:::DB9 và 1 vài xe linh tinh ạ:::

love_sav

Xe buýt
em có khoe đâu chẳng qua em nói là xe nhà em nên em bít nó thế nào thôi, có khoe thì khoe với gái chứ khoe với bác thì dc cái gì, :)) và e cung chưa bao h bảo em giàu cả, bác đừng nói thế. còn bác đừng bình luận về nhà của em tôi nghiệp, cái xe em chụp dưới hầm, lúc nó mới về, bác ở nhà lá nó quen rồi nên chê nhà em cũng phải thôi. :))

@RR: e thấy bác bênh ông kia kinh quá em đùa bác tý thôi.(b)
xe của nhà ông à..xe đẹp nhỉ..bác khoe với em đc mà..vì em chẳng biết xe j với xe j cả...bác ơi..bác nên nhớ chúng em còn ít tuổi nhé...đừng lên mặt quá nhé.of là vui vẻ chia sẻ học hỏi kinh nghiệm...ko phải chỗ khoe của bác đâu...mà có khoe thì cũng biết cách khoe nhé..khoe mà để người ta cười cho thì tốt nhất là thôi ngay đi....thật đấy

LOGIC 7

Xe đạp
từ thuở bé, em mấy thấy có cái nhà như thế
đẹp nhỉ bác nhỉ, em nông dân có biết gì đâu ạ
bác trả lời thiếu hẳn 1/3 câu nói của em rồi đấy ạ :)):)):))
còn cái phần quan trọng thì trả thấy bác nhắc đến gì cả :)):))
thôi nhà em rẻ rách ấy mà, làm sao mà đẹp trong mắt bác dc:)), thôi thì hôm nào mời bác sang chơi, nhưng bác đừng chê e buồn, e ngưỡng mộ bác ở 1 điểm là trên răng dưới các tút mà vẫn nói chuyện như bố đời, em thực sự rất muốn gap bác để...xin chữ ký:)).

từ đầu đến h em chang có ý khoe gì, e chỉ bảo là xe nhà em, e bít nó thế nào thoi, và bảo cái ong xetaybac phát biểu linh tinh ít thôi, thế nào bây h lại bị cái tội khoe của. các bác đừng nói thế tội em lắm. e kính các bác.

Chỉnh sửa cuối:

love_sav

Xe buýt
thôi nhà em rẻ rách ấy mà, làm sao mà đẹp trong mắt bác dc:)), thôi thì hôm nào mời bác sang chơi, nhưng bác đừng chê e buồn, e ngưỡng mộ bác ở 1 điểm là trên răng dưới các tút mà vẫn nói chuyện như bố đời, em thực sự rất muốn gap bác để...xin chữ ký:))
ông nói giọng khinh người quá đấy....thế ko có xe thì ko đc nói chuyện về xe à...mà ông thôi đi ko nói giọng ấy nữa...ông thích có oánh lộn ở đây à..tôi thua ông rồi..cho ông về nhất...
mr thành ko cãi nhau nữa nhé..ok

Mrthành

Xe buýt
thôi nhà em rẻ rách ấy mà, làm sao mà đẹp trong mắt bác dc:)), thôi thì hôm nào mời bác sang chơi, nhưng bác đừng chê e buồn, e ngưỡng mộ bác ở 1 điểm là trên răng dưới các tút mà vẫn nói chuyện như bố đời, em thực sự rất muốn gap bác để...xin chữ ký:))
vâng ạ
có gì bác cứ lên SS gặp em em ký cho nhé, mà bác nhớ đi SLK đấy nhé
k lại cứ xe máy lên em k nhận ra thì chết :))

LOGIC 7

Xe đạp
vâng ạ
có gì bác cứ lên SS gặp em em ký cho nhé, mà bác nhớ đi SLK đấy nhé
k lại cứ xe máy lên em k nhận ra thì chết :))
thoe như yêu cầu của bác thì em sẽ đi SLK lên, bác cũng ăn mặc cho đẹp vào ko em lại tưởng ăn mày thì chết:)),e sợ bị nhầm lắm. mà SS là ở đâu hả bác??? bây h bác có rỗi không thì ký cho em luôn,

Rollroyce1412

Xe điện
thoe như yêu cầu của bác thì em sẽ đi SLK lên, bác cũng ăn mặc cho đẹp vào ko em lại tưởng ăn mày thì chết:)),e sợ bị nhầm lắm. mà SS là ở đâu hả bác??? bây h bác có rỗi không thì ký cho em luôn,
Chém gió vớ vẩn

Phờ Râu

Xe điện
yêu cầu các bác giải tán hội nghị
thằng Cap nó vào thấy các bác ko họp hành, tuyền ném đá nhau cháu nó lại tủi thân thì chết dở :21:

Phờ Râu

Xe điện
các bác ko dừng là iem báo mod đó :101:

Don'tCry_88

Xe đạp
hiz. DB9, niềm mơ ước của em :'(

Mr.Captiva

Xe buýt
Em pó chiếu các cụ, em đang bót ảnh xe em cờ hụp đc thì các cụ lại đi cãi nhau
mà đến lạ các cụ
Cãi nhau mà chả rủ em, em cãi cùng có phải vui không :'(:'(:'(:'(