[Funland] ĐÁY sóng và ĐỈNH sóng, dành cho các cụ là con gà.

Duc Ta

Xe tải
Chắc nhiều cụ ghét em, cho em xin lỗi nhé :))
Có mấy chỗ cá mập đang âm thầm gom hàng để 1-2 năm sau tạo sóng rất rất to\:D/ mà hiện tại tuyệt đối không có thông tin gì trên đài báo và ở trên đây[-X
Có cụ nào quan tâm không em share cho nè, em không phải đi lùa gà đâu:-bd
em mời cụ 1 ly để đợi inbox nghe cụ chia sẻ ạ

Chỉnh sửa cuối:

me.cuc.kem

Xe máy
Tâm đắc với bài chia sẻ của cụ quá. Em lót dép hóng chia sẻ của cụ.

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Có mấy chỗ cá mập đang âm thầm gom hàng để 1-2 năm sau tạo sóng rất rất to\:D/ mà hiện tại tuyệt đối không có thông tin gì trên đài báo và ở trên đây[-X
Em thấy cụ phân tích rất chuẩn. cụ share e xin thoing tin chỗ có cá mập đang săn hàng cụ nhé

QuangPhuc

Xe buýt
Chja sẻ đầu tư của e, hiện tại cụ nào có tiền nhàn rỗi quá 90% mà không biết làm gì thì nên bắt đáy ngoại thành thủ đô các khu đã xuống sâu với đỉnh hoặc chưa lên như phía Nam HN.
E dự 99% sẽ thắng trong 5-10 năm

kimthanh_jsc

Xe tăng
Cụ nào có tí tiền trong thời gian này mà chưa rành về chơi đất thì cứ bình tĩnh nghiên cứu kỹ;;)
Em có vài lời chia sẻ cho các cụ MỚI mon men sờ vào đất, còn các cụ lão làng thấy em viết gì sai cũng bỏ quá cho emb-)
1. Đất là tài sản có giá trị nhưng giá trị thay đổi theo thời gian. Càng những vùng đông dân cư thì đất càng có giá trị$-)$-)$-)$-)$-)
2. Cơ sở hạ tầng phát triển thì giá đất sẽ đi lên theo. Nhưng ngày nay nhờ đội cò lái thì giá đất ở những nơi chuẩn bị được đầu tư cơ sở hạ tầng hoặc mới có ý tưởng chứ chưa chắc đã thành hiện thực sẽ được các cò đánh sóng lên tận sao Hoả đợi các cụ ở đó:-j:-j:-j:-j:-j
3. Muốn đẩy được giá đất lên thì sẽ dựa vào những tiện ích sẵn có và tiềm năng hình thành trong tương lai. Mua bất động sản dựa vào những tiện ích hiện có thì ít khi đất khu đó giảm, còn những tiềm năng hình thành trong tương lai thì dễ làm cho các cụ bị lừa nhất, tốt nhất đừng có tin, đang bị lừa đấy=))
4. Đại đa số những nơi nào đài báo và thông tin định hướng sẽ tiềm năng phát triển để hướng các cụ vào đầu tư, hoặc những nơi đất đang SỐT lên thì đó đều là thời điểm các cá mập đang thoát hàng, các cụ vào đầu tư lướt sóng may ra còn ăn chút đỉnh, cụ nào sa chân vào không kịp nhảy là chết đúng đỉnh sóng=))=))=))=))=))
VD: Phú Quốc, Vân Đồn, Bắc Vân Phong 2018, Đà Nẵng Quảng Nam 2019, Hạ Long 2018-2019, các huyện ngoại thành 2018-2019.......
5. MIẾNG NGON KHÔNG DÀNH CHO CÁ CON. Những chỗ nào ngon và tiềm năng thì cá mập đã âm thầm ôm hàng trước đó thậm chí từ lâu rồi. Sau đó sẽ là bài đánh sóng lên cao rồi thoát hàng.
VD: các cò có chào mời các cụ chỗ này ngon lắm tiềm năng lắm các cụ phải mua đi không thì sau này sẽ tiếc, các cụ phải nghĩ ngược lại là nếu ngon thì cũng đé.o đến lượt mình, họ vác cả họ ra đầu tư hết rồi=))=))=))=))=))
6. Những dự án đất càng to càng rộng thì thanh khoản càng thấp, mua để ở thì được chứ đầu tư cũng chết mà lướt sóng cũng chết.
VD: FLC Hạ Long tropical 200ha, Hoà Bình, Hoà Lạc, Nam Đà Nẵng, các huyện ngoại thành HN... bán cho ma cũng chưa hết chỗ đó:)):)):)):)):))
7. Đầu tư bất động sản chắc chắn và an toàn thì phải có vốn nhàn rỗi chiếm trên 50% và đầu tư trung hạn. Hạn chế dùng đòn bẩy và đầu tư lướt sóng vì chẳng may nhảy không kịp thì chết chìm=))

Đây là đôi lời ý kiến cá nhân chia sẻ của em, nói ra chắc chắn nhận được nhiều gạch đá, có gì động chạm đến các cụ thì các cụ cũng nhẹ tay:)):)):)):)):))
Chúc các cụ buôn bán thành công và đều thành đại gia=D>=D>=D>=D>=D>
Chuẩn không cần chỉnh

kimthanh_jsc

Xe tăng
2. Cơ sở hạ tầng phát triển thì giá đất sẽ đi lên theo. Nhưng ngày nay nhờ đội cò lái thì giá đất ở những nơi chuẩn bị được đầu tư cơ sở hạ tầng hoặc mới có ý tưởng chứ chưa chắc đã thành hiện thực sẽ được các cò đánh sóng lên tận sao Hoả đợi các cụ ở đó:-j:-j:-j:-j:-j
em tâm đắc câu này quá ạ

tieudaovnt

Xe tăng
Từ giờ đến cuối 2021 thì quên ngay bds khỏi đầu, ôm vàng hoặc bỏ ngân hàng ăn lãi tiết kiệm. 2022 hãy quan tâm khi giá giảm 20-50% tuỳ loại hình, 2023 hãy xuống tiền khi bắt đầu có uptrend. Đấy là khi dịch đến đây không tái lại, chứ nó mà tái lại thì 5 năm nữa khỏi nghĩ luôn

Louche

Xe đạp
Cụ ib giúp nhé. Cám ơn

kimthanh_jsc

Xe tăng
cụ cho e thông tin nhé, em cám ơn nhiêu lắm

toannoiphet25

Xe hơi
cụ hoàng anh làm cái bình chọn xem có nhiều người suy nghĩ giống cụ k, ở đây nhiều lông tầu ngầm mới thâm sâu chứ mấy ông chuyên đi dìm hàng comment nhiều lắm nhưng thực ra toàn người chỉ hở ra là lao vào hanahahaâ

Timjp

Xe đạp
Chja sẻ đầu tư của e, hiện tại cụ nào có tiền nhàn rỗi quá 90% mà không biết làm gì thì nên bắt đáy ngoại thành thủ đô các khu đã xuống sâu với đỉnh hoặc chưa lên như phía Nam HN.
E dự 99% sẽ thắng trong 5-10 năm
Xin cụ một ít thông tin cụ thể được không ạ ?! Em đang định đầu tư mà chưa thấy khu nào giảm hoặc chắc em ko rành như các cụ !

humer

Xe điện
Cụ ib em nhé

Nguyen Hoa DN

Xe tải
Inbox nè

toansong

Xe tải
Từ giờ đến cuối 2021 thì quên ngay bds khỏi đầu, ôm vàng hoặc bỏ ngân hàng ăn lãi tiết kiệm. 2022 hãy quan tâm khi giá giảm 20-50% tuỳ loại hình, 2023 hãy xuống tiền khi bắt đầu có uptrend. Đấy là khi dịch đến đây không tái lại, chứ nó mà tái lại thì 5 năm nữa khỏi nghĩ luôn
Đồng quan điểm cụ

Miu miu xinh

Xe hơi
Em tò mò tí không phải. Cá mập là đội sân sau của quan phải không ạ. Ở VN mình từ showbit đến chính trị đều bị soi ra hết . Otofun này có đầy cụ tay to đến cụ dây mơ rễ má với tay to. Có cách nào thành cá mập con bơi theo cá mập mẹ không ạ. Và Cụ nào biết nội tình của mảng thổi sóng lùa gà này cho anh em thêm ít thông tin để mở mang đc không a

Mycar222

Xe điện
Em tò mò tí không phải. Cá mập là đội sân sau của quan phải không ạ. Ở VN mình từ showbit đến chính trị đều bị soi ra hết . Otofun này có đầy cụ tay to đến cụ dây mơ rễ má với tay to. Có cách nào thành cá mập con bơi theo cá mập mẹ không ạ. Và Cụ nào biết nội tình của mảng thổi sóng lùa gà này cho anh em thêm ít thông tin để mở mang đc không a
Chuẩn rồi, đại gia trùm sò thường là các cánh tay nối dài của lờ đờ
Lờ đờ và người nhà lờ đờ thâu tóm dc rất nhiều đât nhất

123bonbanh.com.

Xe máy
Website
123bonbanh.com
trò này nom cũng chẳng khác gì chứng khoán các cụ nhể. ngã đúng đỉnh thì.. ôi thôi xong!