Đau đầu vi cai điều hòa hở ga......

Loccong

Xe tăng
Điều hòa thì cụ cứ ra mấy cửa hàng chuyên làm điều hòa ô tô ấy, kiếm cái gara nào tin tưởng một chút, giá cả hợp lý, tất nhiên cần có người quen giới thiệu.
Chi phí sửa điều hòa không hề lớn chút nào, cụ đừng lo.

fiatBA

Xe hơi
Cụ đén Hạnh hói cuối đường Quang trung - Ha Đông. Cụ ấy rất siêu về cái món này. Một loạt xe đời cổ ở cty em toàn phục chế tại đây.

fiatcoi

Xe tăng
Con senna của em cứ nạp ga vào khoảng 1 tuần là lại hở hết nóng vãi hồn. Các bác có địa chỉ nào hay mách giùm, vì em cũng làm mấy nơi rồi " Thay ống cao su mới thử các kiểu nhưng cứ 1 tuần lại tiêu luôn".......Nóng thế này chết mất thôi...
Cụ alo cho chú này , chỉ làm điều hòa fiat trước xe em cũng thế chú ấy tháo tất cả những gì liên quan đến Đh ra ,lắp lại nạp khí thả vào phi nước kiểm tra cuối cùng là hở phớt lốc ,thay phớt lốc 1 năm nay vẫn mát lạnh địa điểm gara cụ hậu ae fiat ai cũng biết số ĐT 0904O94779 chú này tên liệp thợ trẻ làm ở MK làm việc rất sáng tạo , chú ấy hợp tác cùng cụ Hậu

Chỉnh sửa cuối:

albertini

Xe tải
Cụ alo cho chú này , chỉ làm điều hòa fiat trước xe em cũng thế chú ấy tháo tất cả những gì liên quan đến Đh ra ,lắp lại nạp khí thả vào phi nước kiểm tra cuối cùng là hở phớt lốc ,thay phớt lốc 1 năm nay vẫn mát lạnh địa điểm nhà cụ hậu số ĐT 0904O94779 chú này tên liệp thợ trẻ làm ở MK làm việc rất sáng tạo , chú ấy hợp tác cùng cụ Hậu
Thằng em Liệp này chuyên tổ điện, điều hòa trong Mê Kông, làm điều hòa cho vợ 2 em, bây giờ sờ vào vô lăng là mát lạnh. Được =D>.
Nói thật là em vẫn không dám đem vợ 2 ra ngoài gara ko chuyên fiat, nó thậm chí còn chả biết tháo ốc vít ra như thế nào. Nếu vào MK thì có thể hơi đắt, thôi thì a lô rồi kéo thợ ra ngoài sửa cũng là hợp lý.

Chỉnh sửa cuối:

luugu2

Xe buýt
rút giắc căm cảm biến ra đổ nước vào xem có sùi bọt kg.nhìn thật kỹ vì cái đấy ít ng để ý nhất nếu hở là phải thay

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Nếu ko ở xa quá thì có mỗi việc là mang đến bác Hậu là xong. Cách thử cơ bản là như bác fiatcoi mô tả. Thực ra nó cũng chỉ có mấy chỗ để dò ga ra được.

pmh

Xe máy
Thế những chỗ bác sửa, khi sửa xong nó không thử áp lại cho bác à.