[Funland] Đâu là quán phở chân ái của các cụ?

VCHDHN

Xe container
Phở bò mới là đẳng cấp, ghét nhất phở Gà, thịt gà rẻ bèo, cửa hàng ăn đậm của ng dùng. Phở Quyền Lệ Mật đẳng cấp
Cứ nói tôi thích phở bò, k thích phở gà. Là người bình thường nta hiểu cụ rồi. Thêm từ đẳng cấp vào làm gì cho nghiêm trọng :)). Em nói rồi: nó là khẩu vị từng người và địa bàn sinh sống... nên có chê cũng đừng quá lời:))

haiyen1012

Xe điện
Em ăn nhiều nơi nhưng ăn phở Lý Quốc Sư ở Nghĩa Tân Cầu Giấy là ngon nhất từ bánh phở, nước, thịt bò tới quẩy đều ngon. Giá rẻ nhất cũng hơn 50k, thấy nhiều khách Tây vào ăn.
Ở Nghĩa Tân còn có quán bún bò Huế bát bự 45K ai ăn yếu 2 người ăn mới hết.
LQS Nghĩa Tân có phải mặt đường Tô Hiệu to ko cụ, nếu đúng thì là LQS phake, chất lượng chỉ ở mức TB khá. Mạn Cầu Giấy giờ có Phở Hồ Lợi cơ sở 2 mới mở ở Chùa Hà nằm trong khuôn viên quán cafe ven công viên Cầu Giấy em đánh giá là ổn nhất về chất lượng, giá cả và chỗ ngồi

AMATAX

Xe điện
LQS Nghĩa Tân có phải mặt đường Tô Hiệu to ko cụ, nếu đúng thì là LQS phake, chất lượng chỉ ở mức TB khá. Mạn Cầu Giấy giờ có Phở Hồ Lợi cơ sở 2 mới mở ở Chùa Hà nằm trong khuôn viên quán cafe ven công viên Cầu Giấy em đánh giá là ổn nhất về chất lượng, giá cả và chỗ ngồi
Em ăn đó ở mấy lần nhưng ko để ý lắm trong khu Nghĩa Tân thôi.