Chi hội Danh sách và Quy chế hoạt động của HaNoi Nissan Club - HNC 2014 (cập nhật 05-02-2015)

SW1.5

Xe buýt
tuần này e đi học ở ngay 64 trần quốc toản mà cụ SW chả rủ rê j` em :-< buồn
cụ ơi cụ làm ji bên PCC thế? cụ lươn đc ko? e trg gio chi di bo lanh quanh cafe ca fao gan cquan dc thui cụ ợ. sếp em ghe lém
cụ chuối bùng học cafe đê
@ Hoangchuoi: e vừa đi uống bia về, có biết Cụ học gần đâu mà rủ rê, hức! Thế bi giờ Cụ có cafe ko thì bẩu??? :P
@ Kusut8x: nghề chính của e là chém gió và buôn lựu đạn Cụ ợ, thi thoảng lúc nào Sếp e lượn thì e cũng lượn đc ợ (mà thường là khi e lượn thì Sếp e cũng lượn, thế mới đểu), với lỵ Sếp e hiền lành đoan trang nhưng dễ dãi hệt như e nên nếu Cụ rảnh lúc nào thì cứ mật thư cho e để cafe chém gió nhá! keke... =))

xethunglop

Xe tải
@ Hoangchuoi: e vừa đi uống bia về, có biết Cụ học gần đâu mà rủ rê, hức! Thế bi giờ Cụ có cafe ko thì bẩu??? :P
@ Kusut8x: nghề chính của e là chém gió và buôn lựu đạn Cụ ợ, thi thoảng lúc nào Sếp e lượn thì e cũng lượn đc ợ (mà thường là khi e lượn thì Sếp e cũng lượn, thế mới đểu), với lỵ Sếp e hiền lành đoan trang nhưng dễ dãi hệt như e nên nếu Cụ rảnh lúc nào thì cứ mật thư cho e để cafe chém gió nhá! keke... =))
@ cụ SW: Cho em hỏi ngu ngơ tí, hềnh như sếp cụ tóc cũng lơ thơ như cụ phải ko ợ ~X(

SW1.5

Xe buýt
@ cụ SW: Cho em hỏi ngu ngơ tí, hềnh như sếp cụ tóc cũng lơ thơ như cụ phải ko ợ ~X(
Keke... chuẩn men, mà hình như lão ý đang hồi xuân hay sao ý, dạo này thấy măm khỏe nhắm, lại còn thấy đú đớn với mấy e teen đi Bar với lỵ gọi hội đi bem nhau nữa, chít thật, hức! :P

kusut8x

Xe hơi
cụ WS ui em thích sếp cụ rùi đó. cụ xem có chân thư ký hay trợ lý ko cho em nộp hồ sơ với. cụ WS PM cho em cái số đt với chứ cái số của cụ ở lít nhìn cứ ảo ảo.... mà cụ lượn sang bên nguyễn thượng hiền cafe đc ko?

LINH MOI 2011

Xe tải
Keke... chuẩn men, mà hình như lão ý đang hồi xuân hay sao ý, dạo này thấy măm khỏe nhắm, lại còn thấy đú đớn với mấy e teen đi Bar với lỵ gọi hội đi bem nhau nữa, chít thật, hức! :P
Thảo nào, iem thấy Cụ í bem chuẩn thía :P - Phát nào ra phát đới :P

SW1.5

Xe buýt
cụ WS ui em thích sếp cụ rùi đó. cụ xem có chân thư ký hay trợ lý ko cho em nộp hồ sơ với. cụ WS PM cho em cái số đt với chứ cái số của cụ ở lít nhìn cứ ảo ảo.... mà cụ lượn sang bên nguyễn thượng hiền cafe đc ko?
Hehe... cái số đấy nhìn ảo ảo nhưng mà là số e vẫn thường xuyên để liên lạc với HNC đấy ợ, ko tin Cụ cứ hỏi Cụ Chánh nhà mềnh mà xem (trừ những lúc đang bem nhau là e ko trả nhời vì sợ bị bem chít, còn thường thì gọi phát là e trả nhời liền), với lỵ đấy là số của Sếp e cho e để liên lạc với các e teen đấy Cụ ợ, keke... :P

LINH MOI 2011

Xe tải
Thía lào mà Cụ lại bị đổi thành W... Sờ nhể :)) b-(

LINH MOI 2011

Xe tải
Hehe... cái số đấy nhìn ảo ảo nhưng mà là số e vẫn thường xuyên để liên lạc với HNC đấy ợ, ko tin Cụ cứ hỏi Cụ Chánh nhà mềnh mà xem (trừ những lúc đang bem nhau là e ko trả nhời vì sợ bị bem chít, còn thường thì gọi phát là e trả nhời liền), với lỵ đấy là số của Sếp e cho e để liên lạc với các e teen đấy Cụ ợ, keke... :P
Lạy Cụ 8-x , h iem mới thấy thòi .... ra nhé !!!

LINH MOI 2011

Xe tải
Keke... hot girl nhà iem đây rồi, Cụ Ku sứt ơi mau vào mà nhận hàng đi nào, quả hot girl nài của nhà iem mà đem ra bem nhau thì ác chiến lém, e thề! :-ss
Cụ ơi, giờ là mấy giờ roài ??? Cụ Ku sứt 8X lại chả bẩu câu này xưa như Diễm roài nhá, xiem lại đê :))

kusut8x

Xe hơi
hế hế zôm rùi. sr cụ SW nhá. cụ lưu số e nhá ko luc liên lạc cu lại bão hem quen thì khỗ iem

hoangchuoi

Xe tải
em học bên hội nhà báo Hà Nội cụ ạ. Trốn ra cafe thoải mái. tránh cái giờ điểm danh cho em là được. Ăn trưa cũng thoải mái .
Em chờ 2 cụ alo em nhé ;))
hế hế zôm rùi. sr cụ SW nhá. cụ lưu số e nhá ko luc liên lạc cu lại bão hem quen thì khỗ iem

Ms_Diep

Xe hơi
@ 2 lần sờ (WS): Xê mông ra chỗ khác, mem "đoan trang" thì phần cụ, còn mem "trong trắng' như vầy là phần iem chứ, cụ them thía bẩu sao bị iem nó đổi tên (nhưng iem thấy tên này hay hơn, chính xác hơn, cụ ợ)

Ms_Diep

Xe hơi
Mềnh mà bảo ban bạn đảm bảo bạn thành Ku Sốc luôn. Nhưng mềnh thik bạn để Cu Sứt để còn "hữu đối" với Chánh Thủng chứ (may mà Chánh kg vào đây bon chen đấy, vì nếu là mem "chịn chu" là of Chánh đấy)
Chủ nhật này đi lĩnh giáo nha

kusut8x

Xe hơi
mợ nói khó hiểu quá. mà mợ ơi mợ toàn biến tướng nick em thế mợ

Ah, sáng mai sếp em lượn đi Hải Dương nên sáng mai em rảnh, cụ nào rảnh qua CAFE 8+ ở số 8 nguyễn thượng hiền cafe với em nhóe. cụ SW cụ chuối mợ diep có ai đi đc hem thì hẹn giờ đi các cụ các mợ.

mà cuối tuần cafe chém gió mấy giờ cả nhà nhỉ? quy định phương tiện di chuyển là giừ ợ? 4 bánh, 2 bánh, 2 cẳng, phương tiện công cộng hay được đi ké ợ?

Chỉnh sửa cuối:

xethunglop

Xe tải
mợ nói khó hiểu quá. mà mợ ơi mợ toàn biến tướng nick em thế mợ

Ah, sáng mai sếp em lượn đi Hải Dương nên sáng mai em rảnh, cụ nào rảnh qua CAFE 8+ ở số 8 nguyễn thượng hiền cafe với em nhóe. cụ SW cụ chuối mợ diep có ai đi đc hem thì hẹn giờ đi các cụ các mợ.

mà cuối tuần cafe chém gió mấy giờ cả nhà nhỉ? quy định phương tiện di chuyển là giừ ợ? 4 bánh, 2 bánh, 2 cẳng, phương tiện công cộng hay được đi ké ợ?
Vụ cafe hoành tráng thế kia mà ko thấy tên mềnh nhỉ, hức hức...

kusut8x

Xe hơi
sáng nay ế chả thấy cụ nào nói gì. chiều nay thì sao hả các cụ???

diC.o.C

Xe hơi
Cụ nào lượn Quảng Ninh được iem mời ăn, ngủ, nghỉ thân mật. Đảm bảo vui lòng khách đến, vừa lòng khách đi:P