Đấu cam hành trình ko qua đường tẩu

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

Đấu thêm em này, giấu cốp xe là xong, vừa không phải cắt nối sạc nguyên bản theo cam, vừa đảm bảo mỹ thuật, lại không bị mất cổng sạc trên xe.

Khanhhqv

Xe buýt
Bộ ảnh thuốc độc về quy trình lắp đặt Camera hành trình
Các bác cho e vòng vo trình nghĩa 2 từ ”thuốc độc” tẹo trước khi gõ quy trình nhóe ^^

Thuốc độc vì e ròm qua ngó lại chưa có bác nào làm 1 bài như e sắp phục vụ các bác sau đây! Có mình em làm thì là ”ĐỘC” rồi, em viết ”Thuốc độc” cho nó hút hút chứ thực ra đơn giản lắm các bác coi nha!!!

Camera hành trình được gắn chắc chắn lên kính lái bằng mút cao su chuyên dùng sau khi 1 đầu dây được cắm lên thân Cam như này ạ!

Em đá dây chạy hết đường biên ngang. Phần dây tuyệt đối không lộ. Việc dấu dây vừa đem lại thẩm mỹ vừa đảm bảo sự an toàn và nâng cao tuổi thọ thêm cho dây đó các bác đã biết chưa nhỉ?

Dây đã chạy hết đường biên ngang. Cuối con đường còn thừa 1 đoạn dây khoảng 10 cm…

Úm bala…bala

Đoạn dây biến mất rồi. Biến mất như chưa từng xuất hiện!!! Làm cách nào…dây đã đi đâu???

Đây rồi ^^ Dây bị đá chạy thẳng đường biên dọc. Ở đây rộng rãi để có sức chứa cho đoạn dây nhỏ của Cam

Tiếp tục, dây được đá sang cánh trái và chạy bí mật trong khoang gầm bên phụ

Rất nhanh chóng. Dây Cam về đến đích. Điện được lấy từ tẩu thuốc để nuôi Cam

Vì nước sơn vân gỗ của bác chủ nhìn Fê quá nên em ham hố chụp thêm bức nữa tung lên gắm cho thêm phần kích thích ^^ . Có ai thích giống em không???hí hí ”Cứ bị kích ý”

Toàn bộ quy trình đi dây chỉ mất 15-20 phút. Camera hành trình có Pin nhưng để đảm bảo quá trình quay được liên tục thì em khuyên các bác cứ cắm thẳng điện vào tẩu thuốc. Một số bác muốn tận dụng điện từ tẩu thuốc vào việc khác, em hoàn toàn có thể làm được (Bác nào có nhu cầu alo em tư vấn thêm).
Em thấy quan sát thấy đa số các bác lắp Camera hành trình đều sẵn lòng vì điện đóm không chế cháo, 100% không ảnh hưởng với điện trên xe nên ai cũng an tâm, không xót vợ.
Các cụơi! Phần quy trình em gõ xong rồi, mong có thể mang lại chút ít tiếng cười và tẹo teo kiến thức tới các bác đang quan tâm Camera hành trình!

Hóng để được chia sẻ thêm với các cụ/mợ tất tần tật các vấn đề về Camera hành trình mà em biết. Ai cho e câu hỏi…Em cảm ơn ^^

P/s: CỤ/mợ nào ko muốn đấu tẩu theo cách truyền thống thì qua e đấu vào AC cho nhé ^^
cụ cho em hỏi là chi phí đấu như vậy là bao nhiêu vậy, em tính đấu cho con spark van

Miss.Dung

Xe tải

MaCuaCuon.com

Xe máy
Website
www.facebook.com
cụ cho em hỏi là chi phí đấu như vậy là bao nhiêu vậy, em tính đấu cho con spark van
Cái này cần gì chi phí hả cụ. Dòng dây 5' là xong thôi mà. Cụ tự làm được, đâu cần mang đi thợ đâu

Khanhhqv

Xe buýt

loccu

Xe hơi
cụ mua cái chia tẩu cho tiện đỡ phải đấu nối

goal2012

Xe tải
Mợ Dung cho e làm phiền cái: cam hp f500g cắm cổng hdmi vào nó tắt chế độ quay, có cách nào chỉnh cho nó quay bình thường ko.
Cắm dây hdmi từ cam xuống dvd 8750 thì màn hình tối ko xem được, nguyên nhân do độ phân giải ko tương thích. Mọ lắp cho khách coa thử nghiệm vụ này cho e ita kinh nghiệm với
tks nhiều
thế cụ qua 291 Nguyễn Xiển e khám cho xem sao.

Miss.Dung

Xe tải
Mợ Dung cho e làm phiền cái: cam hp f500g cắm cổng hdmi vào nó tắt chế độ quay, có cách nào chỉnh cho nó quay bình thường ko.
Cắm dây hdmi từ cam xuống dvd 8750 thì màn hình tối ko xem được, nguyên nhân do độ phân giải ko tương thích. Mọ lắp cho khách coa thử nghiệm vụ này cho e ita kinh nghiệm với
tks nhiều
Cháu chào cụ!
mấy dòng HP F310; F210 cháu làm r ngon ơ, còn F500g thì chưa triển chiêu e nào cả nên cháu chưa véo cụ đc vụ này. Cụ có thể lái mợ 2 qua cháu được k ạ?

mobilee84

Xe tải
Cam của mình có thêm đoạn dây điẹn nối trực tiếp ,mình nối luôn sau chân tẩu và dùng gần năm chẳng vấn đề gì cả

goal2012

Xe tải
em ở xa nên ko gặp Mợ được, các dòng 210,310 gắn hdmi vẫn quay bình thường hả Mợ? vẫn chiếu trên dvd xe bình thường ah? Tks Mợ nhiều nhé
Cháu chào cụ!
mấy dòng HP F310; F210 cháu làm r ngon ơ, còn F500g thì chưa triển chiêu e nào cả nên cháu chưa véo cụ đc vụ này. Cụ có thể lái mợ 2 qua cháu được k ạ?

Miss.Dung

Xe tải
em ở xa nên ko gặp Mợ được, các dòng 210,310 gắn hdmi vẫn quay bình thường hả Mợ? vẫn chiếu trên dvd xe bình thường ah? Tks Mợ nhiều nhé
vâng cụ ạ! Khi nào có dịp xuống thủ đô cụ ghé em chơi

loccu

Xe hơi

Đấu thêm em này, giấu cốp xe là xong, vừa không phải cắt nối sạc nguyên bản theo cam, vừa đảm bảo mỹ thuật, lại không bị mất cổng sạc trên xe.

Hay quá, đỡ phải đấu nối

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

soigia36

Xe đạp

Nhân tiện nói về điện, có cụ nào HD e lắp cái này với ạ, vì ở tỉnh lẻ, trên núi cao nên ko có thợ lắp đc. Các cụ chỉ e với đc ko ạ, càng chi tiết càng tốt ạ
Cụ hơi lạc đề trong thớt này nhưng dẫu sao em cũng mạnh dạn mách cụ thế này.
Dây đỏ của mỗi cái ốp đèn cụ đấu vào dây dương trực tiếp( luôn có điện). Dây đen còn lại cụ lần lượt đấu vào các dây công tắc ở 4 cánh cửa. Nó là cái dây đấu vào cái công tắc có núm cao su đen bên hông 4 cánh cửa đó cụ. Khi mở cửa thì thông mass-> đèn sáng, đóng cửa thì mất mass -> đèn tắt.
Có j sai các cụ chém nhẹ.