Đất nền ở Hà Nam, gần Bệnh Viện Bạch Mai 2

Lee Quy

Xe đạp
Thì em vẫn nghĩ hay do mình ăn ở đàng hoàng nên trời thương mà cụ hahahah. Cho các cụ ở lại tung hứng tiếp với nhau đất phủ lý thôi . chứ còn em sinh ra và lớn lên ở đây em biết người dân phủ lý như nào mà .Người giầu có thể đếm được cụ ạ .
Chúc mừng bác nhé. Hihi

puskinvina

Xe tải
Em thấy nấy tp tỉnh lẻ kinh doanh kiếm được 50 triệu 1 tháng đã khó . Vì vậy đất mà cứ 100 triệu / 1m kể cả chỗ siêu đẹp em thấy quá là ảo , sức tiêu dùng dân cư rất thấp . Còn về đất để ở cũng khó tăng cao vì nhu cầu thấp , di dân cơ học gần như ko có , vì vậy hiểu rõ thì hay mua , còn ko thì kẹp hàng hơi bị lâu

Lee Quy

Xe đạp
Em thấy nấy tp tỉnh lẻ kinh doanh kiếm được 50 triệu 1 tháng đã khó . Vì vậy đất mà cứ 100 triệu / 1m kể cả chỗ siêu đẹp em thấy quá là ảo , sức tiêu dùng dân cư rất thấp . Còn về đất để ở cũng khó tăng cao vì nhu cầu thấp , di dân cơ học gần như ko có , vì vậy hiểu rõ thì hay mua , còn ko thì kẹp hàng hơi bị lâu
Bác trên bán được 135tr/m2 . Bác ý cũng hay quá trời. Bán lời mà. Hihi

puskinvina

Xe tải
Bác trên bán được 135tr/m2 . Bác ý cũng hay quá trời. Bán lời mà. Hihi
Vâng cụ , em bên hưng yên , có chỗ thị trấn cũng 100 triệu / m2 . Ko dậy người giầu cách tiêu tiền cơ mà nhiều người hơi bị điên

Transformers286

Xe buýt
Hóng tiếp các cụ bàn luân cho xôm, hôm trc e về quê đi qua thấy bv Bạch Mai lên to quá mà chưa biết thế nào, Phủ Lý vs Nam Định h cũng chán lắm khó phát triển, dân dưới huyện khéo còn giàu nhiều, còn phát triển hơn

Lee Quy

Xe đạp
Hóng tiếp các cụ bàn luân cho xôm, hôm trc e về quê đi qua thấy bv Bạch Mai lên to quá mà chưa biết thế nào, Phủ Lý vs Nam Định h cũng chán lắm khó phát triển, dân dưới huyện khéo còn giàu nhiều, còn phát triển hơn
Cô nương xinh gái ở Nam Định hay Hà Nam thế ?

Ho lee

Xe tải
Lại còn câu truyện buồn cười nữa . em có cái nhà ở đường lê công thanh , vị trí khá đẹp , có ông bị ảo tưởng start up định khởi nghiệp , được cái lắm tiền nhưng trình độ thì lại cao quá . vào gạ nhà em mua 135tr/m2 . em lại còn phải giả vờ giả vịt hơi thấp để bán . giờ mua rồi . start up xong rồi . mỗi tội mấy tháng từ khi khai trương chưa biết mở hàng là gì thôi . cụ hình dung phủ lý là một tỉnh cực nghèo . nghèo bền vững luôn nhưng sự điên rồ thì cao nhất cả nước . em ko thể tin nổi giá đất phủ lý có thể đạt mức giá đó luôn.
Chúc mừng cụ bán đc giá, nhưg em nghĩ chẳng đơn giản mà họ lại giàu đc đâu. Họ còn hơn mình 1 cái đầu nữa ấy.

Ho lee

Xe tải
Em có ông Anh cũng làm 1 miếng ở đây thấy bảo thị trường dưới đó đang xôm lắm. Lót đep hóng tiếp

mr teppi

Xe buýt
Bẩm các cụ, em sinh ra và lớn lên ở thị xã Hà Nam, giờ là thành phố Phủ Lý. Nói chung là rất bình yên và thanh bình. Em thấy đất đai quê em dạo này ồn ào quá. Đặc biệt từ khi có 2 cái bệnh viện mọc lên. Cá nhân em thấy chả có gì đặc biệt, đời sống chưa cao nếu không muốn nói là nghèo. Quỹ đất còn bạt ngàn, thằng nào gia cảnh khá giả học dh xong ở lại Thủ đô hết!

Lee Quy

Xe đạp
Bẩm các cụ, em sinh ra và lớn lên ở thị xã Hà Nam, giờ là thành phố Phủ Lý. Nói chung là rất bình yên và thanh bình. Em thấy đất đai quê em dạo này ồn ào quá. Đặc biệt từ khi có 2 cái bệnh viện mọc lên. Cá nhân em thấy chả có gì đặc biệt, đời sống chưa cao nếu không muốn nói là nghèo. Quỹ đất còn bạt ngàn, thằng nào gia cảnh khá giả học dh xong ở lại Thủ đô hết!
Haha, bác nói chuẩn không cần chỉnh.

cường_victory

Đi bộ
Em tính mua đất nền ở gần Bệnh Viện Bạch Mai 2. ( Hiện đang xây dựng ở Phủ Lý Hà Nam )
Chờ bệnh viện đi vào hoạt động thì làm nhà nghỉ hoạc phòng trọ cho thuê.
Bác nào có rành về khu này thì tư vấn giúp em nhé ^^
C
Em tính mua đất nền ở gần Bệnh Viện Bạch Mai 2. ( Hiện đang xây dựng ở Phủ Lý Hà Nam )
Cụ có hứnggthú thu
cụ có hứng thú mua ở bìnhh lục k , có khu đô thị tây bình mĩ

Transformers286

Xe buýt
Cụ chém hơi quá. Em người bệnh viện mua theo tiêu chuẩn còn 5Tr/m. 1 lô 120m là 600Tr rồi cụ ạ. :)):)):))
Em đâu có chém nhỉ, đây chính bạn em mua mảnh 80m2 đối diện bv, mua từ khi bv còn chưa lên móng, bh ngta trả 1.5 tỷ ko bán,
Lô cụ bảo là chỗ nào ấy chứ lgi có giá hơn 600tr__-

Tuan.Hnvn

Xe tải
Em đâu có chém nhỉ, đây chính bạn em mua mảnh 80m2 đối diện bv, mua từ khi bv còn chưa lên móng, bh ngta trả 1.5 tỷ ko bán,
Lô cụ bảo là chỗ nào ấy chứ lgi có giá hơn 600tr__-
Bọn em đóng tiền xong bốc thăm. Chứ làm gì có chuyện chọn ô trước hả cụ. Bốc ô đẹp nộp thêm. Bốc ô xấu thì thôi. Đối diện viện nằm trong khu cán bộ công nhân viên toàn cắt 8x15=120 mà cụ. Trừ các lô
Góc 240m thôi.