Dậy đi, BVC!!!!

F.ACURA

Xe container
em chả có của nả gì để góp, có mỗi sức khỏe trong khoảng 12h00 - 13h00 hàng ngày thì có ủng hộ cho BVC được không các anh các chị :D
Như vậy cũng góp đc khoảng dăm quại đấy lão, hôm nào ọp chắn phát nhể :))

HiPP

Xe tải
Oài lâu lắm em mới được chém trên OF...thanks thím Bụp gọi hồn :)

CRV 2019

Xe tải
Em hóng mấy liều đô ping tăng lực để vào đấu giá như đại da có xiền :-"

kia7238

Xe tăng
Em rón rén vào chào cả nhà . Tha hương lâu quá tìm mãi mới về đến nơi thấy nhiều cái thay đổi quá

kia7238

Xe tăng
Lão Min, Mod nào trộng mã lực của em đổi lấy tiền rồi vậy trời. Trước khi tha hương tính sơ mã lực em cũng được chục triệu vậy mà giờ về lên xe nó ỉu xìu vậy

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
Lâu lâu mới vào nhà BVC trên OF này( trên fb vẫn theo dõi ầm ầm) thấy các thành viên vẫn tâm huyết lắm, nhất là đội ngũ lãnh đạo như Thichlabup, Chimbaoban, Mỳ...do mỗi người đều có công việc riêng, lại ôm thêm công việc kiểu ôm rơm nặng bụng + một số thành viên gạo cuội kiểu như e dần dần mai một nên các lãnh đạo cũng mệt mỏi, rồi đến lúc họ cũng muốn thay đổi, thay đổi lãnh đạo, thay đổi cách làm, thay đổi để mang lại hiệu quả cho BVC...qua theo dõi thớt này thấy các lãnh đạo có vẻ muốn nghỉ các chức vụ như: Chánh tổng, Chủ tịch BVC và làm thành viên tâm huyết như bao thành viên khác, nhà BVC không thể thiếu người đứng đầu lúc này đc, nhất là thời điểm này khi gần đến ngày sn of cũng như sn BVC...hỡi những người anh em tâm huyết mà bấy lâu k quay về BVC hãy về nhà đi, chung tay xây dựng nhà BVC lớn mạnh như những ngày đầu, tài khoản lúc nào cũng căng tròn và bỏ phiếu trọn người làm chủ tịch , chánh tổng luônVài lời tâm sự cùng nhà BVC.

F.ACURA

Xe container
Lâu lâu mới vào nhà BVC trên OF này( trên fb vẫn theo dõi ầm ầm) thấy các thành viên vẫn tâm huyết lắm, nhất là đội ngũ lãnh đạo như Thichlabup, Chimbaoban, Mỳ...do mỗi người đều có công việc riêng, lại ôm thêm công việc kiểu ôm rơm nặng bụng + một số thành viên gạo cuội kiểu như e dần dần mai một nên các lãnh đạo cũng mệt mỏi, rồi đến lúc họ cũng muốn thay đổi, thay đổi lãnh đạo, thay đổi cách làm, thay đổi để mang lại hiệu quả cho BVC...qua theo dõi thớt này thấy các lãnh đạo có vẻ muốn nghỉ các chức vụ như: Chánh tổng, Chủ tịch BVC và làm thành viên tâm huyết như bao thành viên khác, nhà BVC không thể thiếu người đứng đầu lúc này đc, nhất là thời điểm này khi gần đến ngày sn of cũng như sn BVC...hỡi những người anh em tâm huyết mà bấy lâu k quay về BVC hãy về nhà đi, chung tay xây dựng nhà BVC lớn mạnh như những ngày đầu, tài khoản lúc nào cũng căng tròn và bỏ phiếu trọn người làm chủ tịch , chánh tổng luônVài lời tâm sự cùng nhà BVC.
Đúng là Chủ tịch, phát biểu quá chuẩn :D

Bình Mía

Xe tăng

safenoodles

Xe cút kít
em chả có của nả gì để góp, có mỗi sức khỏe trong khoảng 12h00 - 13h00 hàng ngày thì có ủng hộ cho BVC được không các anh các chị :D
Giờ đó anh vào nhà bVC chém gió nhé! Nếu được vậy là tốt lắm rồi ạ. :))

safenoodles

Xe cút kít
Video HD cam mới tinh chưa dùng

Vòng tay hanmade đã trì chú LỤC TỰ ĐẠI MINH ĐÀ RA NI,(mỗi hạt cườm ngũ hành trong vòng tay đều có khắc chú Lục tự đại minh đà ra ni)được biết là do sư phụ của cụ hoalocvung ở Tây Tạng tự làm giửi về làm quà cho cụ pain, nay em thay mặt cụ pain chuyển tặng nhà BVC để cccm tặng người có duyên

Hiện vật đây ạ, mai rảnh em chuyển qua 49 HBT nhé cụ ChimBaoBao
Chắc BVC chúng em đề dành làn sản phẩm đấu giá gây quỹ từ thiện ạ, chứ để bất kỳ cá nhân nào nhận chắc không tiện lắm.
Cam mới và vòng tay đẹp quá ạ, chiếc vòng lại mang nhiều ý nghĩa tâm linh. Tuyệt vời ạ!