[Funland] Đặt stent thì nên choén mấy cái 1 tuần ạ???

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Cụ làm cho em tưởng tượng

Nghiêng nước nghiêng thành nhưng khấu hao gần hết rồi vì trc khi đến lượt a cụ chén thì đã có cả tiểu đoàn nó oanh tạc trong suốt mấy chục năm rồi
Giờ cũng tan tác chim muông, rỗng toếch rồi ( trừ khi đại tu thu nhỏ se khít)

incognito

Xe hơi
Đọc đi đọc lại vẫn ko rõ ý cụ thớt là ai choén ạ :P

DurexXL

Xe lăn
Bác cứ dọa ông anh em. Ông anh em được cả chị cả tế chỉ đạo và hỏi thăm chắc đặt xong vẫn phập được đều như vắt chanh tuần đôi ba cái chớ
Tim đặt sten thì có đến Donald Trump sang vấn an tận giường cũng vẫn là nguy cơ đột quỵ cao Kụ ợ

Thôi, buông xả đi, hoa thơm ngửi đến đâu thì ngửi thôi ợ

Khụ

Vulcan V70

Xe trâu
Chị Tế vừa khoe stent VN đặt cho anh cụ chủ tốt lắm.

15cm45p

Xe điện
Em ấy bảo các cụ trên này mua vi cá mập tẩm bổ trước đã, không nhảy vào lại chết vì hấp (dương) tinh đại pháp của em ấy đấy, thải dương bổ âm kinh của ló.
Em đủ sk chiến đấu nè...nhưng cơ mà em phải nhìn thấy ảnh đẹp nghiêng nước nghiêng thùng em mới tin=))

wild nature

Xe điện
Các bác cho em hỏi gấp, em có ông anh hơn 50t mới phải đặt stent được vài hôm
Khổ nỗi vợ thuộc hàng đẹp nghiêng nước, nghiêng thành, cộng thêm hôm rồi lại dính vụ lùm xùm nên ông ý lo lắng mất ăn mất ngủ.
Em lên đây hỏi các bác nếu đặt cái stent này xong thì một tuần nên choén mấy cái để em gọi điện nói cho ông anh mừng
Dcm con vk nó khô lò zồi. 60 đến đít mà.

Wakeup

Xe điện
Không bao giờ qua cửa an ninh máy bay được nhé, hoặc là đi đường vòng đặc biệt. Qua máy chiếu soi đó là toi đấy.
Bác có nhầm sang máy trợ tim không? Máy trợ tim thì mới không đi qua cửa soi an ninh được vì sợ nhiễu làm loạn nhịp tim.

hưvô

Xe lăn
Thì cứ làm thử 7 chén/ tuần đi, rồi gia giảm +- thêm ;))

Tài mới

Xe tăng
Khổ nỗi vợ thuộc hàng đẹp nghiêng nước, nghiêng thành, cộng thêm hôm rồi lại dính vụ lùm xùm nên ông ý lo lắng mất ăn mất ngủ.
Em lên đây hỏi các bác nếu đặt cái stent này xong thì một tuần nên choén mấy cái để em gọi điện nói cho ông anh mừng
Ông anh cụ làm to thế :)

ruounephanoi

Xe buýt
Anh cụ khônh chịch được thì có thằng đệ của anh cụ chịch hộ, em nghĩ cụ không nên lo hộ việc đó.

Lonestar

Xe điện
Nghiêng nước nghiêng thành nhưng khấu hao gần hết rồi vì trc khi đến lượt a cụ chén thì đã có cả tiểu đoàn nó oanh tạc trong suốt mấy chục năm rồi
Giờ cũng tan tác chim muông, rỗng toếch rồi ( trừ khi đại tu thu nhỏ se khít)
Cụ đưa ra tiểu đoàn sợ hơi ít, em nghĩ cấp trung đoàn thì mới chuẩn ah, kiểu gì chả phải đại tu + kỹ thuật điêu luyện thì anh bác ý mơi mê mệt

Ken Hạ Long

Xe điện
Xảy cha còn chú,lo gì.

Cavaho

Xe tăng
Thôi nằm xem thôi.... còn việc thụt ra thụt vào để thàng lái xe làm cho. Mà thế méo nào mấy con quan chức thời nay bỏ vợ để theo quân xướng ca vô loài lắm thế mà không bị gì nhể. Nào là con hùng võ râu xồm, nào là con hói đầu thứ chưởng, nào là con bộ chưởng công nông...

Code kiếc gì mà lộ thế :))
Vợ đẹp thì cứ phải cố đến .... quá cố thôi

QUANG1970

Xe lăn
Đọc gần 7 trang "còm" của các bác em mới ngộ ra rằng các bác chỉ quen "chén" rồi nói cho sướng mồm mà chửa biết phân biệt cũng như có một văn hóa "ăn uống lành mạnh" hoặc "hạp vệ sinh"[-X!

Ai chả biết tôm hùm, yến sào, bào ngư, vi cá hay những loại dược liệu cao cấp như sâm, nhung, quế phụ là ngon, là bổ, là quý! NHƯNG đâu phải ai cũng có thể dùng chúng được. bởi vì ngoài số tiền bỏ ra không nhỏ, còn phải bàn tới khả năng dung nạp của cơ thể, với những dược phẩm hay thực phẩm đó, cũng như thể trạng của con người khi sử dụng chúng (Nhiệt thọ nhiệt tắc cuồng, Hàn, thọ hàn tắc tử"! :(( :))

Biết bao nhiêu người "tiền dư thóc mục" nhưng vẫn phải ăn uống đạm bạc bởi vì chẳng tiểu đường, thì cũng thận hư, hoặc không huyết áp cao, mỡ trong máu thì gôut! :P

Thấy là ngon, hiểu là bổ, bỏ vào mồm chắc chắn là "ngon mồm sướng m.õm" nhưng thôi thì cũng đành phải "lấy mắt mà ngó", vui với rau dưa đạm bạc, hoặc thậm chí nhịn ăn, giảm uống để mong sống cho qua ngày đoạn tháng! :((:((:((
Đấy là nói về ăn uống! :D

Còn về cái chuyện phòng the, ai cũng biết đó cũng là một trong những nhu cầu sinh lý!
Việc ăn, uống, tiêu, tiểu là những nhu cầu sinh lý, chúng không thể thiếu và cần sự quân bình. Khi giải giải quyết các nhu cầu này của con người là giải quyết các nhu cầu sinh lý.

Mà khi nói tới sinh lý thì nó còn tùy thuộc rất nhiều vào thể trạng, thể lực cũng như bị tâm lý chi phối!
Ví dụ gặp người ăn chay trường mà đưa thịt cá thì cũng chỉ chỉ lấy mắt ngó. Giống như một thằng gay hoặc một con les mà tương vào mặt chúng một cô hoa hậu hay một chàng nam vương!

Ngay cả những người có ham muốn bình thường, khi có nhu cầu, cũng còn tùy thuộc vào thể trạng mà cân đong đo đếm lượng thực phẩm cho phù hợp cũng như cách "chế biến" khi xử (sử) dụng chúng.

Cũng là một miếng thịt, ai chả biết thịt nướng là thơm, thịt chiên là ngon, nhưng có những người chỉ có thể sử dụng thực phẩm chứa dạng luộc hấp để bảo đảm sức khỏe. Thậm chí "luộc hấp nhừ như cháo" để cơ thể mới có thể dung nạp dễ dàng! :D

Rõ ràng cái cách (hình thức) để giải quyết cái nhu cầu sinh lý "đặc hữu" của con người (tình dục) cũng giống như phương pháp chế biến thực phẩm! :P

Người ta đâu cứ chỉ là giải quyết chúng theo kiểu "xếp hình giã giò" hai "dộng cừ" mà còn biết bao nhiêu những hình thức khác. Tuy có thể, với một số người, đâu đó thì là không bằng cái "cách phổ thông"! :))Nhưng thôi thì, cũng gọi là "méo mó có còn hơn không"! =D>

Vậy nên, qua những gì các bác tranh biện, cũng như bác chủ thớt "xót tình huynh đệ" mà đăng đàn lập thớt hỏi, thì em cũng "nhón tay làm phúc" mà chia sẻ, hay nói chính xác là kết "còm" bằng cách kê đơn, qua cái Thực đơn cho ông anh họ của bác ấy như thế này: :">

Bán dạ tam Blow-job, :D
Bình minh thì chỉ bóp,
Nhật nhật cứ y độ,
Tang nghi bất đáo gia” [-X

Đêm thì ba lần bú, :-*
Sáng ra chỉ bóp vú,
Ngày nào cũng như thế,
Khỏi lo chuyện tang ma :P

Chỉnh sửa cuối:

jamebond

Xe tăng
Công nhận ông anh của cụ có sức khỏe tốt thật.
Ở một khía cạnh khác vừa thấy Khen Bộ Y tế vv đặt stent mạch vành cho ông chỉ diễn ra trong thời gian rất ngắn đến mức bày tỏ sự kính nể với nền y học Việt Nam.
Ngoài lề chút: Vợ ông anh thì quá đẹp rồi, đẹp đúng nghĩa thôi chứ không bàn đến chuyện thông minh :)
Ngoài đời thực chị ấy còn đẹp hơn trong ảnh, đúng là người đàn bà không tuổi.

anycole

Xe tải
leo 7 tầng thấy các loại gạch, đá, nước nôi, em thì cứ phải choén, kệ cụ nó cái stent kia. mình thích thì mình nhít thôi:D

cuong1903

Xe tăng
Chúc mừng cụ chủ.