[Funland] Đề nghị loại các cụ mã âm tham gia game 15/6

meotamthe

Xe cút kít
Giờ rất nhiều cụ bên BRL cũng chơi và ăn cá độ, ngựa 2 đàn xào trộn rồi không phân biệt được nữa đâu cụ :D
Em đã nói không cần phân biệt rồi mà, lần đó các cụ bên đó cũng bị mà, kể cả người không chơi, không cần phải phức tạp hóa con ngựa này con ngựa nọ.

Lam__Phương

Xe điện
Các cụ không biết đận đó rồi, giảm là auto giảm toàn bộ luôn, nhưng đáng lẽ danh sách chơi có hết rồi, khoanh vùng những cụ đó mà giảm thôi là xong, có khác gì trả ngựa với thu ngựa của các cụ chơi đâu, chỉ cần có chơi là có giảm, không chơi là không giảm, ít nhất như thế mới công bằng cho người không chơi, còn những cụ chơi, chơi ít chơi nhiều cũng giảm rồi, có gì mà oan khuất đâu, nên không cần phải chỉ ra con nào với con nào, lý lẽ muốn chỉ ra con nào với con nào là lý sự cùn, em mà là Chã, em chả việc gì phải xem con nào với con nào, vì các cụ được cụ khác vodka, có biết con nào với con nào đâu mà đòi người khác phải biết :))
E chơi nhiều kèo chứ riêng gì bđ đâu mà cụ bảo e không biết. E thấy cái lý lẽ chỉ giảm của người chơi mới là cùn sân chơi là mở không cấm ai chơi cả, cụ cũng chơi thì e không nói còn có nhiều cụ muốn bảo toàn tỉ số, sợ thua mất ngựa, k thích lập nick phụ cũng k muốn ai lập nick phụ, khi người ta đỏ đít thì cười khi người ta lên triệu mã thì lại tâm tư. Lý nào nó là như vậy. Ngựa e oánh kèo được cứ coi chã vodka cho e đi, e cũng k cần phải biết😂

giólangthang

Xe điện
Chết cười mấy lão mông đỏ bên thớt mini game, đang than thở tích phân, trách trận tới Chã cho oánh ít quá, thế này sao gỡ được và lần sau chơi kiểu gì :)) , cứ làm như thắng rồi ấy :)) lại còn nhẩm thắng cùng lắm dc 200-300k trong khi đang - vài triệu=))
Em chỉ cần có dì mới để chấm chấm thôi ;;)
Em đã nói không cần phân biệt rồi mà, lần đó các cụ bên đó cũng bị mà, kể cả người không chơi, không cần phải phức tạp hóa con ngựa này con ngựa nọ.
Thôi e xin Rút Đơn, dù sao cũng từng 1 thời lênh đênh trắng tay nên e hiểu cảm giác không cho các cụ cơ hội gỡ nó cay đắng thế nào >:/

meotamthe

Xe cút kít
E chơi nhiều kèo chứ riêng gì bđ đâu mà cụ bảo e không biết. E thấy cái lý lẽ chỉ giảm của người chơi mới là cùn sân chơi là mở không cấm ai chơi cả, cụ cũng chơi thì e không nói còn có nhiều cụ muốn bảo toàn tỉ số, sợ thua mất ngựa, k thích lập nick phụ cũng k muốn ai lập nick phụ, khi người ta đỏ đít thì cười khi người ta lên triệu mã thì lại tâm tư. Lý nào nó là như vậy. Ngựa e oánh kèo được cứ coi chã vodka cho e đi, e cũng k cần phải biết😂
Chơi nhiều hay chơi ít thì cũng là chơi cụ ạ, còn không chơi là không chơi cụ ạ. Quan điểm của em là để đảm bảo cho các cụ không chơi bỗng dưng phải chịu áp lực từ việc cắt giảm số lượng đột biến do người chơi tăng quá nhiều tạo ra. Đơn giản vậy thôi cụ ạ. Còn chuyện ăn rồi lại muốn người khác không ăn được thì em không bàn luận, vì em thấy nó ích kỷ quá, nó không phải là lý do em còm.

Lam__Phương

Xe điện
Chơi nhiều hay chơi ít thì cũng là chơi cụ ạ, còn không chơi là không chơi cụ ạ. Quan điểm của em là để đảm bảo cho các cụ không chơi bỗng dưng phải chịu áp lực từ việc cắt giảm số lượng đột biến do người chơi tăng quá nhiều tạo ra. Đơn giản vậy thôi cụ ạ. Còn chuyện ăn rồi lại muốn người khác không ăn được thì em không bàn luận, vì em thấy nó ích kỷ quá, nó không phải là lý do em còm.
Ngựa là ảo mà thôi cứ vui đi cụ ạ, e cũng có lúc âm lòi ra ấy chứ.

juve99

Xe cút kít
Các cụ tranh luận về ngựa ác quá, Chã nào đi qua chuyển hết ngựa của e về chuồng ngựa của Chã dc k, e mệt, chả muốn chơi nữa

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Nợ chồng nợ, có thua thêm cũng chả chết ai. Âm vốn vẫn được chơi, khác gì tiếp tay cho vấn nạn cò gỗ mổ cò trong tranh. Chã thả gà ra đuổi đến mùa quýt cũng không thu hồi vốn được. Chưa kể 1 số cụ quá khích, bị xì lốp, lập nick mới là mất trắng luôn. Lúc này cụ Chã, người đứng ra tổ chức game khó mà giải thích thỏa đáng cho cấp trên của mình được. E là e lo cho cái chân vốn đang lung lay của Chã thôi chứ không có ý gì khác đâu. Cụ bị tước quyền tổ chức game thì các mùa tới là chúng e mất chỗ chơi luôn ấy. E xin hết, Thân [-O< 😔
2 triệu mã mà cũng ghê hi

zelka

Xe buýt
chỉ cách đây mấy hôm e dương 1,5 củ ngựa, mà giờ âm như lày đây

tourist678

Xe tải
Nợ chồng nợ, có thua thêm cũng chả chết ai. Âm vốn vẫn được chơi, khác gì tiếp tay cho vấn nạn cò gỗ mổ cò trong tranh. Chã thả gà ra đuổi đến mùa quýt cũng không thu hồi vốn được. Chưa kể 1 số cụ quá khích, bị xì lốp, lập nick mới là mất trắng luôn. Lúc này cụ Chã, người đứng ra tổ chức game khó mà giải thích thỏa đáng cho cấp trên của mình được. E là e lo cho cái chân vốn đang lung lay của Chã thôi chứ không có ý gì khác đâu. Cụ bị tước quyền tổ chức game thì các mùa tới là chúng e mất chỗ chơi luôn ấy. E xin hết, Thân [-O< 😔
cụ nói như thế là hơi bị sai sai ấy. ng tắc là té đâu thì dập mật tại đó. thua kèo fai cho gỡ tí bạc chứ. đỏ đít tí thì có làm sao đâu. cụ chưa bao h nghe đến khoanh nợ, giãn nợ, ứng tiền vay, xóa nợ .............. ;;) chơi đẹp như chủ sòng thì mới kinh doanh tiến tới, trường tồn qua đại dịch chứ <:-P

doanphucgt

Xe điện
Nghe thớt nhiều tầng em đoán lại sắp có một cuộc cách mạng ngựa rồi, em đoán là sắp chia tiền chăng? Sau hơn 1 năm em đã lên xanh rồi, chờ trận tối nay là em khéo được đôi chục củ =))

Sat xi

Xe buýt
Trận trước em chọn cụ, nay tiếp tục chọn cụ, liệu có cơ vào bờ không các cụ.

STElectrics

Xe lăn
Tay juve99 từ cò gỗ biến thành cò thật phát là đòi cò gỗ chưng phông ngay được. Ta nói qua sông đấm b vào sóng đó mà :D
Em đề nghị tịch thu bằng vĩnh viễn cụ juve99 hoặc các cụ đuýt đỏ tập trung vang cho cụ ấy đỏ theo thì thôi! :D