[Đã bán] Đất Sài Sơn Quốc Oai 203m MT hơn 14m giá 2.2 tỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
2,200,000,000 VNĐ
Diện tích
203㎡
Buổi trưa rảnh em ủn lên. Qua tuần sau mà chưa chốt em sẽ đăng mấy trang rao vặt mất phí xem thế nào.
Đăng ở đó mà ko bay nữa thì em tìm cửa khác xoay tiền, giữ lại mảnh này chả bán nữa. Chứ về quê nghe đất quê lên chóng mặt choáng váng quá.
Mảnh đất cùng diện tích, kiểu ngõ, vị trí... ở quê bây giờ đắt gần gấp đôi mảnh này của em, trong khi dân số ko tăng, KT quê còn đi xuống vì đợt dịch này. Ôi điên rồ. Thế nào thời gian tới dân quê cũng sẽ bán đất mua nhà đất HN cho con cái ầm ầm. Ven HN giờ đang quá rẻ.

X30

Xe tăng
Buổi trưa rảnh em ủn lên. Qua tuần sau mà chưa chốt em sẽ đăng mấy trang rao vặt mất phí xem thế nào.
Đăng ở đó mà ko bay nữa thì em tìm cửa khác xoay tiền, giữ lại mảnh này chả bán nữa. Chứ về quê nghe đất quê lên chóng mặt choáng váng quá.
Mảnh đất cùng diện tích, kiểu ngõ, vị trí... ở quê bây giờ đắt gần gấp đôi mảnh này của em, trong khi dân số ko tăng, KT quê còn đi xuống vì đợt dịch này. Ôi điên rồ. Thế nào thời gian tới dân quê cũng sẽ bán đất mua nhà đất HN cho con cái ầm ầm. Ven HN giờ đang quá rẻ.
Đất của cụ mợ mà ô tô vào được hoặc lùi phía Cao tốc thì bay lâu rồi ạ. Còn mua để ở thì em nghĩ là dân tứ xứ sẽ không vào trong làng ở đâu vì lạ nước lạ cái, tâm lý không thích.

Chỉnh sửa cuối:
Đất của cụ mợ mà ô tô vào được hoặc lùi phía Cao tốc thì bay lâu rồi ạ. Còn mua để ở thì em nghĩ là dân tứ xứ sẽ không vào trong làng ở đâu vì lạ nước lạ cái, tâm lý không thích.
Ô tô vào mà cụ, em đánh xe 4 chỗ vào ngon, xe 7 chỗ thì em chưa thử thôi.

Vụ trong làng thì đúng rồi ạ, em nghĩ mua đầu tư thôi chứ ít ai có ý định về ở. Mấy cụ buôn đất thì muốn mua rồi cắt ra bán, nhưng các cụ ấy trả em rẻ quá em ko duyệt được ạ.

18nlife

Xe tải
Ô tô vào mà cụ, em đánh xe 4 chỗ vào ngon, xe 7 chỗ thì em chưa thử thôi.

Vụ trong làng thì đúng rồi ạ, em nghĩ mua đầu tư thôi chứ ít ai có ý định về ở. Mấy cụ buôn đất thì muốn mua rồi cắt ra bán, nhưng các cụ ấy trả em rẻ quá em ko duyệt được ạ.
Đường hơi bé nên cụ chỉnh giá chút nữa cho môi giới họ bán ngay được cụ ạ. Em có mảnh đang làm sổ gần đất cụ nên biết chút xíu.

Đường hơi bé nên cụ chỉnh giá chút nữa cho môi giới họ bán ngay được cụ ạ. Em có mảnh đang làm sổ gần đất cụ nên biết chút xíu.
Vâng cụ em có thương lượng thêm chút xíu. Thấy mảnh bên cạnh đất em 96m họ đang rao 1.3 tỉ cơ.

Em ko nghĩ đến kênh môi giới, cứ tưởng người mua thích được làm việc trực tiếp với chủ đất hơn chứ :). Cám ơn cụ, một thời gian nữa e sẽ gửi môi giới ạ.

thangmin

Xe tăng
Chỗ e Đan Phượng cách bigC tận 25km, trong ngõ ô tô 1 chiều mà giá cũng 18-20tr/m. Lạ thật

E đánh dấu nghiên cứu vì e máu ở Sài Sơn Quốc Oai!
Vâng chỗ này mỗi lần về thích lắm cụ. Không khí trong lành, nhà nào cũng có vườn bưởi lúc lỉu nhìn rất đã. Hi vọng họ ko cắt ra bán nền (mà chắc khó).

Nóng lắm hả cụ? Chắc em chỉ rao trên này nên cũng ít khách đúng nhu cầu.

Cụ có kinh nghiệm chỉ em rao đâu tốt ạ? Trang bđs nó tính phí mà toàn thấy tin rao của môi giới rao thật rẻ thật sốc để kiếm khách nên em ko biết có hiệu quả ko nữa.
Cụ giao tin bds thì tin Vip 3 cụ nhé, nhưng em bán thì cứ qua sale, gửi nhiều sale khu vực họ sẽ tìm khách có nhu cầu cho cụ, cụ đưa giá thu về để họ dễ làm việc. Đây là kinh nghiệm của em cụ có thể tham khảo, 4 mảnh em bán trên đây và qua sale thì mảnh lâu nhất qua các bạn đấy là hơn tháng, mảnh nhanh nhất là 5 hôm sau khi giao tiền (còn chưa ra xong sổ các bạn đã tìm khách cọc xong).

Cụ giao tin bds thì tin Vip 3 cụ nhé, nhưng em bán thì cứ qua sale, gửi nhiều sale khu vực họ sẽ tìm khách có nhu cầu cho cụ, cụ đưa giá thu về để họ dễ làm việc. Đây là kinh nghiệm của em cụ có thể tham khảo, 4 mảnh em bán trên đây và qua sale thì mảnh lâu nhất qua các bạn đấy là hơn tháng, mảnh nhanh nhất là 5 hôm sau khi giao tiền (còn chưa ra xong sổ các bạn đã tìm khách cọc xong).
Ồ thế hả cụ, cảm ơn cụ nhiều ạ.
Tự em cũng ko vội lắm nên em không ráo riết. Mấy hôm nữa em sẽ làm như cụ chỉ ạ, cám ơn cụ lần nữa.

trunghieuce

Xe tải
đất này mà cùng lùi vào để ngõ được hơn 4m thì đất tăng gấp rưỡi, bảo nhau được thì tất cả cùng có lợi

sidecar_ox

Xe tải
Ngõ đất nhà cụ chủ là ngõ cụt nhỉ?

đất này mà cùng lùi vào để ngõ được hơn 4m thì đất tăng gấp rưỡi, bảo nhau được thì tất cả cùng có lợi
Dạ gấp rưỡi thì chắc ko đến, cũng vẫn là 1 chiều ô tô đi thôi nhưng chắc chắn ngõ sẽ thoáng đãng to đẹp và giá trị hơn nhiều ạ.

xe than

Xe tăng
Sorry cụ em lại ko có ảnh ngõ sau, cụ xem tạm ảnh chụp gmap này ạ. Chỗ chấm đỏ là đất nhà em ạ. Ngõ chỉ có tầm 6-7 nhà, ngõ trước và ngõ sau đều rộng xe tải đi được chỉ chỗ rẽ vào ngõ nhà em hơi nhỏ chút thôi ạ.
Cụ sáng nay có nhà không em qua xem nhé

xe than

Xe tăng
Chờ cụ chủ hồi âm mãi không trả lời,gọi tò tí te,nhắn Zalo không được,ngồi uống 4 ly cà phê rồi về

Chờ cụ chủ hồi âm mãi không trả lời,gọi tò tí te,nhắn Zalo không được,ngồi uống 4 ly cà phê rồi về
E xem lại ĐT, chắc cụ nhắn em lúc sáng đó ạ. Sorry cụ, em cứ chủ quan nghĩ ai cũng nhắn tin hỏi định vị trước rồi mới đi nên lúc sáng bận em tắt máy 1 lúc.
Em trả lời cụ rồi đó ạ. Xin tạ lỗi với cụ.

Anhnt74

Xe hơi
Chiều e cũng chạy qua mấy khu trên này, cũng rẽ vào tìm mảnh nhà cụ theo tọa độ trên ảnh

Trạng thái
Thớt đang đóng