt đứng vào khu vực ngay lối đi ra... toilet để tác nghiệp.

Hai người dẫn chương trình mặc dù đồng hành sát sao với các thí sinh trong cuộc thi (Thùy Linh và Xuân Bắc) nhưng vẫn không nhớ họ tên nhiều người (thí sinh Hồ Xuân Trang, MC Thùy Linh gọi nhầm thành... Hồ Xuân Hương. Top 20 người đẹp ban đầu thông báo có thí sinh Trần Thị Nghĩa Dung nhưng sau đó lại đính chính thay là Bùi Hồng Bôn...).

Phút đăng quang của hoa hậu luôn được xem là quan trọng với người đoạt giải nhưng MC Thùy Linh lại lúng túng không nhớ nổi tên quê của người đăng quang Trần Thị Quỳnh là ở Hải Phòng mà nhầm thành Thanh Hóa khiến các khán giả dưới sân khấu la ó dữ dội.

Theo Pháp Luật/Tintuconline

:| :| :| :| :| :| :| :| :|

halfwheel

Xe tải
Tiếp nào tiếp nào các bác ơi !!!!!!!!!!!!!!!!! (b)

6) SBD 020: Nguyễn Thị Hồng Điệp, sinh năm 1989, Hà Nội

7) SBD 060: Nguyễn Phương Thảo, sinh năm 1986, Hải Phòng

8) SBD 066: Lê Trà Mi, sinh năm 1988, Thanh Hoá

9) SBD 080: Nguyễn Anh Thu, sinh năm 1986, Hà Nội

10) SBD 088: Đoàn Phương Hoa, sinh năm 1984, Hà Nội

halfwheel

Xe tải
Ko thể hoãn cái sự sung sướng được!!!!!!!!!!!!!!!!! Chiến tiếp nào (b)

11) SBD 089: Nguyễn Huyền Trang, sinh năm 1989, Hà Nội

12) SBD 091; Trần Thị Minh Nhung, sinh năm 198x, Nghệ An

13) SBD 123: Nguyễn Ngọc Nhã Phương, sinh năm 198x, TP.HCM

14) SBD 333: Cao Thuỳ Dương, sinh năm 1987, Yên Bái

15) SBD 456: Hồ Xuân Trang, sinh năm 1985, TP.HCM

Còn mồi nhậu ko nhỉ? mấy em út đâu đi làm cho anh cút rượu và vài con mực nướng nhanh để còn xem màn bikini đặc biệt đây :D (b)

halfwheel

Xe tải
Tiếp món đặc biệt vừa miết vừa xoa đây các bác ơi. Vừa xem vừa nâng ly cái nào (b) (b)

16) SBD 666: Lê Thị Thu, sinh năm 1984, Thanh Hoá

17) SBD 686: Cao Thị Phương Lan, sinh năm 1989, Thanh Hoá (l)

18) SBD 888: Nguyễn Thu Huyền, sinh năm 198x, Quảng Ninh (l)

19) SBD 096: Trần Thị Quỳnh, sinh năm 1986, Hải Phòng - HOA HẬU THỂ THAO VIỆT NAM 2007

20) SBD 077: Nguyễn Thuỳ Linh, sinh năm 1987, Hà Nội (bạn của Hoa hậu Việt Nam Mai Phương Thuý)

Đây là HOA HẬU BIKINI CỦA EM thưa các bác (l) (l) (l) (l) (l) (l)

Chương trình đến đây là hết ạ. Đây là bộ ảnh độc dành cho otofun đấy ạ. Cảm ơn sự nhiệt tình ủng hộ của các bác otofun nhà ta. (b).

Chỉnh sửa cuối:

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com

công nhận em này có quả Body tuyệt(y)

cambienbuomga

Xe đạp
:D :D :D bác ơi bác up nữa đi càng xem càng thấy hay bác a.ước gì em ở đó em sẽ chụp thật nhiều để biếu các bác vài tấm hee:D :D :D

halfwheel

Xe tải
@cambienbuomga: Dạ hết màn bikini rồi bác ạ. Còn mấy màn kia ko đặc biệt lắm nên em ko up lên.

@Porsche 911: Mắt bác tinh thật. Em phải ngắm qua view finder của máy ảnh mới thấy rõ được vì em bị cận.

Em cũng ủng hộ tiêu chí ko nên đâm mẫu ảnh, đâm kỹ thuật thì mái thoải luôn. Người trong ảnh có thể lạ với mình, nhưng biết đâu lại rất thân với người khác, hoặc rất thân với chính người thân, bạn bè của mình :) . Nhân vô thập toàn và em thì rất kỵ nhận xét về ngoại hình của người khác vì đó là cái trời sinh ra, ko thể thay đổi và có nét riêng mà mình chưa nhận ra thôi :). Đối với em thì phụ nữ luôn chỉ có 3 mức là: Được, Đẹp, và Quá Đẹp (b) .

Lan can quá, nhưng chung kết em thấy tiêu chí chọn Miss Sport của ban tổ chức là khá sát đấy chứ. Em chấm điểm ĐẸP cho các cô bé (b) .

Chỉnh sửa cuối:

halfwheel

Xe tải
Em cảm ơn các bác đã xem và ủng hộ cho em (b) . Các bác xem thấy đã là em cũng đã lắm (b) ợ.

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
Kính bác, em có ít góp ý

Bác cự ịn cái gì trắng trắng vào đằng sau của em nó thế!

Em đang tập trung ngắm nghía thì lại giựt mình, lần sau bác ịn vào góc ảnh đeeeee :)

Keng với bác!

halfwheel

Xe tải
Kính bác, em có ít góp ý

Em đang tập trung ngắm nghía thì lại giựt mình, lần sau bác ịn vào góc ảnh đeeeee :)

Keng với bác!
He he, lần sau em cho nó mờ đi nữa bác nhé :D. Khổ thân bác giựt cả cái mình :P

@letientuan: chả nhìn được cái ảnh nào của bác cả bác ơi :(

halfwheel

Xe tải
Chẹp, bác đưa khoai Tây vào đây làm gì, mình đang thưởng thức khoai lang ngọt lịm cơ mà.

Mà hôm ấy em thấy nhiều người chụp ảnh cùng HH Mai Phương Thúy và Hồng Hà trước khi mở màn lắm, ai có thì post lên đây đi ạ cho xôm tụ.

enter0280

Xe tăng
Kính bác, em có ít góp ý

Keng với bác!
Cụ ý đóng dấu thế mà thiêng thật, em nó đi thi hoa hậu hoàn vũ 2008 đó. e này đẹp nhất là đôi mắt

Chỉnh sửa cuối:

loveSUV

Xe tải
Website
360.yahoo.com
hoa hậu thể thao gì mà ko chịu tập thể thao hay sao ý ...Cơ bụng ko săn chắc .....Eo nối liền hông mà chả thấy eo đâu ...:^):^):^) chả hiểu ra làm sao ...