Đau đầu vì liên tục vị vạch sơn xe.

miaopro

Xe máy
Một là cụ ngồi rình xem thằng nào vạch, hoặc bật cái camera của điện thoại lên để trong xe rồi quay là biết ngay ý mà cụ.
Túm được nó tẩn cho mềm xương ra cụ ợ

Không nhẽ a kay quá câu mị...a nó điện 380V vào thân xe :))

thanh long kiep

Đi bộ
lấn sau bác đi bảo tàng dân tộc học bác đi quá lên 60 nguyển văn huyên em trông cho , không mất tiền không bị gạch đâu !

gau1106

Xe hơi
Chắc chỗ cụ đỗ có dịch vụ trông xe nhưng cụ không sử dụng :)

Xe duyen

Xe buýt
Tại cụ không chịu gửi xe mà. Mấy thằng trông xe ở đấy nó ghét nó vạch đấy. Rõ khổ.
Hôm nọ em đưa F1 đi bảo tàng dân tộc học, để xe ngoài cổng, bên tay trái cổng gần bến xe buýt, lúc lấy xe thấy 1 vết gạch dài bên cửa phụ, Hic, tức quá mà không làm gì được.

quangdzung

Xe điện
Cái hầm để xe của khu em thường xuyên đóng. Chỉ khi nào oto ra vào mới mở, còn xe máy đi lối khác. Thế nhưng không hiểu sao nhiều bác ở nơi khác đến rất thích đỗ xe chắn lấy cái cửa đấy mặc dù xung quanh rất rông rãi. Nhiều bác đa được nhắc rồi lần sau vẫn cứ đỗ ở đấy. Mà chỉ cần 1 xe đỗ ở cửa thôi là toàn bộ xe trong hầm chịu chết ko ra được.
May quá gần đây có 1 bác chuyển đến ở tầng 3, bác í cũng để xe trong hầm, từ hôi đó hễ xe nào chắn cửa hầm thì nhẹ cũng ăn 1 đường từ nắp capo vòng xuống đến hết cánh sau. Nặng thì có hòn gạch từ trên giời rơi xuống kính lái. Sau vài lần như thế thì khu em ko phải chịu cảnh có việc lấy xe đi mà ko ra được khỏi hầm.
Sau việc này em mới thấy là chứng tỏ các bác tài cũng biết là ko nên đo vào đấy. Nhưng mà việc bố đỗ bố cứ đỗ,việc mày có ra được ko La việc của mày. Chán
P/s bác chủ xem có thỉnh thoảng đỗ xe vào những chỗ nhạy cảm như thế ko?. Em thì em cũng chả cổ xúy cho việc này. Nhưng cũng phải thâm cảm ơn bác nào đấy đã giúp cho dân khu em đỡ khổ

Nseries

Xe buýt
Cái hầm để xe của khu em thường xuyên đóng. Chỉ khi nào oto ra vào mới mở, còn xe máy đi lối khác. Thế nhưng không hiểu sao nhiều bác ở nơi khác đến rất thích đỗ xe chắn lấy cái cửa đấy mặc dù xung quanh rất rông rãi. Nhiều bác đa được nhắc rồi lần sau vẫn cứ đỗ ở đấy. Mà chỉ cần 1 xe đỗ ở cửa thôi là toàn bộ xe trong hầm chịu chết ko ra được.
May quá gần đây có 1 bác chuyển đến ở tầng 3, bác í cũng để xe trong hầm, từ hôi đó hễ xe nào chắn cửa hầm thì nhẹ cũng ăn 1 đường từ nắp capo vòng xuống đến hết cánh sau. Nặng thì có hòn gạch từ trên giời rơi xuống kính lái. Sau vài lần như thế thì khu em ko phải chịu cảnh có việc lấy xe đi mà ko ra được khỏi hầm.
Sau việc này em mới thấy là chứng tỏ các bác tài cũng biết là ko nên đo vào đấy. Nhưng mà việc bố đỗ bố cứ đỗ,việc mày có ra được ko La việc của mày. Chán
P/s bác chủ xem có thỉnh thoảng đỗ xe vào những chỗ nhạy cảm như thế ko?. Em thì em cũng chả cổ xúy cho việc này. Nhưng cũng phải thâm cảm ơn bác nào đấy đã giúp cho dân khu em đỡ khổ
Cụ chủ tham khảo xem sao

Muon_biet

Xe cút kít
cụ cứ xúi dại, bị vạch bảo hiểm đâu có bồi thường. May ra chỉ được hỗ trợ phần nào thôi. Tốt nhất cứ me thằng nào rảnh tay,chụp cổ nó dạy cho nó 1 bài học cho đỡ tức
Muốn bảo hiểm đền thì chà xát xe vào dải phân cách hoặc các vật chướng ngại trên đường đi rồi gọi bảo hiểm đến làm thủ tục cụ ạ.

Muon_biet

Xe cút kít
Hôm nọ em đưa F1 đi bảo tàng dân tộc học, để xe ngoài cổng, bên tay trái cổng gần bến xe buýt, lúc lấy xe thấy 1 vết gạch dài bên cửa phụ, Hic, tức quá mà không làm gì được.
Cụ cứ thực hiện theo câu châm ngôn" ông quan văn mất một đồng tiền, làm ông quan võ mất quyền quận công": khi phát hiện kẻ nào vạch sơn xe của mình thi thưởng luôn bằng hiện vật cho kẻ đó là sẽ có hiệu quả

891991

Xe hơi
Lắm thằng dở hơi, ghen ăn tức ở quá. Ở nhà E vẫn để xe qua đêm ngoài cửa. Chắc mai đục tường đút vô nhà. @@!

dangninh

Xe máy
chắc chỉ VN mới có chuyện này, minh cũng bị 1 lần từ đầu xe tới cuối xe

mychubg

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện thường ngày mà !

trumbcs

Đi bộ
chắc xe cụ có nhiều chỗ để graffty quá

QH1105

Xe tải
chả tránh đc đâu cụ chủ, e để trc cửa nhà mà thỉnh thoảng vẫn thấy vết tích, cuối năm làm BH toàn bộ là ngon lành ngay mà