Chi hội Đào rừng, lợn mán - 2013

Chim di bo

Xe tải
Cứ để nó đi xem mặt nó thế nào còn tiện xử lý.
Ranh con này giao QTA giải quyết.
Anh à. Thằng c.ứt lợn này có phải là cái thằng mà nó cứ gọi điện cho anh hôm ở Sapa không?
Đánh chết kụ thằng này đi, hôm trước nó còn post ảnh nóng của em lên diễn đàn làm em phải xin lỗi người hâm mộ mất bao nhiêu sức.

Q.T.A

Xe buýt
Đánh chết kụ thằng này đi, hôm trước nó còn post ảnh nóng của em lên diễn đàn làm em phải xin lỗi người hâm mộ mất bao nhiêu sức.
Thảo nào anh nghe chú chửi nó là: THẰNG MẶT \./ .=))=))=))=))=))=))=))=))=))

thelife

Xe đạp
Năm nay, chương trình Đào rừng, lợn mán sẽ dự định như sau. Vẫn sẽ đi Mộc Châu vì thời gian hạn hẹp, kinh tế khó khăn. Nhưng chuyến đi vẫn có và đảm bảo cho không khí Tết đc trọn vẹn.
- 17:30 ngày 1/2/13 tức 21 AL tập trung, 18:00 xuất phát tại hầm đường bộ TL.
Đến Mộc Châu lấy ks nghỉ (các xe tự ăn tối, đến MC sẽ có cháo gà và ăn và nhậu nhẹ).
* 2 phương án:
Pa1: (chắc tớ theo Pa này)
- sáng hôm sau 2/2 (22Al) dậy ăn sáng và vào khu nào đẹp để chụp ảnh rồi chiều ra mua Đào và lợn. Ăn tối và về HN. (Mọi ng xem cung nào nhẹ, đẹp để vào chơi.
Pa2:
-sáng dậy vào cung, thoải mái đến sáng 3/2 mua Đào, lợn và về trong buổi sáng. A Thắng terano xem xét, dẩn đoàn hộ nhé)

* lưu ý: CN là ông công ông táo nên phải có mặt ở nhà nhé.
Thưa các cụ các mợ Triton Club!

Tình hình là thấy các cụ bên này xôm quá, e thì chưa rước đc e Trai tan nào lên chưa nộp đơn.
Nhưng do người nó có cái máu "lênh khênh" lại quen một số anh e trong đội,được đôi lần bám càng cùng đâm mê :D
thấy nội dung đi lần này tăng thêm phần không khí cho tết, lại biết đâu có thể kiếm đc cành đào đẹp, con lợn ngon ăn tết.

Thế lên e đặt gạch đăng kí với cụ chủ thớt một xe nhé.
Mọi vấn đề Lệ Quyên đóng góp thế nào các cụ cứ up rồi cho e theo với nhé.
Thanks các cụ nhiều ah.

BMWHOLIDAY

Xe buýt
Em xin chỉnh sửa chút ạ
Em xin đăng ký 2 phòng = 4 L + 2 B
Các lãnh đạo duyệt giúp em với ạ. 08 ơi sửa danh sách hộ anh với, không sửa anh nhắn tin xin thẻ đt đấy :|

bop_coi

Xe tải
Anh em ngoài đội đi cùng cần xem xét kỹ.Mất lòng trước hơn được lòng sau.
Nói thế, ai không trong hội cần có người giới thiệu. Tránh như đợt đi Y-tý vừa rồi, mất *** nó cả tư cách ! Mua bực vào người.

Tức thì ...éo tức nhưng Bực cái thái độ !

triton6789

Xe buýt
E dky 4 lớn, 2 phòng.
Các lãnh đạo xem xét việc đặt phòng luôn đi ạ, e thấy đợt này đông đấy.

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com
Nói thế, ai không trong hội cần có người giới thiệu. Tránh như đợt đi Y-tý vừa rồi, mất *** nó cả tư cách ! Mua bực vào người.

Chuẩn anh ạ,nếu không trong hội mà không có người giới thiều thì nghỉ,thời buổi này ứ tin bố con chúng nó anh nhỉ.lói thì bẩu là khât khe mà các bố đi cùng ôm bố nó cục hàng trắng là mình lằng nhằng đã...

chicky_06

Xe tải
Chuẩn anh ạ,nếu không trong hội mà không có người giới thiều thì nghỉ,thời buổi này ứ tin bố con chúng nó anh nhỉ.lói thì bẩu là khât khe mà các bố đi cùng ôm bố nó cục hàng trắng là mình lằng nhằng đã...
Tôi đang định làm cục cho AV nó về hưu ông lại nói ra , nó lại cảnh giác #-o

Hieudao

Xe buýt

Anh nói chỉ có chuẩn thời buổi *** thì ít chó thì nhiều. Anh em mình cứ thế mà theo:-bd

vitomsau

Xe tải
Anh em ngoài đội đi cùng cần xem xét kỹ. Mất lòng trước hơn được lòng sau. Nói thế, ai không trong hội cần có người giới thiệu.
Em có được ai giới thiệu đâu, em tự giới thiệu cũng được đấy chứ ;;)

Nolop

Xe đạp
Em xin đăng ký 2l + 2nhỏ, 1 phòng ah.

Chim di bo

Xe tải
em đăng ký 2L , lệ phí thằng Chicky chịu trách nhiệm.

Chim di bo

Xe tải
Anh nói chỉ có chuẩn thời buổi *** thì ít chó thì nhiều. Anh em mình cứ thế mà theo:-bd
Hai thằng ku này a già nói thì cái gì chẳng chuẩn mà cứ phải nịnh? sợ a già giận ko đến ăn Lolotica à?

HUGO

Xe tải
Hội này giờ tạp pí lù nhỉ . Chuyến nào cũng vài mạng bên ngoài ăn theo đực có cái cũng rồ lên xin ké cẩm rồi đủ thứ chuyện thị phi . Chỉ khổ ông nào tổ chức làm trưởng đoàn đôn đáo lo rồi bị ghí súng vào lưng .. Kkk