[Funland] Dạo này lắm anh già bị các em sae Forex thịt thế

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
https://mxv.com.vn/ giúp cháu kiếm nhiều tiền, cháu trả ơn họ bằng cách lan truyền thông tin.
Otofun giúp cháu thêm kinh nghiệm, kiến thức, cháu trả ơn bằng cách đi đâu trên thế giới cũng tuyên truyền cho Otofun.

Ví dụ tháng 05/2022 cháu sẽ đi Ấn Độ, cháu đã tự chuẩn bị tài liệu nói về những chuyện tốt đẹp tại Otofun cho bạn bè Ấn Độ được biết.

theanh235

Xe buýt
- Vốn 300 triệu.
- Đi lệnh 01 Lot tiêu chuẩn.
- Profit/Loss tối thiểu 1/1.
- Mỗi tuần 1-2 lệnh (có thể nhiều hơn nếu có cơ hội tốt).
RR 1:1 Tài Sửu cho nhanh bạn ơi! Chưa kể thị trường nhỏ, tính thanh khoản thấp.
Vốn 300tr mà 1 tháng lãi 150tr. Lãi 50%/tháng
Thị trường này ai cũng thắng thế ai là người thua???

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Với phương châm kết nối những điều tốt đẹp như vậy, cháu xây dựng được nhiều mối quan hệ hữu nghị, và càng giúp cháu kiếm được nhiều tiền ạ.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Ai thua cháu không rõ ạ, chắc là người nước ngoài thua, vì MXV liên thông quốc tế và người Việt tại MXV rất gỏi ạ.

keeponlylove

Xe điện
giờ em mới để ý. Các cụ cẩn thận nhé! Trong topic này e thấy có 1 nick có vẻ uy tín, nhưng liên tục quảng cáo sàn nông sản. Với kinh nghiệm của em, thì k có gì dễ ăn vậy đâu.
kiếm 100-150tr trong thị trường k phải là vấn đề ở đây, mà vấn đề vốn bao nhiêu, cách đi lệnh thế nào.
Nên tỉnh táo
Tt được nhà nước chấp thuận còn hơn coin, Forex. E thấy sàn hàng hoá (ko phải nông sản như cụ nói) ok mà, thường chơi dầu, kim loại.

Pvsc

Xe ba gác
Cụ có chơi chứng không? Bọn này có thời điểm ngày nó gọi em hơn 10 cuộc. Từ forex, chứng khoán, hàng hoá.
Trên of có cái topic sàn giao dịch hàng hoá các cụ vào cẩn thận bị thịt nhé. Em gì trên đó có 5M đô í
Ofers đến chơi chứng còn cắt c,
Hàng hoá còn khó hơn fx, ngumali k chết hơi phí :D

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Ofers đến chơi chứng còn cắt c,
Hàng hoá còn khó hơn fx, ngumali k chết hơi phí :D
Trader thực chiến không nhất thiết phải giỏi mọi thứ, chỉ cần giỏi một thứ, kiếm được tiền, và rèn luyện tăng dần khối lượng giao dịch.

Cháu chỉ có mỗi một chiêu xài đi xài lại (còn ít hơn cả Trình Giảo Kim, ông ấy còn có 3 thế búa). Vì cháu học Lý Tử Long: "Tôi không sợ người luyện tập 10.000 cú đá chỉ một lần mà chỉ sợ người thực hành một cú đá 10.000 lần"

anhkhoihn

Xe tăng
Ở đây các cụ cứ có 1 suy nghĩ mặc định là cứ giầu, cứ giỏi ( kiếm tiền) là mặc định ăn được gái xinh :)) Nhưng giỏi giàu giờ đâu thiếu đâu, các em ngon thì các bác giỏi giàu vẫn thèm lắm mà ko ăn nổi :))
Toàn ăn tục nói phét đánh dắm dong thôi cụ ơi. Các cháu Telesale ở cơ quan em chân dài tới nách kể chuyện suốt. Xe đẹp , hót hay nhưng éo có quà cho các cháu thì cũng next. Thời buổi cơm áo gạo tiền mà ông nào nói chỉ đi cà phê rồi chén free là nói phét hoặc mấy em hàng hết date thôi.....

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Câu hỏi hay nhưng chưa đủ???
hãy hỏi là cách vận động của VMX ntn, từ đó xác định ra ai là players trong đó. Sau đó mới tới câu hỏi của cụ nhé!

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Xưa cháu cũng háu gái phết. Dưng mờ thế lào loay hoay nói chuyện tẹo y như rằng forex trade a..., iem không đủ doanh số ngày- tháng a..., sàn vàng quốc tế a..., bds đẳng cấp a...Cháu cười đểu bố biết dồi nhá! hội này loanh quanh 9x và có thể là cú có gai có ekip hậu thuẫn các kụ nhóe!

cu.do

Xe buýt
Thắng/thua ở MXV là do bản lãnh. Nếu thua thì chấp nhận là kém thôi, không đổ thừa cho bị lừa được.
Bản lãnh/bản lĩnh là vô cùng, thương trường là chiến trường. Để có được thì phải chiến đấu lâu dài, hiểu biết, có nhiều kinh nghiệm. Dù là FX, CP, Coin, hàng hóa..

Khi đã thua 1, 2 hoặc 10 lần cũng tỉnh ra, nếu chỉ chơi nhỏ nhưng nếu THAM (thêm lời XÚI DẠI, DỤ DỘ, THÊM THÔNG TIN KHÔNG KIỂM CHỨNG) mà thua nặng thì xác định đi luôn. Không có cơ hội về bờ. Và người kiếm được chính là đội LÙA GÀ., mấy em gái 9x, 2x..==> ĐÓ LÀ LỪA ĐẢO

Việc bạn "Jochi" liên tục quảng cáo về MVX, đăng cả thông tin cá nhân, tiền đang có, kiếm được nhiều tiền là 1 hình thức "PR, LÙA GÀ" tinh vi và trắng trợn. Mô hình không khác gì đội đa cấp em đã từng gặp.

Trong thực tế, một người con gái, có nhiều tiền, còn trẻ, đẹp, có trình độ mà tự nhiên đi chia sẻ, đẩy thông tin cá nhân là "VÔ LÝ".

Nhiều cụ đã nói" Đừng thấy dễ ăn mà chui đầu vào"

CuongNguyenPhuc71

Xe container
giờ em mới để ý. Các cụ cẩn thận nhé! Trong topic này e thấy có 1 nick có vẻ uy tín, nhưng liên tục quảng cáo sàn nông sản. Với kinh nghiệm của em, thì k có gì dễ ăn vậy đâu.
kiếm 100-150tr trong thị trường k phải là vấn đề ở đây, mà vấn đề vốn bao nhiêu, cách đi lệnh thế nào.
Nên tỉnh táo
Phải tỉnh táo tầu các kụ ạ. Hội này hay dọa kiển trẹo đô ăn thua đíu giè! Hehe!

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Từ ngày mai (18/04/2022) cho đến hết tuần (22/04/2022). Cháu sẽ thực hiện một cú go long Bạch Kim 02 Lot tiêu chuẩn. Buy 2 PLEN22 @980 LMT GTC tại thớt này: https://www.otofun.net/threads/san-giao-dich-hang-hoa-o-viet-nam.1814047/page-37
Mục tiêu chốt lời $2000 ~ $3000 để đủ chỉ tiêu 150 triệu/tháng Tư.
Rất mong bác ghé qua chứng kiến. Sự hiện diện của bác là sự vinh hạnh với cháu ạ.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Bản lãnh/bản lĩnh là vô cùng, thương trường là chiến trường. Để có được thì phải chiến đấu lâu dài, hiểu biết, có nhiều kinh nghiệm. Dù là FX, CP, Coin, hàng hóa..

Khi đã thua 1, 2 hoặc 10 lần cũng tỉnh ra, nếu chỉ chơi nhỏ nhưng nếu THAM (thêm lời XÚI DẠI, DỤ DỘ, THÊM THÔNG TIN KHÔNG KIỂM CHỨNG) mà thua nặng thì xác định đi luôn. Không có cơ hội về bờ. Và người kiếm được chính là đội LÙA GÀ., mấy em gái 9x, 2x..==> ĐÓ LÀ LỪA ĐẢO

Việc bạn "Jochi" liên tục quảng cáo về MVX, đăng cả thông tin cá nhân, tiền đang có, kiếm được nhiều tiền là 1 hình thức "PR, LÙA GÀ" tinh vi và trắng trợn. Mô hình không khác gì đội đa cấp em đã từng gặp.

Trong thực tế, một người con gái, có nhiều tiền, còn trẻ, đẹp, có trình độ mà tự nhiên đi chia sẻ, đẩy thông tin cá nhân là "VÔ LÝ".

Chuẩn kụ nhóe! Cháu đang xúc được thì không bao giờ loa lên tớ đang xúc được đây. Mình cứ im lặng mà xúc thôi.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF

Bác nào biết cháu sáu năm nay ở Otofun, không lạ gì tính cách của cháu: Thấy cái gì lợi ích, cháu đều muốn chia sẻ với mọi người ạ.

theanh235

Xe buýt
Câu hỏi hay nhưng chưa đủ???
hãy hỏi là cách vận động của VMX ntn, từ đó xác định ra ai là players trong đó. Sau đó mới tới câu hỏi của cụ nhé!
cảm ơn cụ, kinh nghiệm em còn non kém, nói không gãy gọn. Sau còn phải học hỏi các cụ nhiều

Thực hiện mua bán trên thị trường hàng hoá, hoặc đầu cơ, đầu tư hoàn toàn do năng khiếu - tất nhiên được giáo hoá thì càng giỏi nhưng trước tiên sinh ra phải có năng khiếu cái đã. Mà nói tới năng khiếu thì 99.99% số người không có,mặc dù không có năng khiếu vẽ vẫn có thể thử, không có năng khiếu hát vẫn có thể thử…những cái trên thử không được vẫn không sao, nhưng không có năng khiếu giao dịch thì thử một lần là đau cả đời. Đại đa số những người kiếm sống được nhờ giao dịch thì chỉ là vì vận may còn mà thôi, nhưng lại gây ra ảo tưởng là do mình hay.