Đặt Logo hội Fiat

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Cái này cần có buổi hội thảo mở rộng lấy ý kiến và cộp tiền quyết tâm phí cho chủ thớt lo vụ này cho anh em, nếu logo có tên Nick luôn thì càng tốt

huyhien

Xe buýt
Ý kiến này hay đây

nguyenanhquan

Xe tăng
Cái này cần có buổi hội thảo mở rộng lấy ý kiến và cộp tiền quyết tâm phí cho chủ thớt lo vụ này cho anh em, nếu logo có tên Nick luôn thì càng tốt
Chánh cứ hô hào hội thảo suốt mà nhà cháo chưa được đi hội thảo bao giờ:D

Lada1207

Xe tăng
Logo mà có tên ních của cụ ở đó em thấy không hay , oto fun là diễn đàn chung chứ không thể của( hungteng) được cụ cẩn thận không bị diễn đàn kiện đấy .
góc đó để trống hoặc cho số thứ tự vào cũng được ạ ( trùng với số trong danh sách hội viên )

cơ bản để đảm bảo vừa có tính khoa học, mỹ thuật lại vừa đảm bảo cho nó đạt trình dân chủ đến thế là cùng thì phải tổ chức hội thảo đóng góp ý kiến xây dựng
( trích lời của 1 thanh niên nghiêm túc đã cai nghiện Fiat thành công )

Babet Ta

Xe tăng
góc đó để trống hoặc cho số thứ tự vào cũng được ạ ( trùng với số trong danh sách hội viên )

cơ bản để đảm bảo vừa có tính khoa học, mỹ thuật lại vừa đảm bảo cho nó đạt trình dân chủ đến thế là cùng thì phải tổ chức hội thảo đóng góp ý kiến xây dựng
Cụ Lada1207 mà nổi là mai giời bão to đây :)), sáng nay thấy cụ kiavuong alo cafe, biểu gọi cả cụ mờ cụ ấy lói ghét cái zung nhan cụ :))

fiatcoi

Xe tăng

Lâu lắm rồi mới thấy cụ

thích V2

Xe tải
Hội thảo đi cụ ơi

Lada1207

Xe tăng
Cụ Lada1207 mà nổi là mai giời bão to đây :)), sáng nay thấy cụ kiavuong alo cafe, biểu gọi cả cụ mờ cụ ấy lói ghét cái zung nhan cụ :))
Dạ vk E nó cấm vào mạng ạ, úi giời Cụ ơi, chỗ nào có Cụ Kiavuong là E tránh, E giữ mình trong sạch ạ, tuy nhiên nếu có Cụ ở đấy thì E vẫn ra ạ

hungteng

Xe tải
Bẩm cụ chánh U_OAT vip tien sinh và các cụ trong hội.
Do cụ fiatcoi có nhắc nhở em về vấn đề bản quyền logo của otofun, em đã lập thớt xin phê duyệt của các cụ Mod và Admin ở thớt dưới đây
https://www.otofun.net/threads/van-de-logo-rieng-cho-chi-hoi.1071472/#post-30060230

Tinh thần của Mod là ủng hộ nhưng yêu cầu chỉnh lý hướng theo logo gốc của diễn đàn.

Em mời các cụ ý kiến tiếp để điều chỉnh ạ.

PS: Logo mẫu em đặt mà dạo này bên sản xuất bận làm quảng cáo bánh trung thu nên chưa xuất bản được, khi nào có em sẽ up lên để các cụ nghía luôn ạ

vip tien sinh

Xe ngựa
Bẩm cụ chánh U_OAT vip tien sinh và các cụ trong hội.
Do cụ fiatcoi có nhắc nhở em về vấn đề bản quyền logo của otofun, em đã lập thớt xin phê duyệt của các cụ Mod và Admin ở thớt dưới đây
https://www.otofun.net/threads/van-de-logo-rieng-cho-chi-hoi.1071472/#post-30060230

Tinh thần của Mod là ủng hộ nhưng yêu cầu chỉnh lý hướng theo logo gốc của diễn đàn.

Em mời các cụ ý kiến tiếp để điều chỉnh ạ.

PS: Logo mẫu em đặt mà dạo này bên sản xuất bận làm quảng cáo bánh trung thu nên chưa xuất bản được, khi nào có em sẽ up lên để các cụ nghía luôn ạ
Uki, nghía lun.

vip tien sinh

Xe ngựa
Cá nhân em thích logo Otofun, lồng logo tròn của Fiat vào chữ O thành logo của Hội Fiat. Tất nhiên nếu hội thảo thì em vẫn đi để phát biểu lại ý kiến này và ... cạch :D.
Ý cụ là muốn xuyên vào chỗ tròn tròn đấy ý gì?