[Funland] Đây là diễn đàn nhiều bậc tinh anh nhất Việt Nam.

binhsu7273

Xe cút kít

Dan du an

Xe ba gác
Chuẩn các cụ ạ. Trên này các cụ toàn cao thủ, cháu nào chưa lấy chồng cũng phán ngay được sau này mày lấy chồng đẻ con trai hay gái.... Các nước táng nhau các cụ ấy còn vanh vách tiềm lực quân sự của nước nọ nước kia... Quá ghê gớm.

dattuyet_sghn

Xe điện
Tập hợp của già, xấu, béo, lùn, ysl, loosers, bất mãn xã hội...
Nhưng lên chém gió chịch xoạc rất khỏe và là doanh nhân thành đạt ;))

FANVIST

Xe tăng
Cách đây hơn chục năm em cũng có ý nghĩ gần như chủ thớt, mà sau đó thì...thôi. Chính ra voz vẫn có cái hay của nó

QUANG1970

Xì hơi lốp

Bác thật là có "có con mắt tinh đời"! ^:)^

Chả ngọt sao lai được chọn cho hát trong một Evet trọng đại nhất nước trong ngày Quốc khánh 2/9/2022, dầu đã liên tục hát bị chênh phô, nhiều đoạn hụt hơi và hát không theo kịp với dàn nhạc. Trên sóng trực tiếp, có thể thấy nàng còn nhiều lần quên lời ca khúc và phải nhìn xuống bàn tay chép sẵn lời mới có thể hát tiếp. Một số đoạn do quên hẳn lời, thậm chí bỏ qua không hát, thay thế bằng giọng ngân nga. :(

Có lẽ cô này có khả năng làm nhạc công tốt hơn là ca sĩ! :P

minhhai985

Xe lăn
Thôi thì ăn cây nào rào cây ấy, nhưng nhiều chất sám thì chuẩn nhất rồi. :D

Vinsmoke Sanji

Xe tăng
Trong các nền tảng xã hội thì có ích nhất là youtube, face thì có ích nhất là liên lạc tiện và làm việc nhóm cộng vs có những nhóm kín rất có ích, tiktok tốt nhất lên xóa vì nó gây nghiện khá cao và tốn thời gian

KoenigseggPigani

Xe tăng
Trên này nhiều Cụ 1 tấc lên giời và đặc biệt YSL nữa. Lũ cám nhà cháu bảo nhiều cụ lâm trận sờ sờ mấy cái đã phọt rùi ... chờ mãi chả lên đc để làm lại :D
Ah vụ này thì of thua cõi mạng fb zalo
Mem of nên ăn nhiều lòng xào dưa thì mới khá lên dc

pooka

Xe container

Tristan.

Xe buýt
Thực sự thì em rất vui, rất biết ơn website Otofun nhà mình, từ người sáng lập web, cho đến các thành viên tinh tú.

Sở dĩ Otf nhà mình tinh hoa như vậy em nghĩ trước hết cũng vì yếu tố kinh tế, đây là diễn đàn xe hơi, mà xe hơi thì chắc chắn là các cụ nhà ta phải có điều kiện về kinh tế rồi. Song song đó là có kinh tế cũng đồng nghĩa với sự va vấp từng trải, nên những bài biết, những comment của các cụ nhà mình rất chất sám và văn minh.

Em học được rất nhiều thứ từ diễn đàn nhà mình từ các vấn đề cuộc sống, gia đình, cách đối xử nội ngoại, cách nuôi dạy con, vấn đề mua/nuôi/sửa sang ô tô, các va chạm ngoài xã hội và pháp luật, tóm lại là rất nhiều thứ, thói quen hàng ngày lướt Otf đầu tiên của em là vào quán cà phê lướt hết 10 chap tìm thớt hay. Sau đó em đi các mục khác 1 chút, nhất là mục "Các chuyến đi hay nhất".

Trước em cũng tham gia 1 thời gian ngắn bên Voz forum, nhưng bên đấy toàn bọn trẩu tre ngựa non háu đá, nhiều ông ngu ngu nhưng thích thể hiện, còn các ông khôn ngoan thì không biết kiềm chế cái Tôi cũng vào cố sống cố chết tranh luận, bọn này khá giống với trẩu tre sống ảo Facebook hiện nay. Còn diễn đàn " Làm cha mẹ, hay Webtretho" em cũng vào tý rồi chạy mất dép, tòan các bà các mẹ thích mua sắm, có vấn đề gì thì sồn sồn theo cảm tính.

Còn các mxh rất hot như Facebook, Youtube, Tixtoc thì em thích nhất thằng Youtube trên đó dạy rất nhiều thứ, FB thì quá nhiều bọn sống ảo, xấu như ma nhưng dùng app xinh như hoa hậu, đi ăn đi chơi cái gì cũng phải khoe lên, toàn điều nhảm nhí, còn cái nhảm nhất là cái Tích Tốc cmn toàn mấy cái video ngắn tụt lủn không có ích cái gì cả, tất nhiên nó cũng mang tính chất giải trí 1 chút, nhưng hại quá nhiều, lợi thì không thấy đâu.

1 lần nữa em xin phép cảm ơn diễn đàn Otf nhà mình, 1 diễn đàn tinh hoa chứa đầy các tinh anh từ các nhà quản trị cho đến các member tinh tú.
Em inbox stk rồi cụ cứ chuyển lời cảm ơn trực tiếp qua nhé

DurexXL

Xe lăn

Dodge Ram

Xe điện
Từ ngày biết đến Of em mới biết đến những chiêu lừa kinh điển: từ mua bán cho thuê xe cho đến KDCN. Từ ăn chằng đ.éls bửa cho đến từ thiện giả vờ….vv
May còn còn có vài ngôi sao lẻ loi như cụ Ngao, cụ TùngMD, cụ X..

cả hai vế đều là kiến thức cả nên em cảm thấy Of bổ ích vô cùng. :P

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Thực sự thì em rất vui, rất biết ơn website Otofun nhà mình, từ người sáng lập web, cho đến các thành viên tinh tú.

Sở dĩ Otf nhà mình tinh hoa như vậy em nghĩ trước hết cũng vì yếu tố kinh tế, đây là diễn đàn xe hơi, mà xe hơi thì chắc chắn là các cụ nhà ta phải có điều kiện về kinh tế rồi. Song song đó là có kinh tế cũng đồng nghĩa với sự va vấp từng trải, nên những bài biết, những comment của các cụ nhà mình rất chất sám và văn minh.

Em học được rất nhiều thứ từ diễn đàn nhà mình từ các vấn đề cuộc sống, gia đình, cách đối xử nội ngoại, cách nuôi dạy con, vấn đề mua/nuôi/sửa sang ô tô, các va chạm ngoài xã hội và pháp luật, tóm lại là rất nhiều thứ, thói quen hàng ngày lướt Otf đầu tiên của em là vào quán cà phê lướt hết 10 chap tìm thớt hay. Sau đó em đi các mục khác 1 chút, nhất là mục "Các chuyến đi hay nhất".

Trước em cũng tham gia 1 thời gian ngắn bên Voz forum, nhưng bên đấy toàn bọn trẩu tre ngựa non háu đá, nhiều ông ngu ngu nhưng thích thể hiện, còn các ông khôn ngoan thì không biết kiềm chế cái Tôi cũng vào cố sống cố chết tranh luận, bọn này khá giống với trẩu tre sống ảo Facebook hiện nay. Còn diễn đàn " Làm cha mẹ, hay Webtretho" em cũng vào tý rồi chạy mất dép, tòan các bà các mẹ thích mua sắm, có vấn đề gì thì sồn sồn theo cảm tính.

Còn các mxh rất hot như Facebook, Youtube, Tixtoc thì em thích nhất thằng Youtube trên đó dạy rất nhiều thứ, FB thì quá nhiều bọn sống ảo, xấu như ma nhưng dùng app xinh như hoa hậu, đi ăn đi chơi cái gì cũng phải khoe lên, toàn điều nhảm nhí, còn cái nhảm nhất là cái Tích Tốc cmn toàn mấy cái video ngắn tụt lủn không có ích cái gì cả, tất nhiên nó cũng mang tính chất giải trí 1 chút, nhưng hại quá nhiều, lợi thì không thấy đâu.

1 lần nữa em xin phép cảm ơn diễn đàn Otf nhà mình, 1 diễn đàn tinh hoa chứa đầy các tinh anh từ các nhà quản trị cho đến các member tinh tú.
Ồ, tôi nghĩ rằng diễn đàn sẽ tinh anh thậm chí tinh hoa hơn nếu như ko có những thớt nhảm của bác xuất hiện hàng ngày. Việc của bác là lo vay ngân hàng kiếm cái xe đàng hoàng mà đi, loại ko rút chốt ấy hoặc là quay lại Cát Bà xem có cái nhà nghỉ nào ra hồn ko hoặc nhiều thời gian hơn thì đếm xem có bao nhiêu phi công người Việt Nam trên các hãng bay trong nước bác ạ.

Tất nhiên rồi, đếm hay thống kê thì là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ trở thành quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về giới tinh hoa nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.