Đặt hàng đồ Albea, Siena, Doblo, Tempra

isabinh

Xe điện
Khổ thân cụ, tại cụ thả gà ra đuổi, mà cụ lại phệ quá nên gà nó sổng mất. Thôi của đi thay người cụ à.
Thế có cụ nào có định tổ chức mua đồ fiat lần nữa ko nhỉ?
Mèo già hóa Cáo rồi mà nhiều khi vẫn bị nừa.

Lada1207

Xe tăng
bủ ***, có vụ này thật hả Bác, lâu nay E cứ tưởng lão Mèo gào cho vui miệng, hóa ra thật hả
@Mèo chủ tịt: lâu nay E cứ tưởng khôn lắm cơ. híc E biết Bác kém thế E chả bỏ phiếu cho Bác đâu, thôi để E khấn tâm linh giúp cho

hoachuoique

Xe điện
Trích dẫn:
isabinh viết

bủ ***, có vụ này thật hả Bác, lâu nay E cứ tưởng lão Mèo gào cho vui miệng, hóa ra thật hả
@Mèo chủ tịt: lâu nay E cứ tưởng khôn lắm cơ. híc E biết Bác kém thế E chả bỏ phiếu cho Bác đâu, thôi để E khấn tâm linh giúp cho
Công tâm mà nói thì không có chuyện đó đâu . Tại bác mèo hay quên.

May quá đúng là ở hiền gặp lành :69::69::69: .. vưỡn còn cụ nữa chửa nạp lúa :'(:'(:'(

isabinh

Xe điện
May quá đúng là ở hiền gặp lành :69::69::69: .. vưỡn còn cụ nữa chửa nạp lúa :'(:'(:'(
ăn nói cho cẩn thânj nhá, thằng này chưa ăn quịt hay ăn bùng của ai đoòng nào đâu, se co trích dẫn đầy đủ

Chỉnh sửa cuối:

isabinh

Xe điện
Các cu ạ thế ** nào lâu rồi em mới đọc lại cái thớt này, cay thật

ăn nói cho cẩn thânj nhá, thằng này chưa ăn quịt hay ăn bùng của ai đoòng nào đâu, xe co trích dẫn đầy đủ
Đúng òi ... lão lèm bèm nạp lúa lâu òi .. vưỡn còn một cụ nữa cơ :'(:'(:'(

isabinh

Xe điện
Mình được cái dinh đến xiền nong la hơi cẩn thận, và vẫn tìm được bảng kê đặt hàng những cái j đặt nhờ Mèo, nếu cần thì minh vẫn để 1 số SMS trong hộp thư, nhứng lần chuyển xiền đều có SMS thông báo, vẫn còn cả bàng kế chi tiết tính giá hàng nhập khẩu và chi phí, giá vón sau kkhi phân bổ của công ty Nhân An của lô hàng này, tý thủ vào TK xem có còn sao kế được các giao dịch với Mèo không
Néu Meo cần thì mình sẽ tìm lại ở Laptop cũ đựoc hết ý nhá, kể cà mấy lần nhắc Meo là mình còn cầm 1 bộ côn xe Tempra
còn cái bộ côn Mèo mua hộ cách đây lâu lâu đã tháo xe lắp vào nhưng thấy bite minh mới thay, bàn ép còn quá tốt, vả lại có ý đinh đổi xe nên chỉ thay cái lá côn, còn bàn ép và bite bán rồi, mèo mua cho giá 3,5T, lấy lại lá côn, bán bàn ép và biTe được 2T.
Thế mà có ông ôn đi tung tin cạnh khóe là mình bán bộ côn rồi, chắc tưởng mình bán bộ côn Dot lò mới cứng của Mèo
Nói thật từ lâu rồi mình cũng không vào thớt này, và có vào chắc cung không đọc hết các post, cứ nghĩ là xong rồi thì thôi, ai ngờ hôm nay vào đọc tháy cay mũi quá

Chỉnh sửa cuối:
Mấy hum nay trời mưa, độ ẩm cao ... xê pê u của lão lèm bèm nhà mình chập mệ ló òi các cụ ợ :)):)):))

isabinh

Xe điện
Cụ ới em nghe đồn chiều nay có người đi đòi dùm bác cái bộ côn về rồi ạ:77::77::77:
@minhquoc: Mày nhìn cái thái độ của thằng này này. Nó cứ nghic mình giwus lại để ỉm đi bán. Mà cái này có lắp được vào Dotlo déo đâu mà cứ nhặng lên

MQC

Xe buýt
Chết thật, để họp rồi phê và tự phê chứ (b) thế này newbie không dám viết đơn nhập hội thì chết, không có cớ mà (b)
@cụ mèo : Hình như cụ còn cầm hộ em một cái CD nhá :21: thực ra là em bận quá chưa qua được để lấy, cụ giữ cho em nhá

Chỉnh sửa cuối:

Lada1207

Xe tăng
Đúng òi ... lão lèm bèm nạp lúa lâu òi .. vưỡn còn một cụ nữa cơ :'(:'(:'(
E xin các Bác, lâu nay E cứ tưởng các BÁc trêu nhau, mà có gì cứ nhẹ nhàng thôi, tuyền AE quen nhau mấy năm rồi. giải quyết nhẹ nhàng thôi nhé,
@Isa: Bác Mèo xác nhận như trên rồi sao Bác còn căng thẳng thế.
@Mèo: Bác PM cho cái Bác còn sót lại đi, nếu ko trả Bác nêu *** tên lên đây E biết còn tránh
@MQC: E chậm tý nữa là BÁc đưa E lên đây nhể

Chỉnh sửa cuối:

kiavuong

Xe điện
Chủ nhật này cafe rồi đi bác bác nhé.
Bác Mèo ới bán cho em bộ côn nhé,bạn em mới làm com Tem đời ơ kìa mua về chả thay thì cũng để đới.
@Hatxi mấy bữa nưa em qua vơ nốt chỗ giảm sóc Tem nhé.Quả này đi buôn đồ Tem thui.:21::21::21:
@ isabình mưa gió thế này mà móng thía.Tại em thấy bác tôytay rủ đi lấy em không đi được mới bảo vậy chứ ai nói gì bác đâu (em đâu dám láo thía).Vả lại nữa là cũng đang cần bộ côn Tem đó nên mừng quá thôi,he he

Chỉnh sửa cuối:

MQC

Xe buýt
E xin các Bác, lâu nay E cứ tưởng các BÁc trêu nhau, mà có gì cứ nhẹ nhàng thôi, tuyền AE quen nhau mấy năm rồi. giải quyết nhẹ nhàng thôi nhé,
@Isa: Bác Mèo xác nhận như trên rồi sao Bác còn căng thẳng thế.
@Mèo: Bác PM cho cái Bác còn sót lại đi, nếu ko trả Bác nêu *** tên lên đây E biết còn tránh
@MQC: E chậm tý nữa là BÁc đưa E lên đây nhể
\
@lada1207 : Đâu dám bác, cái này nhỏ mới hay quên chứ. Còn cái kia cả em và bác đều nhớ rõ mà chẳng qua mấy lần bác hẹn em nhưng em bận, bác bận thôi. Mới 6 tháng có là gì, nhiều lần em quên đến 12 tháng ấy chứ :)) nhưng cái tội nhớ dai nên sau 12 tháng nó lại nhớ lại :21:
Chắc cuối năm nay em rảnh thì em với bác lại làm tiếp vụ nữa :)) lúa thì cuối năm sau thu vậy :))
Fun là chính (b) với lại hình như mấy cái của anh em mình là của độc rồi, hôm trước em nhờ bà chị sang tìm nhưng không thấy :102:

qisheng

Xe buýt
\
@lada1207 : Đâu dám bác, cái này nhỏ mới hay quên chứ. Còn cái kia cả em và bác đều nhớ rõ mà chẳng qua mấy lần bác hẹn em nhưng em bận, bác bận thôi. Mới 6 tháng có là gì, nhiều lần em quên đến 12 tháng ấy chứ :)) nhưng cái tội nhớ dai nên sau 12 tháng nó lại nhớ lại :21:
Chắc cuối năm nay em rảnh thì em với bác lại làm tiếp vụ nữa :)) lúa thì cuối năm sau thu vậy :))
Fun là chính (b) với lại hình như mấy cái của anh em mình là của độc rồi, hôm trước em nhờ bà chị sang tìm nhưng không thấy :102:
Hehe, có phải 2 bác đang nói đến cái vụ "mỹ nhân kế" đó không :^) :21:

MQC

Xe buýt
Hehe, có phải 2 bác đang nói đến cái vụ "mỹ nhân kế" đó không :^) :21:
:77: cụ, cái gì cụ cũng biết :41: Cụ có trang điểm thêm cái gì cho vợ 2 nữa không thì hú để em adua nhá (b)
Mà cụ có hứa đưa em cái gì không nhể ?

qisheng

Xe buýt
:77: cụ, cái gì cụ cũng biết :41: Cụ có trang điểm thêm cái gì cho vợ 2 nữa không thì hú để em adua nhá (b)
Đệ nhất Albea hoàn thiện quá rồi nên chả còn chỗ nào để độ thêm nữa :21:. Nói vậy chứ mấy tháng trước cũng độ thêm cái chỗ để chai nước, lúc nào rảnh em chụp ảnh rồi post cho bác xem.

Mà cụ có hứa đưa em cái gì không nhể ?
Hehe, già rồi nên chả nhớ có hứa gì với bác không :).
Xem PM của em nhá.

E công nhận người Trung Quốc giỏi, cái gì cũng biết
Nghề của em mà :))