[Funland] :: Dạy con thế này... bảo sao không hư ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

MoonMax

Xe điện
Em nghĩ cái này do bức thư gửi đi đứng tên bé QA
Tất nhiên rồi. Một đứa bé 15t sao viết được lời lẽ như thế. Nghe toàn thấy mùi phân ngựa hăng hăng.:-@

Nói thật em chưa thấy ai mà cay cú ăn thua đủ một cách điên cuồng như Bọ Ngựa này. Hết chỗ nói~X(

MoonMax

Xe điện
xem rồi em chả biết nói gì. Nát 1 đời hoa, vtv chơi ác quá
VTV làm quả này em dự là cũng để trả đũa nhà Ngựa những phát biểu mấy hôm trước. Nên hôm nay quyết định tung ra một cú direct cho mày nát một đời trym, chìm một đời bướm đây;))

mount

Xe buýt
...có giàn hoa giấy, có người tôi thương...
Mà xét cho cùng, lá thư kia bảo là dàn dựng, cắt ghép này nọ... nhưng còn bao nhiêu khán giả trực tiếp theo dõi ngay trong rạp thì sao?
Đến giờ chưa thấy một ý kiến nào nói rằng: "Tôi xem trực tiếp QA biểu diễn hôm đó và thực sự cháu hát rất hay, rất truyền cảm... Nhưng sau khi phát trên TV thì chất lượng rất khác..." (hay đại loại thế...)
Em nhớ không nhầm thì khán giả trong rạp ngay hôm đó đã phản ứng ghê lắm và chị N còn nói "Các cháu để cho cô nói..." cơ mà.

MoonMax

Xe điện
Thực ra chả có gì sai khi người mẹ truyền cho con sự tự tin cả. Người VN lúc nào cũng thích rụt rè. Cái dở của bà ẹ là cướp diễn đàn thôi.
Cái đó mà cụ gọi là truyền sự tự tin thì em xin bó tay với cụ!!!! Tự tin mà cứ phần phật như thế thì vỡ hết cả bát đĩa, kể cả gốm sứ minh long

ThienAnh

Xe điện
K có gì là tự nhiên, mà cũng k có lửa sao có khói. TH thế này VTV gặp quá nhiều rồi nhưng khi hành động thế này và cách phản ứng đến đần độn của c Ngựa từ cướp sân khấu tới viết thư lên QH, những hành động mà ng thường k ai làm thế.
K có gì là ngẫu nhiên cả các cụ ạ

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Không hiểu chị Mã đã sáng mắt ra chưa. Hiếu thắng 1 cách ngu ngốc.

Sleepwalker

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
forhome.vn
Nhiều cụ bảo dư luận chỉ nên chĩa vào cụ Ngọ chứ không nên đụng tới bé Q.A .Nhưng cụ Ngọ cứ lấy con bé ra làm bia đỡ thì làm sao bây giờ ? :))

VTV3 làm thế là hơi quá nhưng không sai

lambogi79

Xe điện
Nhiều cụ bảo dư luận chỉ nên chĩa vào cụ Ngọ chứ không nên đụng tới bé Q.A .Nhưng cụ Ngọ cứ lấy con bé ra làm bia đỡ thì làm sao bây giờ ? :))

VTV3 làm thế là hơi quá nhưng không sai
cũng vừa vừa cụ ạ

quaychan

Xe tăng
Cả một cơ quan truyền thông đại diện cho quốc gia mà đi hiếp dâm một cháu bé với một mụ đàn bà thì éo ra cái thể thống gì nữa rồi.
Cái việc như này chỉ xứng với tư cách của đài phường.

ltgbau

Xe tăng
Cho đến thời điểm này em hoàn toàn ủng hộ chém, chém không thương tiếc mụ ngựa này. Em cũng ko tin cháu QA sụt đến nửa lạng thịt nào, đảm bảo cháu vưỡn ăn ngủ hát đều, vì cháu mà biết nhận thức, biết tự trọng đến thế cháu đã chả tự hào với cái danh hão mà nhà cháu chụp lên cho cháu từ bé.
Nhưng công nhận dùng tài nguyên quốc gia làm việc này đúng là dở hơi thật, cần chém ko thiếu sân khác để làm, haiz

Chỉnh sửa cuối:

Anycar

Xe tăng
Cháu bé này sau vài năm nữa phát triển theo nền nếp gia đình thì các cụ biết tay. Quả này khéo không thì Quốc hội cũng bị vạ lây vì cháu chứ chẳng chơi.

ThienAnh

Xe điện
Cả một cơ quan truyền thông đại diện cho quốc gia mà đi hiếp dâm một cháu bé với một mụ đàn bà thì éo ra cái thể thống gì nữa rồi.
Cái việc như này chỉ xứng với tư cách của đài phường.
Thế chẳng nhẽ để yên cho c ngọ bẩm báo tùm lum à, đấy QH mà còn thành cái chợ của C Ngọ đấy.
Xong VTV k dùng sóng của mình thì chắc dùng sóng của đài THHN hay Hải Phòng hay TP HCM để nói à?
Tóm lại là chém cho sáng cái đầu ra có khổ tận cam lai mới có ngày thành "người" đc [-(

quaychan

Xe tăng
Thế chẳng nhẽ để yên cho c ngọ bẩm báo tùm lum à, đấy QH mà còn thành cái chợ của C Ngọ đấy.
Xong VTV k dùng sóng của mình thì chắc dùng sóng của đài THHN hay Hải Phòng hay TP HCM để nói à?
Tóm lại là chém cho sáng cái đầu ra có khổ tận cam lai mới có ngày thành "người" đc [-(
Cụ này người nhà Đài à?

Trạng thái
Thớt đang đóng