[Funland] Đầu 4 đít chơi vơi gặp trở ngại về SEX

Neopan

Xe tải
Cụ phấn đấu lên 5x xem có khá hơn được không!

THÀNH FOOD

Xe tải
Bác thử bơi sang cái ao khác xem cá nó thế nào :))
E nói vui thui nhé.

thanhdat1983

Xe tăng
Hộ khẩu hoàn kiếm.AM nguyên hồng.PM lâm gia trang.
Hỏi khí không phải. Cụ chủ có nghiện nặng thuốc lá riệu bia gì không, có hay quay tay không ạ. Có time đi chạy bộ và chống đẩy cụ ạ. Cụ có thể mua cái kích thích dương vật, ko những nó làm to, dài ra theo thời gian và nó giúp cải thiện độ bền của chuym ạ.

buicongchuc

Xe ba gác
Làm tí ảnh xem có cải thiện gì không

inovavgj

Xe container
có mấy sư phụ đây rồi , các cụ hàng họ tốt thật :))

Em 40+ và tuần đều đặn 3 lần, mỗi lần 15p không kể chép đề, vẫn trong tiêu chuẩn các cụ nhỉ.
Trứng vịt lộn ăn với thì là, tuần 2 lần
Nói thật em cái tầm 4-50 vẫn như thanh niên, nhiều lúc nghĩ cũng khổ, đi chơi du lịch ở đâu chưa tìm chỗ ăn ngủ đã phải tìm chỗ tắm chim, mệt hết cả người.

buikhacthinh

Xe tăng
Thỉnh thoảng vẫn thấy đại gia 70-80t cưới vợ trẻ hơn mấy chục tuổi,chắc các cụ ấy giàu tẩm bổ nhièu nên khoẻ lâu ^^

onghabeo

Xe tăng

duytrong

Xe lăn
Giờ nhiều ông ( có em trong đó ) mơ đi tè không ướt quần là ok lắm rồi , nhiều Cụ ham hố quá
Tuỳ cơ địa và sức khoẻ mọi người cụ ạ, chứ mà nó dừng hẳn thì cũng chả cố được. Thôi thì kệ...

gamondeluxe

Xe hơi
Em 40+ và tuần đều đặn 3 lần, mỗi lần 15p không kể chép đề, vẫn trong tiêu chuẩn các cụ nhỉ.
Hơi yếu đấy cụ ạ.
Thành viên OF thì dưới 70 tuần nào cũng phải ít nhất 5 cái x 45 p.

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đầu 4 đít chơi vơi, sex giảm sút nghiêm trọng, có cụ nào như em không? Hướng khắc phục của các cụ như thế nào ạ?
Mình cũng 4x rồi nhưng so với hồi 35-36 thì tình trạng xxx và sức khoẻ tốt hơn rất nhiều. Mình chuyển sang ăn chay và tránh các thói quen xấu có hại cho sức khoẻ (VD: Ngủ muộn hay nhậu nhẹt..)
Sức khoẻ tinh thần thì mình gần như luyện được tâm chuyển hoá hoặc buông bỏ được trước những điều bất như ý, tránh tranh luận hơn thua, phải trái đúng sai và ko sa vào những câu chuyện thị phi của xã hội.
Luyện thói quen ngày 2-3h không dùng điện thoại ( chỉ dùng những lúc cần cho công việc)
Thời gian rảnh thì sống với những thứ mình đam mê như : Chụp ảnh, phượt, Đóng phim, Dù bay, viết sách, làm thơ và chia sẻ những kinh nghiệm hữu ích cho cộng đồng. Kinh nghiệm ăn chay, kinh doanh khởi nghiệp, xây dựng thương hiệu cá nhân, kinh nghiệm cai nghiện cờ bạc...
Hiện tại ngoài 4x nhưng mình luôn duy trì được năng lượng tích cực, có thể làm việc cả ngày mà ko cần ăn hoặc ăn 1 bữa, hiếm khi cáu gắt với Vợ hoặc con cái và những người thân trong gia đình.
Đời sống tình dục với vợ thì như thủa đôi mươi nghĩa là ngày nào quan hệ cũng được và chủ động được thời gian quan hệ.
Mình hướng đến sự cân bằng trong cuộc sống, nghĩa là để mọi thứ vừa đủ. Ví dụ nhiều đam mê nhưng không sa vào thú vui nào hết. Rảnh thì đóng phim hoặc đi phượt...Bận thì nghỉ và luôn ưu tiên công việc trên các đam mê khác.
Khoẻ đấy nếu vợ vui thì quan hệ cả tháng nhưng mệt hay ốm thì nhịn cả tuần cũng ko sao. Ham muốn nhưng ko bị lệ thuộc ( mình thích luyện và làm chủ Tâm để có được tự do tuyệt đối)
Mình thấy hài lòng với cuộc sống hiện tại. Và cũng luôn sẵn lòng chia sẻ kinh nghiệm để giúp những Cụ nào đang bị bế tắc ( tinh thần) trong cuộc sống.
Cá nhân mình thì cho rằng sức khoẻ tinh thần tác động và ảnh hưởng rất nhiều đến sức khoẻ thể xác. Chuyện xxx cũng vậy thay bằng các Cụ đi tìm những liều thuốc tráng thận bổ dương hay các bài thuốc chữa Ysl thì có cách cứ luyện cho Tâm mình bớt tranh luận, hơn thua, lý lẽ, bớt áp đặt cố chấp và sân si. Những thứ này làm cho Tâm phiền não và mất năng lượng.
Do vậy nếu giữ được Tâm an lạc, thoải mái thì năng lượng sẽ đong đầy. Một sớm mai thức dậy các Cụ lại thấy "cậu em" chào cờ như thủa đôi mươi mà ko cần phải thuốc thang gì hết.
Chúc các Cụ luôn tràn đầy năng lượng.

Chỉnh sửa cuối:

Xe thả hình

Xe tăng
Tuổi lớn dần thì nhiều cái nó đi lên và nhiều cái nó đi xuống, nhưng thể hiện ra ntn thôi.
Tốt nhất cụ khám chuyên ngành, chứ hỏi đây biết lối nào mà lần, mà có khi gặp 1 vài cụ cái kia nó đi xuống không phanh nhưng nói phét lại đi lên dựng đứng thì cụ lại càng thiếu tự tin :)