[Funland] Đất nghỉ dưỡng quanh Hà Nội, khu nào ổn

bing-bing

Xe tăng
hãy mua khu nào diện tích to to tí nhé, vì ở 1 thời gian đi quen là thấy bé, chán. 100 ha trở lên là ok

con dơi 141

Xe điện
Cụ nghiên cứu Sun Village về làm hàng xóm với em. Khu này bản chất là 3 khu ghép lại dùng chung tiện ích. Khu này có ưu điểm là giá tốt, vị trí ok, quy hoạch riêng có cổng bảo vệ, dịch vụ, bể bơi v.v... gần dân cư, chợ, tương đối gần Hà Nội (từ Big C đi lên chưa tới 1h). Nói chung là ngon, bổ và hợp lý. Nhược điểm là ở Hòa Bình và dịch vụ ở đây chưa được tốt.
Chi phí về làm Hàng xóm cụ bgio ntn ag

Việt_PT

Xe hơi
Mua dự án nghỉ dưỡng để lấy dòng tiền thì chịu cụ. Cụ nói là rửa tiền đi cho nhanh. Trên chục tỏi cụ mua đất thổ cư xây cái biệt thự cụ cho thuê rê khối đơn vị thuê để kd

Si_Tran

Xe buýt
Mua dự án nghỉ dưỡng để lấy dòng tiền thì chịu cụ. Cụ nói là rửa tiền đi cho nhanh. Trên chục tỏi cụ mua đất thổ cư xây cái biệt thự cụ cho thuê rê khối đơn vị thuê để kd
Oư kìa cụ, bác ý đang hỏi chỗ nào cơ mà, cụ lại trả lời không nơi chốn thì cụ ý biết sao mà "nần"

Si_Tran

Xe buýt
Địa chỉ chả thấy nhắn cứ thấy nói thôi, em cũng “lói” được :))
Rõ là cụ ấy hỏi là khu nào ven đô Hà "Lội" thế mà mấy cụ cứ chỉ trích cụ ấy thế nọ thế kia, cụ ấy cần địa chỉ để bỏ tiền ra cho vợ con vui chơi ý mà

VietCago

Xe máy
Rõ là cụ ấy hỏi là khu nào ven đô Hà "Lội" thế mà mấy cụ cứ chỉ trích cụ ấy thế nọ thế kia, cụ ấy cần địa chỉ để bỏ tiền ra cho vợ con vui chơi ý mà
Này phải làm ngay 3 quại xin nhỗi cụ nhể, chả thấy góp ý ở đâu cứ như này ngon hơn như kia ổn hơn…ơ kìa

minibulterri

Xe tải
sau 1 hồi tìm hiểu mấy khu vin ocean p2-3, ecopark, vship bắc ninh, flamingo đại lải, sóc sơn, xanh villas thì em quyết định chọn xanh villas do giá còn tốt và thời gian di chuyển từ cầu giấy hết 40p. giao thông nhanh chóng thuận tiện và đi dc tốc độ cao. trc thì em chê ngoại thành lắm nhưng với thời gian vào nội thành vậy thì quá hợp lý, vừa nghỉ dưỡng dc mà cho thuê có dòng tiền dc.