[Funland] Dạo này lắm anh già bị các em sae Forex thịt thế

pooka

Xe container
già đầu nhưng vẫn đi nghe mấy đứa gái bằng tuổi con, tuổi cháu mình , vắt mũi chưa sạch, nhờ tư vấn cho nên đầu tư gì, đầu tư vào đâu :))
Ôi dào. Trước đây có mấy ông giáo sư tiến sĩ còn ngồi gật gù nghe tụi đa cấp nó giới thiệu sản phẩm chức năng. Nhiều người còn cả tin lắm.
Vào cái sàn forex lại toàn các cháu trẻ sale nhưng " Vành ngoài bảy chữ vành trong tám nghề" rồi.

Chekmate

Xe điện
Ôi dào. Trước đây có mấy ông giáo sư tiến sĩ còn ngồi gật gù nghe tụi đa cấp nó giới thiệu sản phẩm chức năng. Nhiều người còn cả tin lắm.
Vào cái sàn forex lại toàn các cháu trẻ sale nhưng " Vành ngoài bảy chữ vành trong tám nghề" rồi.
Toàn các broker 20 tuổi nhưng 10 năm kinh nghiệm cụ nhể :D

langtoilangtoi

Xe điện
già đầu nhưng vẫn đi nghe mấy đứa gái bằng tuổi con, tuổi cháu mình , vắt mũi chưa sạch, nhờ tư vấn cho nên đầu tư gì, đầu tư vào đâu :))
Em đoán chắc sàn scam, mấy bé IB cố tình cho lệnh ngược để cháy, sau đó kêu nạp thêm để gồng. Nếu gặp ai có tâm họ gỡ cho thì sàn lại gây khó dễ khi rút tiền bằng cách trừ phí qua đêm, nạp thêm phí...

butchikim

Xe ba gác
Tiền tỉ tiêu dễ nhỉ ;))

teppia

Xe tăng
Bạn hỏi câu này chứng tỏ bạn chưa già, và có thể chưa giàu luôn.

Mấy thằng già mà giàu nó keo kiệt lắm luôn, giả gà để chăn gái free.

Mình biết thừa mấy trò này, vì mình cũng già, và cũng giàu.
Ko free đâu cụ ơi, giả gà nhưng ăn được gái thì cũng phải bỏ ra mớ rồi, gái nó ko ngu mà cho các bác chịch phờ ri đâu :))

banmotnucuoi

Xe lăn
Ko free đâu cụ ơi, giả gà nhưng ăn được gái thì cũng phải bỏ ra mớ rồi, gái nó ko ngu mà cho các bác chịch phờ ri đâu :))
Ui giời. Có sức mà chịch ko thôi. Giàu thì auto giỏi, mà giỏi thì các cháu bám hơn đỉa. Giờ có phải như 5 năm trc đâu.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ nó là thú vui tiêu tiền thôi. Kiểu có anh thích bóc bánh sòng phẳng 1tr hay 2tr/lần. Có anh thì bao nuôi gái trẻ. Có anh thì tham gia chỗ đa cấp, bảo hiểm để được bốc phét thành thần. Có anh thì tham gia hội nữ công gia chính ăn các chị trung niên. Có anh lên OF tìm thính...

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Heheh, em có thằng bạn, trung niên vui tính, công ăn việc làm ngon lành nhưng cứ thích tham gia mấy hội đa cấp + bảo hiểm, bầu mày rảnh việc nhể thì nó nháy mắt rất điêu
Bạn e mấy thằng vợ bỏ hoặc vợ coi như chết rồi cũng thế. Suốt ngày tinder, fx. Chúng nó bẩu chén dc nhiều các cháu cuối 9x,2000 lắm. Công thức đơn giản: xe có thương hiệu + mời đi ăn cafe vài lần là đc. Đối với các cháu chuyện chịch choặc bh cũng như mời nhau cốc cafe thôi nên rất dễ.

teppia

Xe tăng
Em nghĩ nó là thú vui tiêu tiền thôi. Kiểu có anh thích bóc bánh sòng phẳng 1tr hay 2tr/lần. Có anh thì bao nuôi gái trẻ. Có anh thì tham gia chỗ đa cấp, bảo hiểm để được bốc phét thành thần. Có anh thì tham gia hội nữ công gia chính ăn các chị trung niên. Có anh lên OF tìm thính...
Như này nhé, nếu bóc bánh thì cụ chỉ cần bỏ tiền ra , vào hotel và chén, xong vén quần về.
Còn món tham gia hội forex mà muốn chăn gái thì cụ phải bỏ công sức, thời gian, nào là nghe các em mở tk, nạp tiền vào chơi, rồi off nhóm, rồi bắt chuyện, cf, ăn uống.. mà như thế có chắc đã chén được đâu, rồi phải quà cáp, dẫn các em đi chơi, cho tiền, rồi phải đầu tư theo các em ý, cũng mất rất nhiều tiền, công sức đấy, có khi còn chả chén được :))

barca6996

Xe container

DVG

Xe điện
Như này nhé, nếu bóc bánh thì cụ chỉ cần bỏ tiền ra , vào hotel và chén, xong vén quần về.
Còn món tham gia hội forex mà muốn chăn gái thì cụ phải bỏ công sức, thời gian, nào là nghe các em mở tk, nạp tiền vào chơi, rồi off nhóm, rồi bắt chuyện, cf, ăn uống.. mà như thế có chắc đã chén được đâu, rồi phải quà cáp, dẫn các em đi chơi, cho tiền, rồi phải đầu tư theo các em ý, cũng mất rất nhiều tiền, công sức đấy, có khi còn chả chén được :))
Chí phải, thậm phải, thậm thậm phải :))

teppia

Xe tăng
Ui giời. Có sức mà chịch ko thôi. Giàu thì auto giỏi, mà giỏi thì các cháu bám hơn đỉa. Giờ có phải như 5 năm trc đâu.
Giàu nhưng ko phải thằng nào cũng có duyên mà gái nó theo cụ ah. Cụ đã đọc messenger trong đt của tụi gái xinh chưa? cũng cả đống các bác biệt thự xe sang mà toàn các cụ thô thiển bm ra , các em ý toàn block với chửi :))

teppia

Xe tăng
Ở đây các cụ cứ có 1 suy nghĩ mặc định là cứ giầu, cứ giỏi ( kiếm tiền) là mặc định ăn được gái xinh :)) Nhưng giỏi giàu giờ đâu thiếu đâu, các em ngon thì các bác giỏi giàu vẫn thèm lắm mà ko ăn nổi :))

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Thì em vừa nói là thú vui mà. Tán gái số 1 là dẻo mỏ, nên đầy thằng nghèo lõ vẫn đầy gái yêu. Lắm thằng giàu nứt nhưng tính bẩn chó khó kiếm gái.

teppia

Xe tăng
Thì em vừa nói là thú vui mà. Tán gái số 1 là dẻo mỏ, nên đầy thằng nghèo lõ vẫn đầy gái yêu. Lắm thằng giàu nứt nhưng tính bẩn chó khó kiếm gái.
1 đứa gái trẻ, xinh, ngon fb nó 1 ngày cả chục cái tin nhắn làm quen đủ thể loại, chủ yếu giàu, giỏi nhé, biệt thự xe sang các kiểu nhưng có bác nào đã mời được các em ý đi cafe đâu :))
Thế là lại lên diễn đàn, tìm số gọi gái dịch vụ giải tỏa cho bõ tức :))

thangmin

Xe tăng
Đàn ông có 2 cái đầu, 1 cái đang bị ngậm thì cái kia cũng coi như bỏ :))

banmotnucuoi

Xe lăn
1 đứa gái trẻ, xinh, ngon fb nó 1 ngày cả chục cái tin nhắn làm quen đủ thể loại, chủ yếu giàu, giỏi nhé, biệt thự xe sang các kiểu nhưng có bác nào đã mời được các em ý đi cafe đâu :))
Thế là lại lên diễn đàn, tìm số gọi gái dịch vụ giải tỏa cho bõ tức :))
Nó ko đi cafe là ảnh ảo thôi cụ ạ, giờ muốn mời đi cafe phải call video cho chắc để chúng nó ko bị chửi.
Call xong và vẫn tha thiết mời là đc, còn chịch thì em ko biết vì tuỳ xem "thoáng" hay ko.

Hoa_anh_đào

Xe tải
Cuối cùng là không biết ai gà ai thóc cụ nhờ 🤣giống cõi of thế =))
Xưa anh đổng trác với lão bố còn mất nước , h các cụ hoạn đi để tránh ko bị mất tiền , mất nhà . Tập trung thì mới thắng chứ ko nó quậy phá khó tập trung🤤