đấu tháng 6 dinh đi xuyen Viêt bác nào đi cùng cho vui ko Hn to hcm các bác nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng

subaru8888

Xe tăng
Website
thethaomax.com
đấu tháng 6 dinh đi xuyen Viêt bác nào đi cùng cho vui ko . các bác có oto di cùng cũng được . ko có oto thì xe em vẫn cỏn chỗ di cùng share chi phí . nếu là 9x chân dài là đi free luôn hee

Các cụ tư vần cho em đi cung nào ,. an ngĩ karaoke chơi bời ở đâu ah vì ko có 9x thỉ em đi toàn man thôi an chơi cho khoái hee

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Nếu cụ lùi đc sang tháng 7 đc thì tốt quá. Nhà em dự định đi đầu tháng 7 khoảng 10-15 ngày

ca_vang

Xe tải
Nhà cháu xuất phát HN - ĐN sáng mùng 6/6 ở ĐN đến 11 sau đó phi vào SG dụ kiến 16/6 quay về HN, cụ có cùng lịch trình với nhà cháu ko, nhà cháu từ ĐN vào là ko có lịch trình cụ thể vui đâu là ngã đấy thôi.

khanhchiii

Xe buýt
Cụ chủ đi mấy người rồi, xe mấy chỗ, cụ sinh năm bao nhiêu vậy? Em cũng muốn đi nhưng muốn biết một số thông tin để tiện tìm hiểu.

ca_vang

Xe tải

subaru8888

Xe tăng
Website
thethaomax.com
xe em 4 cho có 2 nguoi . di toan nam an choi cho dễ . nếu là nữ muốn đi cùng thỉ phải 9x chiu chơi hee. anh em len plan la đi thôi .

sepbu

Xe điện
Nhà cháu xuất phát HN - ĐN sáng mùng 6/6 ở ĐN đến 11 sau đó phi vào SG dụ kiến 16/6 quay về HN, cụ có cùng lịch trình với nhà cháu ko, nhà cháu từ ĐN vào là ko có lịch trình cụ thể vui đâu là ngã đấy thôi.
Cụ đi cùng gia đình hay đi vơpis bạn bè ;))
Em ngâm cứ xem thế nào, nếu ổn ổn ,,,gdd em nhập đoàn với Cụ!
Em đi với tiêu chí ngon bổ rẻ thôi ...chứ cao sang quá là em chưa có điều kiện ạ ! EM nói vậy để Cụ lượng trước vấn đề ;))

ca_vang

Xe tải
Hì, em vừa nhận được tin nhắn của cụ, nhà em đã chốt lịch sáng mùng 6/6 đi từ HN bằng xe 4 chỗ đã đủ người cũng toàn thanh niên, cụ 8888xuất phát ngày nào?

ca_vang

Xe tải
Em đi với tiêu chí ngon bổ rẻ thôi ...chứ cao sang quá là em chưa có điều kiện ạ ! EM nói vậy để Cụ lượng trước vấn đề ;))
Hì gấu nhà em cũng book phòng rồi cụ ợ, KS Little home giá hình như là 570/n em đi cụ ạ nhưng đi ô tô thì toàn thanh niên, còn lại đi may báy vào, nhà e đi sáng sớm 6/6, cụ thu xếp xem thế nào, chương trình nhà e ở ĐN đến sáng 11 là em vào Nha Trang 1 ngày sau đó phi thẳng HCM và sáng 16/6 quay ra HN.
Em hỏi cụ tý hình như cụ quen Lượng bên Nagakawa đúng ko cụ?

sepbu

Xe điện
Hì gấu nhà em cũng book phòng rồi cụ ợ, KS Little home giá hình như là 570/n em đi cụ ạ nhưng đi ô tô thì toàn thanh niên, còn lại đi may báy vào, nhà e đi sáng sớm 6/6, cụ thu xếp xem thế nào, chương trình nhà e ở ĐN đến sáng 11 là em vào Nha Trang 1 ngày sau đó phi thẳng HCM và sáng 16/6 quay ra HN.
Em hỏi cụ tý hình như cụ quen Lượng bên Nagakawa đúng ko cụ?
Em đi với gia đình vào Sài Gòn...lịch trình vui đâu ở đấy, mệt thì nghỉ ...
em đi nghỉ hè dài hơi, nên không lệ thuộc nhiều vào thời gian, vào SG có thể lang thang Miền Đông và các vùng xung quanh nữa, còn Miền Tây quê vợ nên sẽ là trạm dùng cuối cùng !
Cũng chưa sẵn sàng nên không dám hứa với Cụ
Còn Lượng bên Nagakawa là bạn hồi cấp 3 ... chơi với nhau cũng rất thân!
Cụ cũng là bạn của Lượng ah ...hôm nào anh em mình hẹn nhau giao lưu nhé ! (b)

subaru8888

Xe tăng
Website
thethaomax.com
o di cung ai

may thot tren em da noi ai roi . con tieu chi cua em la ngu nha ngi . nhung an uong cho nao binh dan nhung phai ngon . day chứ ko ơ 5 star lam gì dâu cụ

ca_vang

Xe tải
Em đi với gia đình vào Sài Gòn...lịch trình vui đâu ở đấy, mệt thì nghỉ ...
em đi nghỉ hè dài hơi, nên không lệ thuộc nhiều vào thời gian, vào SG có thể lang thang Miền Đông và các vùng xung quanh nữa, còn Miền Tây quê vợ nên sẽ là trạm dùng cuối cùng !
Cũng chưa sẵn sàng nên không dám hứa với Cụ
Còn Lượng bên Nagakawa là bạn hồi cấp 3 ... chơi với nhau cũng rất thân!
Cụ cũng là bạn của Lượng ah ...hôm nào anh em mình hẹn nhau giao lưu nhé ! (b)
Vâng, cũng toàn anh em biết nhau cả, em cũng muốn đi như cụ nhưng ko có nhiều thời gian, thu xếp mãi mới nghỉ được 10 ngày, thế hôm nào cụ off thì cụ ới em nhá, số ĐT em sẽ PM cụ

vitara29y

Xe buýt
Cụ chủ đi ngày nào vậy, em cũng đang định một mình chạy Escape vào SG nhưng hơi lăn tăn quá, Cụ PM cho em ngày và lịch trình nhé, e ghép đoàn cùng cụ đi cho vui và đỡ cô đơn

rfs

Xe điện
Cụ chủ đi ngày nào vậy, em cũng đang định một mình chạy Escape vào SG nhưng hơi lăn tăn quá, Cụ PM cho em ngày và lịch trình nhé, e ghép đoàn cùng cụ đi cho vui và đỡ cô đơn
Ơ chú định đi xuyên Việt à, khi nào thế, rủ PP đi cùng cho vui đi, PM lịch nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng