[Thảo luận] Đề xuất gửi hình ảnh, clip xxx ăn bẩn cho truyền hình

buicongchuc

Xe ba gác
Gửi nặc danh hoặc thư rác thì còn có thể. Vừa rồi TTg đã có khẩu lệnh trên tivi rồi. Hic

bim_vip

Xe tải
E chẳng dám đâu, các cụ không đọc bài có cụ chụp ảnh xxx bị bọn mặt đen cướp máy ảnh à.

Theone-phantom

Xe đạp
Like cho ý tưởng cụ chủ thớt dưng mà trước đây cũng có rồi đấy thôi có thấy mấy chú xxx nhà ta bị sao đâu, cùng lắm là nghỉ ngơi ở nhà vài bữa cho dư luận bớt sục sôi rồi lại đi. Với lại e thấy mọi người khi bị sai phạm ai cũng muốn được đi nhanh mà.

Sheva172

Xe hơi
Gửi lên VTC mà ko ghi rõ tên tuổi địa chỉ thì ko có tiền nhuận bút,mà có tên tuổi địa chỉ thì chỉ sợ 3x7:21 ngày,nhà e toàn ăn gạch đá xịn ạ.Đấy là chưa kể "Tội nhận hối lộ" đi kèm "Tội đưa hối lộ" nữa.

Chỉnh sửa cuối:

capnong67

Xe máy
Lúc nào lỗi em to quá mà ko giữ được tinh thần OF, các cụ cho phép em nhờ gầu ngồi trong quay kiếm tiền nhuận bút gỡ gạc các cụ nhé :D
Cụ chơi thế thì...bẩn quá.:D

hiepsangs

Xe buýt
Cái gì cũng có 2 mặt của nó.
Làm việc tốt cũng có tác hại của nó.
Làm việc xấu cũng có cái hay riêng.
Bản thân đồng tiền nào cũng có 2 mặt phải không các cụ ?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

x1_2548

Xe tải
Có phát đấy các cụ ạ. Bình thường là buổi sáng các cụ mà gửi tối các cụ xem là thấy tên và clip của mình luôn đó. VTC không phải VTV nên họ không ngại mấy chuyện quan hệ đâu cụ ạ.
Các cụ nhắc tới anh HK thì em nói luôn. Xã hội có 1 anh HK thì không đủ cụ ạ. 1 anh HK thôi kko thể làm gì được, nếu xã hội mà có nhiều người dám đứng lên tố cáo tiêu cực thử hỏi họ có phải giải quyết không? CHẳng nhẽ họ lại bắt hết những người đóng thuế nuôi họ ah?
Một cây làm chẳng lên non, ba cây chụm lại lên hòn núi cao.

hieubf

Xe hơi
Lần trước e có sưu tầm được 1 vài clip của mấy bác chủ thớt trên diên đàn và gửi cho chương trình GÓC NHÌN KHÁN GIẢ của kênh VTC14 phát trực tiếp lúc 7h đến 7h30pm hàng ngày.
Lúc đầu nghĩ gửi thử xem thế nào, hóa ra chương trình đưa lên thật.
Các bác có clip, file ghi âm xxx ăn bẩn, bố láo với người tham gia giao thông thì gửi về cho chương trình này để đại đa số người dân được biết và tránh được xxx ăn bẩn, xúc phạm người dân và những chỗ không thể bắt vi phạm để mọi người cùng biết.
Email chương trình: gocnhinhkhangia@vtc.vn
Lưu ý: các bác gửi xong nhớ đề tên họ, số đt và đc nhé! Chương trình còn có nhuận bút cho các bác nữa!
ủng hộ cụ nhiêt tình, nhưng mà VTC14 nhà cháu cũng chưa xem bao giờ :(, cỡ VTC 1 hay vtv mà lên được thời sự dân mới biết, chứ VTC14 thì phát lấy thành thích thôi cụ ạ, chả thấy có ảnh hưởng j, các cấp ngành cũng ko thèm quan tâm
haizzz.
ko sao, cứ từ việc nhỏ đi lên cụ nhỉ :)

gii123

Xe hơi
Chừng nào luật pháp bảo vệ ta thì mới lên án, giờ bác đưa cả số đt, email. Có ngày côn đồ đến nhà bác gửi tiền nhuận bút.
Em không bàn lùi đâu, nhưng cũng phải dựa vào thực tế xã hội bây giờ các cụ ạ. Phải có cuộc cách mạng cải tổ ấy chứ :)

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Có phát đấy các cụ ạ. Bình thường là buổi sáng các cụ mà gửi tối các cụ xem là thấy tên và clip của mình luôn đó. VTC không phải VTV nên họ không ngại mấy chuyện quan hệ đâu cụ ạ.
Các cụ nhắc tới anh HK thì em nói luôn. Xã hội có 1 anh HK thì không đủ cụ ạ. 1 anh HK thôi kko thể làm gì được, nếu xã hội mà có nhiều người dám đứng lên tố cáo tiêu cực thử hỏi họ có phải giải quyết không? CHẳng nhẽ họ lại bắt hết những người đóng thuế nuôi họ ah?
Một cây làm chẳng lên non, ba cây chụm lại lên hòn núi cao.
Em đang gửi video em quay được tối qua cho họ và chờ họ giả nhời thế nào. Hi vọng đủ tiền mua cái đầu VTC về xem.

Như vậy tạm thời video em quay được sẽ gửi họ trước, họ sử dụgn rồi thì đến lượt OF nhé :)

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Akakak, địa chỉ email cụ chủ oánh thừa chữ "h"

Chương trình phát sóng vào 21h05 phút và phát lại vào 23h05 phút tất cả các ngày trong tuần, trên kênh VTC14.

Góc nhìn khán giả là một trong những bản tin tiêu biểu của kênh VTC14. Đây là bản tin chuyên phát sóng những clip phản ánh trung thực các vấn đề nóng hổi của cuộc sống như một vụ tai nạn, hỏa hoạn, một đoạn đường xuống cấp, xả rác bừa bãi ở nơi công cộng… mà phần lớn do chính khán giả khắp mọi miền đã gửi về. Những khoảnh khắc thú vị, ý nghĩa thường ngày hoặc những vấn đề bức xúc trong cuộc sống xung quanh bạn sẽ được VTC14 chia sẻ với người xem cả nước. Bạn có thể gửi clip về cho chương trình theo địa chỉ email Gocnhinkhangia@vtc.vn hoặc vào trang web http://file.vtcgame.vn đăng nhập bằng email của chương trình là vtc14upload (mật khẩu: vtc14upload123). Khán giả cũng có thể upload file lên bất kỳ một trang web nào rồi gửi đường link cho chương trình hoặc in clip ra đĩa CD và gửi theo đường bưu điện về cho chương trình Góc nhìn khán giả, kênh VTC14, Đài TH VTC, 65 Lạc Trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội.

Chỉnh sửa cuối:

mamendangsay

Xe tải
Phổ cập luật GTDB cho cả dân lẫn xxx.

hoangphhut

Xe tải
x1_2548 nói:
Lần trước e có sưu tầm được 1 vài clip của mấy bác chủ thớt trên diên đàn và gửi cho chương trình GÓC NHÌN KHÁN GIẢ của kênh VTC14 phát trực tiếp lúc 7h đến 7h30pm hàng ngày.
Lúc đầu nghĩ gửi thử xem thế nào, hóa ra chương trình đưa lên thật.
Các bác có clip, file ghi âm xxx ăn bẩn, bố láo với người tham gia giao thông thì gửi về cho chương trình này để đại đa số người dân được biết và tránh được xxx ăn bẩn, xúc phạm người dân và những chỗ không thể bắt vi phạm để mọi người cùng biết.
Email chương trình: gocnhinhkhangia@vtc.vn
Lưu ý: các bác gửi xong nhớ đề tên họ, số đt và đc nhé! Chương trình còn có nhuận bút cho các bác nữa!
Vụ này chuẩn quá các cụ ơi. Việt nam mình sắp khá lên rồi

tui102

Xe tăng
UÝnh dấu phát, em hay bị mấy thằng mặc đồ xanh đen ăn bẩn bác ạ