[Thảo luận] Để quên chìa khoá và để trẻ con trong xe otô

tqppmpc

Xe buýt
Trẻ con nó nghịch nó dập cái lẫy khóa bên kính lái xuống là xong thôi bác ạ. Em có lần cũng quên khóa để con trên xe, may con em nó biết nghe nhời dỗ 5p là bấm điểu khiển đánh tạch 1 phát, xong phim hehe :69::69::69:
e mà để trẻ con trong xe, lúc xuống lấy đổ ở cốp sau là e cứ mở hé cửa lái ra, khỏi sợ nó sập chốt, chứ ko thì chỉ còn nước đập kính thôi

Tunglee

Xe tải
thế mới sinh ra 2 cái điều khiển
cứ 1 cái treo ở mông là Ok mà

longvu

Xe tăng
Thợ VN chỉ cần cái nan hoa đập bẹt, mất ko quá 30s thôi, siêu thật :77::77::77:

Cavali

Xe điện
Ơ :ohmy:
Em hỏi ngu các bác đừng cười
Sao nó lại bị ngạt thở là dư lào
Cái xe ko có thông gió ạ
Hồi trước em đi ngủ trong cái xì vịt 4 tiếng đồng hồ chả nố máy nổ miếc gì sất
Chả bật cái gì
Khoá điện tắt ngóm
Em có thấy cái gì đâu :^)

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
đập miếng nhỏ nhất chưa chắc đã hay nhất vì nhièu dòng xe đọc những miếng nhỏ mới đắt là lâu được nhập về ạ

hi_lander_6052

Xe buýt
Nhà đó đúng là đồ điên. Hôm trước em tận mắt nhìn thấy hai vợ chồng đi con Bi 745 ở Vũng Tầu cũng quên khóa và con ở bên trong. Con vợ vác gạch đập luôn kính nhỏ phía cửa sau vì xót con, còn ông chồng thì xót kính nhưng bị vợ mắng nên im thít. Hề thật.
Vợ đấy mới gọi là vợ chứ các bác nhẩy.tình mẫu tử là trên hết

Maybach Tàu

Xe container
Em ngồi trong xe không nổ máy, không quạt, có hạ ít kính xuống mà không được 10'. *** thằng bố con *** ngu hơn bò. Có khi tối về lại tẩn thằng con vì tội làm ông phải đập kính cũng nên:77:

Maybach Tàu

Xe container
TÔM viết
Nhà đó đúng là đồ điên. Hôm trước em tận mắt nhìn thấy hai vợ chồng đi con Bi 745 ở Vũng Tầu cũng quên khóa và con ở bên trong. Con vợ vác gạch đập luôn kính nhỏ phía cửa sau vì xót con, còn ông chồng thì xót kính nhưng bị vợ mắng nên im thít. Hề thật.
Thế này mới biết đi xe đểu sướng thật. Hix, cố tính đóng cả tiếng cũng không được chứ đừng nói đên quên:))

Piaget

Xe hơi
Chẳng biết ở đâu như thế nào, chứ đúng là ở nước minh có nhiều người quả là nô lệ của xe! năm ngoái em tư vấn cho nguwoif nhà mua được 1 quả Cam 2.4 biển tỉnh cạnh biển phía Bắc, đăng ký gần 2 năm rồi mà đi được hơn vạn, ghế sau vẫn nguyên cái nilon chống bẩn của nhà máy Toy VN, khi người nhà em gọi điện tư vấn, e hô múc luôn! Chạy ngon lém các bác ợ!:21:

E thấy ở Vịt ta hay có kiểu bạc bẽo: khi mới mua hoặc khi nó đang còn là tài sản lớn (tức là chủ chưa đủ nhiều xiền) thì làm nô lệ của nó, đến khi ngược lại thì coi nó chẳng ra cái gì nưa cả - Bạc. Các bác cứ thử xem cái xe Dream hay con chó Nhật thời nay thì biết.

Piaget

Xe hơi
Vợ cho tiền mua xe mà dám cãi?

@Fun

Xe hơi
- cửa kính ra vào buồng nhà em cũng một lần bị kẹt,thằng cò nhà em đã được 5 tuổi vậy mà gặp tình huống đó mặt cu cậu cũng tái mét. hôm đó em lột áo phông đang mặc quấn vào tay bảo con lùi lại ba bước chân.rồi làm một một quả thôi sơn.( như trong phim hành động )đẹp hơn dùng ghạch đập nhiều.gấu nhà em nhìn em bằng ánh mắt ngưỡng mộ.làm em cũng thấy lòng mình lâng lâng.

hi_lander_6052

Xe buýt
- cửa kính ra vào buồng nhà em cũng một lần bị kẹt,thằng cò nhà em đã được 5 tuổi vậy mà gặp tình huống đó mặt cu cậu cũng tái mét. hôm đó em lột áo phông đang mặc quấn vào tay bảo con lùi lại ba bước chân.rồi làm một một quả thôi sơn.( như trong phim hành động )đẹp hơn dùng ghạch đập nhiều.gấu nhà em nhìn em bằng ánh mắt ngưỡng mộ.làm em cũng thấy lòng mình lâng lâng.
một phong cách rất xì tin:69:

haind

Xe buýt
Hôm ấy mà bác lột cái quần đang mặc quấn vào tay thì có khi thằng cu nhà bác giờ có thêm em bé rồi nhỉ, :))

Đường dài

Xe tải
Hôm ấy mà bác lột cái quần đang mặc quấn vào tay thì có khi thằng cu nhà bác giờ có thêm em bé rồi nhỉ, :))
Chết cuời với bố này mất. kết luận là cacs bố ở đây ai cũng rất yêu con.

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Thợ khóa quá kém , phải em chỉ cần 5 phút , mà không thấy dỡ cái nẹp nhựa chân kính ra chắc thợ khóa cũng chẳng biết mở .

Viking

Xe điện
Hum qua có cụ nào xem AFV trên Disney Chanel không, cúng có quả con bé ngồi trong xe sập khóa, lấy son của mẹ bôi đầy hết lên mặt, lúc sau thấy có chú XXX đến cười cười, cầm cái thanh sắt mỏng thọc vào nẹp kính, 2 giây sau con bé ngồi trên tay mẹ rồi.
XXX của Mẽo cũng giỏi.

Land

Xe tăng
Dốt lắm, mua bảo hiểm để làm gì mà kô dám đập kính cứu người . :^) Bọn tây nó còn lấy kìm với kéo cắt xe xoèn xoẹt như cơm bữa để cứu người đấy .