[Funland] Đây là lý do các cụ mợ phải đóng chi tiêu thẻ trên internet ngay sau khi sử dụng!

FECO_X3

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.botietkiemxang.com

nsh

Xe tăng
Cháu dùng thẻ Credit của HSBC và Tech, app của HSBC không cho KHÓA thanh toán online, nhưng mỗi lần cháu thanh toán online bằng HSBC, nó lại gửi mã PIN về sđt cháu để xác minh.

type

Xe tăng
Sao thằng Agoda nó không thu, cắt phế rồi chuyển phần kia cho khách sạn? Kiểu chuyện này em kể riêng cho một mình chị nghe rồi chị giữ bí mật giùm em quá!
Vì khách chơi chắc cú là tôi ở tôi thanh toán không thanh toán qua agoda cụ ạ.

Audi fan

Xe tải
Vừa hôm trước e bị mất tiền oan vụ thẻ visa. Sáng dậy đọc tin nhắn thấy 1h đêm facebook trừ tiền quảng cáo. Mà e có quảng cáo facebook bh đâu. Khiếu nại lên bank thì đợi lâu. Nên h e hay dùng app bank khoá thẻ. Khi nào dùng thì mở lên cũng an tâm hơn xíu. Còn vụ thẻ e nghĩ khó tránh. Vd đi ăn uống quẹt thẻ nv họ cầm thẻ quẹt tiền ở quầy cố tình chụp ảnh cũng khó kiểm soát
lấy băng dính dán che cái CCV lại cụ ơi. Em dán che kín lại, ghi nó vào chỗ khác. Có người còn xóa vĩnh viễn luôn ý, note vào chỗ khác cho yên tâm

dracula_bg

Xe điện
Vừa hôm trước e bị mất tiền oan vụ thẻ visa. Sáng dậy đọc tin nhắn thấy 1h đêm facebook trừ tiền quảng cáo. Mà e có quảng cáo facebook bh đâu. Khiếu nại lên bank thì đợi lâu. Nên h e hay dùng app bank khoá thẻ. Khi nào dùng thì mở lên cũng an tâm hơn xíu. Còn vụ thẻ e nghĩ khó tránh. Vd đi ăn uống quẹt thẻ nv họ cầm thẻ quẹt tiền ở quầy cố tình chụp ảnh cũng khó kiểm soát
tốt nhất là đừng đưa thẻ cho bố con thằng nào cụ ơi, xóa, hoặc dán cái cvv lại, còn khi nào thanh toán mình cầm thẻ tận nơi, đưa và chứng kiến nó quẹt, xong thu lại luôn.

hm.tuan

Xì hơi lốp
Em cạch dùng thẻ thanh toán cho mua hàng hay các dịch vụ nước ngoài rồi. Em chỉ mất gần 4tr từ thẻ VCB thôi, nhưng mà thấy may nếu để nhiều tiền trong đó thì bay sạch.

lấy băng dính dán che cái CCV lại cụ ơi. Em dán che kín lại, ghi nó vào chỗ khác. Có người còn xóa vĩnh viễn luôn ý, note vào chỗ khác cho yên tâm
Giờ app bank nó có hết thông tin nên em lấy thẻ về là cào nát 2 mặt bôi đen xì luôn, cần bật app tra là xong thôi :D

FECO_X3

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.botietkiemxang.com
tốt nhất là đừng đưa thẻ cho bố con thằng nào cụ ơi, xóa, hoặc dán cái cvv lại, còn khi nào thanh toán mình cầm thẻ tận nơi, đưa và chứng kiến nó quẹt, xong thu lại luôn.
À h e khôn rồi bác à :D . E dùng thêm cái thẻ của vcb thêm vào apple pay dí đt là xong. Ko mang hay đưa thẻ cứng cho ai cả. Cũng tiện và bảo mật nữa

thanhtinh

Xe tải
Cung cấp cả số CVV thì là chủ thẻ cung cấp chứ nó lấy ở đâu được

khong_co_xe

Xe tăng
Chắc nó chừa mình ra :))