[Funland] Đau khắp người sau khi viếng đám ma

gianghn12

Xe tải
Dạ em không test tà âm ạ. ý em là cụ vẫn nghĩ cụ không có bệnh hô hấp, tiêu hoá, vận động chưa chắc đã phải đâu cụ ạ. Có những thứ nó nằm yên tích tụ đó mà cụ không biết. Chỉ biết khi nào nó phát ra thôi. Còn em thì em có thể chỉ giúp cụ những phần nào trên cơ thể cụ đang bị hàn khí thâm nhập, thậm chí thâm nhập rất nặng mà cụ không biết thôi.
Mợ ở đâu ạ? Em muốn nhờ Mợ giúp ạ.

biển xanh06

Xe điện
Đã có rất nhiều người đến đám tang bị nhiễm khí lạnh về phát bệnh, đẻ giải thích thì rất khó nhưng theo kinh nghiệm các cụ truyền tai nhau thì trước khi đi nên cho mấy nhánh tỏi vào túi và ko nên đến gần áo quan, khi về nhà nên hơ hai tay vào lửa ko nên bế trẻ con ngay.

cadic1008

Xe buýt
Hihi hôm nào cụ rảnh em mời cụ qua nhà em. Chỉ vài đường cơ bản thôi em sẽ lôi hết ra cho cụ xem các ổ hàn tà âm thầm ngấm trong người cụ mà cụ không biết. Cụ nào đến nhà chơi cũng bảo khoẻ chả có bệnh gì. Đến lúc lôi ra một đống tắc nghẽn bế phế sâu bên trong mới xanh lè mắt lên ố á ừ nhỉ. Nó chưa phát ra mình nghĩ mình khoẻ thôi cụ ạ.
Chào cụ/mợ, cụ mợ cho em xin số phone em gọi hỏi han vài điều được không ạ? Mong cụ/mợ chỉ dạy. Em xin cảm ơn.

Khả năng do hôm đó sức khỏe của cụ yếu nên mới thế 8-x 8-x 8-x

omerta77

Xe điện
E thấy nhiều người bị ung thư đều kiêng đi đám ma. Ko biết lý do tại sao

beSuSu

Xe điện
Đã có rất nhiều người đến đám tang bị nhiễm khí lạnh về phát bệnh, đẻ giải thích thì rất khó nhưng theo kinh nghiệm các cụ truyền tai nhau thì trước khi đi nên cho mấy nhánh tỏi vào túi và ko nên đến gần áo quan, khi về nhà nên hơ hai tay vào lửa ko nên bế trẻ con ngay.
Trị vong theo hay vía gì đó thôi.
Chứ bệnh tật có trị vào mắt với mấy củ tỏi đấy.