Đề xuất thành lập đội FUNS chống thổi kèn.

Babetta6868

Xe tăng
Dĩ hòa vi quý gì ở đây?
Cơ bản ông này ông ấy tưởng hội FUNS toàn thành phần vai u thịt bắp, dặt dẹo, vô công rồi nghề..Cũng lập thread, phát biểu dõng dạc như người lớn ý.
Chúng ta cần cương quyết ngăn chặn và bài trừ những thành phần đông và nguy hiểm.
Xin phép các cụ/mợ hội Funs, iem không phải thành viên của hội nhưng em hóng, xin phép cho em LIKE MẠNH cái dóng tim tím kia! :P, thôi em lượn, gió đâu to thế!

blackcarens

Xe buýt
Em đọc mỗi cái tiêu đề, vào đây thắc mắc tại sao lại phải chống thổi kèn ợ? thổi kèn tử tế như anh Quyền Văn Minh thì quá ngon rồi, thổi kèn không tử tế như mấy em ở nhà nghỉ thì cũng tốt chứ sao lại chống???
=))

knedi1

Xe tăng
Mỗi Ofer khi đi uống bia về nếu quá chén thì gọi đội FUNS nhờ giúp đỡ. Đội Funs sẽ cử một thành viên trong khu vực rỗi đến lái xe chở Ofer quá chén về nhà.

.
Xong ai chở đội FUNS về?

Leopon

Xe tăng
Gớm! cụ gọi cho hội Funs có khi lại thấy bàn bên cạnh nhấc máy: "A lô! hội Funs xin nghe"

ZIL.135

Xe buýt
Mỗi Ofer khi đi uống bia về nếu quá chén thì gọi đội FUNS nhờ giúp đỡ. Đội Funs sẽ cử một thành viên trong khu vực rỗi đến lái xe chở Ofer quá chén về nhà.
Cẩn thận không Vợ 2 ở nhà còn vợ cả bị bắt mất đây các cụ ah. :))

lamgiaodau

Xe máy
Tình hình là alo cho đội Funs, đội Funs đến nhậu cùng rồi cùng bắt taxi về là khả thi nhất đấy ạ. Gì chứ gọi đi uống mà lại có tiền lót tay ai chả đi, taxi thì lấy từ quỹ ra.

Mà cụ nào giữ cái quỹ này chắc nằm cả ngày.

Leopon

Xe tăng
Em bầu cụ T-rex làm đội trưởng đội chồng thổi kèn. và đề nghị cụ làm gương cho người khác quẳng cái số đt lên đây để hôm nào anh em quá chén sẽ gọi điện nhờ cụ đưa về. :))

Chỉnh sửa cuối:
ko cần lập đội chống thổi kèn đâu, em thấy bọn nước ngoài luôn có kẹo cao su trong xe, uống bia xong nó nhai vài viên là hết mùi thôi, ko biết hiệu quả đến đâu. em vừa mua một lọ để trên xe phòng khi bất khả kháng.

t_rex

Xe buýt
Em đây ạ. Em vừa đi khảo sát xxx mấy hôm về. :D :D :D
He he, em cám ơn cụ Tuanphim đã làm topic sôi động.
Em ko edit lại câu chữ của bót đầu thớt, nên cụ í cứ vin vào đấy. Em nhầm ở chỗ nghĩ FUNS là OFER.
Ý tứ thì em có đủ roài, giờ đang khảo cầu thôi.

Chỉnh sửa cuối:

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Em đây ạ. Em vừa đi khảo sát xxx mấy hôm về. :D :D :D
He he, em cám ơn cụ Tuanphim đã làm topic sôi động.
Em ko edit lại câu chữ của bót đầu thớt, nên cụ í cứ vin vào đấy. Em nhầm ở chỗ nghĩ FUNS là OFER.
Ý tứ thì em có đủ roài, giờ đang khảo cầu thôi.
Thôi, theo em là như thế này này. Riêng em cũng là tv Funs, và em thấy trên diễn đàn nhiều lúc ông nói gà bà nói vịt nên khó giải quyết triệt để vấn đề.

Cá nhân em rất mong muốn được phục vụ riêng cụ chủ thớt miễn phí ạ. 24/24 mọi lúc mọi nơi trên địa bàn tp Hà Nội.

Điện thoại em luôn bật ko bao giờ tắt: 0934383333 em tên là Khoa, hay là Quay cũng được.

Mong nhận hồi âm của cụ ạ.

vudinhquang

Xe container
Chả hay bạn Phim được cuốc nào chưa mà bạn Quay hớt tay trên kìa!