[Thảo luận] Dạo này xxx đứng ở ngã tư Đại Cổ Việt + Lê Duẩn đông vậy?

FBI_

Xe buýt
E thấy dạo này tầm chiều có đến cả chục xxx đứng ở đoạn gần ngã tư Đại Cổ Việt rẽ sang Lê Duẩn. Mà thấy cả ô tô xe máy đều bị bắt khá nhiều
Các cụ cho hỏi ở đó thì hay bắt lỗi gì vậy

Ngo nho

Xe tăng
Lỗi không xi nhan và đè vạch "ngựa vằn" đảo mềm chia lối xuống hầm Kim Liên và rẽ ĐCV - Lê Duẩn

FBI_

Xe buýt
Đè vạch thì đúng rồi, nhưng xxx đứng trước đoạn rẽ sang Lê Duẩn, vậy sao lại bắt xi nhan, nếu ko rẽ sang Lê Duẩn mà đi thẳng sang Kim Liên thì sao ợ

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Đè vạch thì đúng rồi, nhưng xxx đứng trước đoạn rẽ sang Lê Duẩn, vậy sao lại bắt xi nhan, nếu ko rẽ sang Lê Duẩn mà đi thẳng sang Kim Liên thì sao ợ
chuẩn luôn ựu ợ, quanh đi quẩn lại vẫn cái lỗi xi nhan với sai làn, đè vạch thôi mà

Ngo nho

Xe tăng
Bắt lỗi xi nhan từ ĐCV rẽ vào đường nhánh để đi thẳng KL hoặc rẽ phải Lê Duẩn

dung37c1

Xe tăng
Dạo này chuẩn bị 30/4 roài 141 soi kỹ lắm nhưng mình thì có cài gì mà sợ

KYNGLISH

Xe tăng
Chỗ này là cái mỏ khai thác mãi không hết của xxx... Quanh đi quẩn lại chỉ có đè vạch với không signal mà vẫn rất nhiều người dính, nhất là xe máy. Cứ đúng luật mà đi cho lành các cụ ạ, vừa an toàn vừa đỡ mất xiền...

pirate88

Xe hơi
Thank cụ, em cũng hay đi qua đoạn này. Phải để ý mới đc..

tungduong0610

Xe điện
Chỗ này là cái mỏ khai thác mãi không hết của xxx... Quanh đi quẩn lại chỉ có đè vạch với không signal mà vẫn rất nhiều người dính, nhất là xe máy. Cứ đúng luật mà đi cho lành các cụ ạ, vừa an toàn vừa đỡ mất xiền...
cái chính là mọi người ko chịu quan sát, ko làm đúng nó mới bắt được chứ

thienphuc

Xe điện
E bị 1 lần hôm chở 1 cụ of đi qua đó xxx đeo lon trung uý đòi 500 k bảo e mày k biết điều a lập cho mày lỗi 1t7
Em bảo a viết bb đi bằng đang cầm trong tay đấy nhớ k viết đc lỗi 1t7 thì làm con dog nhé mà quân hàm trung uý là to hơn cả thiếu tá à ? Đám bạn bằng tuổi tôi nó đang đeo lon thiếu tá thì mấy tuổi nữa đc đeo lon trung uý
Xxx nín luôn k dám xưng a sau đó viết bb rồi hỏi e ghi lỗi gì
E bảo ghi lỗi 1t7
Xxx bảo thôi e ghi tên a rồi a tự ghi lỗi e hỏi ghi k cài dây đc k xxx bảo k ghi lỗi k chấp hành biển báo
E bảo k đc đâu lỗi này mới hết 400 còn thiếu 1t3 nữa chả nhẽ tiền con dog đắt thế à
Xxx gọi xxx khác ra viết tiếp rồi lẩn mất
Cụ kia nhà mình cứ dục e đi nên e cầm bb đi
Đến khi lấy qđ hỏi e gái sao lỗi này của a xxx bảo 1t7 sao giờ có 400
E gái bảo chắc mấy a ý chuyển lỗi
E bảo e xem bb a vi phạm chỗ đó chuyển lỗi 1t7 cho a đc k
E gái bảo chỗ vị trí đó k có lỗi sai làn nên k chuyển đc mà sao a cứ thích mất tiền thế
A thích mất tiền vì xxx chỗ đó bảo 1t7 đòi làm luật 500 k a có ng làm chứng cho a gặp lãnh đạo a trình bầy
E gái cứ luôn mồm xin lỗi và gọi xxx kia xin lỗi e
Hôm đó rất nhiều ng nộp 500 k nhanh

tungduong0610

Xe điện
E bị 1 lần hôm chở 1 cụ of đi qua đó xxx đeo lon trung uý đòi 500 k bảo e mày k biết điều a lập cho mày lỗi 1t7
Em bảo a viết bb đi bằng đang cầm trong tay đấy nhớ k viết đc lỗi 1t7 thì làm con dog nhé mà quân hàm trung uý là to hơn cả thiếu tá à ? Đám bạn bằng tuổi tôi nó đang đeo lon thiếu tá thì mấy tuổi nữa đc đeo lon trung uý
Xxx nín luôn k dám xưng a sau đó viết bb rồi hỏi e ghi lỗi gì
E bảo ghi lỗi 1t7
Xxx bảo thôi e ghi tên a rồi a tự ghi lỗi e hỏi ghi k cài dây đc k xxx bảo k ghi lỗi k chấp hành biển báo
E bảo k đc đâu lỗi này mới hết 400 còn thiếu 1t3 nữa chả nhẽ tiền con dog đắt thế à
Xxx gọi xxx khác ra viết tiếp rồi lẩn mất
Cụ kia nhà mình cứ dục e đi nên e cầm bb đi
Đến khi lấy qđ hỏi e gái sao lỗi này của a xxx bảo 1t7 sao giờ có 400
E gái bảo chắc mấy a ý chuyển lỗi
E bảo e xem bb a vi phạm chỗ đó chuyển lỗi 1t7 cho a đc k
E gái bảo chỗ vị trí đó k có lỗi sai làn nên k chuyển đc mà sao a cứ thích mất tiền thế
A thích mất tiền vì xxx chỗ đó bảo 1t7 đòi làm luật 500 k a có ng làm chứng cho a gặp lãnh đạo a trình bầy
E gái cứ luôn mồm xin lỗi và gọi xxx kia xin lỗi e
Hôm đó rất nhiều ng nộp 500 k nhanh
cụ chắc quan cỡ bự hoặc max skill chém nhể :))

Hoành

Xe tăng
E thấy dạo này tầm chiều có đến cả chục xxx đứng ở đoạn gần ngã tư Đại Cổ Việt rẽ sang Lê Duẩn. Mà thấy cả ô tô xe máy đều bị bắt khá nhiều
Các cụ cho hỏi ở đó thì hay bắt lỗi gì vậy
Bắt lỗi đè vạch liên cả nam nay rồi cụ nhé

ranger211

Xe tăng
Chiều nay e thấy xxx vợt khối chú 2b tội vượt đèn đỏ khi rẽ từ Giải phóng vào Đại cồ việt.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Thì xxx trong phố quanh đi quẩn lại cũng chỉ có mấy cái lỗi đấy thôi, đúng là gà què ăn quẩn cối xay,