Đấu giá "Sưởi ấm Pa Ủ 2013" - Phiên #2: Bức ảnh Đại tướng Võ Nguyên Giáp mạ vàng 24K

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Cảm phục tinh thần vì Pa Ủ của các cụ :-bd

Website
www.canhquynh.traucau.vn
E vưỡn chờ giá nào đẹp hơn ạ?
Cảm kích trước tấm lòng của các Cụ đã trả giá.

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Phiên đấu giá vô cùng ý nghĩa,vừa như nén hương tri ân đến Người để tỏ lòng thành kính,vừa chung tay giúp đỡ và tạo điều kiện cho các em có hoàn cảnh khó khăn.
Theo cá nhân em thì dù các cụ ko may mắn sở hữu được bức ảnh của Người nhưng các cụ vẫn là người chiến thắng...
Chúc các cụ sức khỏe và luôn may mắn trong cuộc sống!

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chưa đầy 24h nữa là buổi đấu giá kết thúc, em tin rằng sẽ có sự bất ngờ đáng nhớ trong phiên đấu giá đầy ý nghĩa này.:)

longdaica

Xe hơi
Website
remlongquy.com
Cảm phục tấm lòng của các cụ,còn chưa đầy ngày nữa là tìm ra chủ nhân của bức hình nhưng mà em vẫn muốn có thêm nhiều những bước giá nữa để trẻ em PA Ủ mùa đông này ấm thêm !

Getz5324

Xe điện
Kụ này chưa vào đc chợ nhưng muốn đấu giá bức ảnh Đại Tướng nên lập thớt ngoài cà phê, em cóp về đây để các kụ ngâm cứu :-?

Mua xe ngày
07-10-2013
Động cơ OF
0 mã lực
Vì chưa đủ tuổi, em xin được đấu giá bức ảnh Đại Tướng tại đây
Kính gửi ban điều hành Phiên đấu giá bức ảnh Đại Tướng Võ Nguyên Giáp mạ vàng 24k

Em mới lập nick nên chưa đủ điều kiện vào đấu giá nên đành mở thớt nay xin được đấu giá gián tiếp.

Với lòng biết ơn và kính yêu Đại Tướng-vị Đại Tướng của lòng dân, em xin được đấu giá bức ảnh với giá 150,000,000 vnd ( một trăm năm mươi triệu đồng).

Cho dù kết quả có như thế nào, hưởng ứng tinh thần OF em xin ủng hộ chương trình " sưởi ấm Pa Ủ" số tiền 10tr đồng. Số tiền trên em xin gửi ngay sau khi phiên đấu giá kết thúc.

Em xin được bảo lãnh thông tin này bởi cụ Joyride ah.

NguoiViet

@ cụ joyride: em là người đã lên tiến bảo vệ tinh thần Người Việt nam trong một chuyến đi công tác tại Đồng Nai mấy năm về trước, hy vọng cụ vẫn nhớ và bảo lãnh giúp em. Sáng mai em sẽ alo cụ sau
"Ta thà làm quỷ nước Nam,còn hơn làm vương đất Bắc"

http://www.otofun.net/threads/585716-vi-chua-du-tuoi-em-xin-duoc-dau-gia-buc-anh-dai-tuong-tai-day

Chỉnh sửa cuối:

trungnc

Xe điện
Kụ này chưa vào đc chợ nhưng muốn đấu giá bức ảnh Đại Tướng nên lập thớt ngoài cà phê, em cóp về đây để các kụ ngâm cứu :-?

Mua xe ngày
07-10-2013
Động cơ OF
0 mã lực
Kính gửi ban điều hành Phiên đấu giá bức ảnh Đại Tướng Võ Nguyên Giáp mạ vàng 24k

Em mới lập nick nên chưa đủ điều kiện vào đấu giá nên đành mở thớt nay xin được đấu giá gián tiếp.

Với lòng biết ơn và kính yêu Đại Tướng-vị Đại Tướng của lòng dân, em xin được đấu giá bức ảnh với giá 150,000,000 vnd ( một trăm năm mươi triệu đồng).

Cho dù kết quả có như thế nào, hưởng ứng tinh thần OF em xin ủng hộ chương trình " sưởi ấm Pa Ủ" số tiền 10tr đồng. Số tiền trên em xin gửi ngay sau khi phiên đấu giá kết thúc.

NguoiViet

@ cụ joyride: em là người đã lên tiến bảo vệ tinh thần Người Việt nam trong một chuyến đi công tác tại Đồng Nai mấy năm về trước, hy vọng cụ vẫn nhớ và bảo lãnh giúp em. Sáng mai em sẽ alo cụ sau
Trường hợp thế này cũng khó nhỉ, chỉ có thể do BTC chương trình xem xét đặc cách thôi.

chauchau

Xe điện

Mua xe ngày
07-10-2013
Động cơ OF
0 mã lực

NguoiViet

Trước nhất cho phép em thay mặt các bác làm chương trình "Sưởi ấm Pa Ủ" gửi tới bác NguoiViet lời cảm ơn trân trọng.

Bác cứ hoàn thành thủ tục xác nhận bằng sms với số điện thoại Thích La Bụp như được hướng dẫn.

Còn về qui chế, xin phép các bác cho chúng em hội ý chút...

Đúng ra thì loạt bài đấu giá phải nằm trong box "Sưởi ấm Pa Ủ" vì mọi chương trình vận động quyên góp đều không hạn chế với bất kỳ thành viên nào, tuy nhiên việc "phòng" trường hợp đấu giá "ảo" cũng là điều được tính đến...

====

chauchau

Xe điện
đã bước sang ngày cuối cùng của phiên đấu giá đặc biệt,

em xin phép được thay mặt BDH được gửi đến các cụ 1 thông tin rất vinh dự cho phiên đấu giá này, cho chương trình "Sưởi Ấm Pa Ủ" và cho toàn thể diễn dàn OTOFUN:

Gia đình Đại Tướng Võ Nguyên Giáp mặc dù đang rất bận rộn với nhiều việc trọng đại nhưng cũng dành sự quan tâm khi biết đến chương trình từ thiện của chúng ta và phiên đấu giá đặc biệt này, và:

GIA ĐÌNH ĐÃ NHẬN LỜI MỜI VÀ CỬ ĐẠI DIỆN GIA ĐÌNH ĐÍCH THÂN TRAO TẶNG BỨC ẢNH NÀY CHO NGƯỜI TRÚNG ĐẤU GIÁ

có lẽ không còn vinh dự nào lớn hơn cho tất cả chúng ta...

===

(thành công này là sự đóng góp của bác N68, xin được gửi lời cảm ơn đến bác N68)

đã bước sang ngày cuối cùng của phiên đấu giá đặc biệt,

em xin phép được thay mặt BDH được gửi đến các cụ 1 thông tin rất vinh dự cho phiên đấu giá này, cho chương trình "Sưởi Ấm Pa Ủ" và cho toàn thể diễn dàn OTOFUN:

Gia đình Đại Tướng Võ Nguyên Giáp mặc dù đang rất bận rộn với nhiều việc trọng đại nhưng cũng dành sự quan tâm khi biết đến chương trình từ thiện của chúng ta và phiên đấu giá đặc biệt này, và:

GIA ĐÌNH ĐÃ NHẬN LỜI MỜI VÀ CỬ ĐẠI DIỆN GIA ĐÌNH ĐÍCH THÂN TRAO TẶNG BỨC ẢNH NÀY CHO NGƯỜI TRÚNG ĐẤU GIÁ

có lẽ không còn vinh dự nào lớn hơn cho tất cả chúng ta...

===

(thành công này là sự đóng góp của bác N68, xin được gửi lời cảm ơn đến bác N68)
Hôm qua em cũng ngờ ngờ dự đoán nhưng cũng không dám nghĩ, thật vinh dự!

Getz5324

Xe điện
Một tin cực kì quí báu đối với chương trình lần này và cũng thật vinh dự cho người trúng đấu giá ;;)

chauchau

Xe điện
Híc, em làm chân thông báo mà cũng thấy vinh dự.. :)

Tuan Can

Xe container
Em mất ngủ lây với các cụ.

gago69

Xe lăn
Em cũng mất ngủ đây, mỗi ngày ra vào vài chục lượt vẫn chưa thấy đủ ạ.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Theo đề nghị của BTC chương trình, em xin chuyển bài này về box Sưởi ấm Pa Ủ.

Sự ủng hộ, tham gia và tấm lòng của tất cả các cụ các mợ sẽ giúp Pa Ủ được ấm lên trong những ngày sắp tới. Xin cảm ơn các cụ, mợ.