Thái Nguyên Danh sách ủng hộ ct từ thiện

Quynhtn

Xe hơi

phuong.zen

Xe tăng
Quỹ này cũng là quỹ OF mà thu gom xong lại về tay nhà cụ roài mới hạch toán thu chi để cho quy về một mối cho tiện :)
a ơi ! nhưng quỹ từ thiện thì để riêng nha. k chung chạ đc đâu nha.thừa về lại gộp hết vào thì chít

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
a ơi ! nhưng quỹ từ thiện thì để riêng nha. k chung chạ đc đâu nha.thừa về lại gộp hết vào thì chít
Quy riêng mà nhưng lên 1 thủ quỹ chung cho tiện theo dõi ghi chép thu chi em ạ :) Quỹ từ thiện thì bắt buộc nhất quyết không sử dụng vào bất cứ việc gì ngoài từ thiện em ạ! kể cả là tiền ăn uống khi đi làm từ thiện thì cũng là riêng xiền túi nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

Mranhtudam

Xe máy
Bay gio e moi GOP cung co dc k a

Chỉnh sửa cuối:

Quynhtn

Xe hơi

phuong.zen

Xe tăng
Quy riêng mà nhưng lên 1 thủ quỹ chung cho tiện theo dõi ghi chép thu chi em ạ :) Quỹ từ thiện thì bắt buộc nhất quyết không sử dụng vào bất cứ việc gì ngoài từ thiện em ạ! kể cả là tiền ăn uống khi đi làm từ thiện thì cũng là riêng xiền túi nhé :)
hehe thì e nói thí muh. e gửi hết xiền cho a Kính roài. các cụ ai nộp thì nộp cho cụ kính nhá nhá. sáng nay đi ăn sáng e đã bàn giao cho cụ kính 1.300.000d. hạn cuối là ngày 25 rùi ae đi mua đồ luôn.
TIỆN THỂ E XIN THÔNG BÁO VỚI AE LÀ SÁNG 9H00 THỨ 3 NGÀY 18.10 CHÚNG TA SẼ ĐI TIỀN TRẠM TẠI XÓM MỎ NƯỚC XÃ VĂNG LĂNG HUYỆN ĐẠI TỪ. VẬY AI CÓ NHU CẦU ĐI CÙNG ĐOÀN XIN ĐĂNG KÝ NGƯỜI VÀ SE ĐỂ AE CÒN BIẾT ĐƯỜNG SẮP XẾP.

ktsthh

Xe container
Đc quá đi chứ. họ tên, tuổi. hehe muh e có la,f lễ ra mắt k thì làm cùng cụ Vũ mô hình. trong tuần này sẽ làm đó
Quên mất vừa gặp cu em ở DuyTung đang độ xe mà quên mất không thu luôn :P

ktsthh

Xe container
hehe thì e nói thí muh. e gửi hết xiền cho a Kính roài. các cụ ai nộp thì nộp cho cụ kính nhá nhá. sáng nay đi ăn sáng e đã bàn giao cho cụ kính 1.300.000d. hạn cuối là ngày 25 rùi ae đi mua đồ luôn.
TIỆN THỂ E XIN THÔNG BÁO VỚI AE LÀ SÁNG 9H00 THỨ 3 NGÀY 18.10 CHÚNG TA SẼ ĐI TIỀN TRẠM TẠI XÓM MỎ NƯỚC XÃ VĂNG LĂNG HUYỆN ĐẠI TỪ. VẬY AI CÓ NHU CẦU ĐI CÙNG ĐOÀN XIN ĐĂNG KÝ NGƯỜI VÀ SE ĐỂ AE CÒN BIẾT ĐƯỜNG SẮP XẾP.
Ok cố gắng thu xếp thứ 3 nhỉ :)

Vitara in TN

Xe tải
thông báo:
Em đã nhận 1tr3 từ tay nhà Zen...
Em có 1 ít ý kiến như sau..
dựa trên danh sách nhà Zen cung cấp , nếu đông đủ như danh sách thì ta cũng có khoảng 3tr
số tiền đó dùng để mua chăn , sách vở, nếu còn thừa khoảng 1>2 tr , em nghĩ mình xẽ hỏi xã nơi OF đi ủng hộ có hộ dân nào hoàn cảnh khó khăn nhất, ốm đau bệnh tật thì ta sẽ lấy số tiền đó trao trực tiếp cho nhà đó....
Các cụ xem xét ý kiến của em với ạ...

ktsthh

Xe container
thông báo:
dựa trên danh sách nhà Zen cung cấp , nếu đông đủ như danh sách thì ta cũng có khoảng 3tr
số tiền đó dùng để mua chăn , sách vở, nếu còn thừa khoảng 1>2 tr , em nghĩ mình xẽ hỏi xã nơi OF đi ủng hộ có hộ dân nào hoàn cảnh khó khăn nhất, ốm đau bệnh tật thì ta sẽ lấy số tiền đó trao trực tiếp cho nhà đó....
OK ngay cũng lên lần nào ủng hộ hết luôn lần ấy cho nó đúng tiêu chí kêu gọi ban đầu; Nhưng em là em thích tặng cho học sinh nghèo học giỏi cơ để khuyến khích lớp mầm non của đất nước! tặng mấy hộ nghèo thật nhưng mà nghèo do hút chích, cờ bạc, rượu chè, lười lao động là em ứ thích ( Một số ro hoàn cảnh bệnh tật.... thì em không nói đến nhé ) :)

Tengcha

Xe hơi
thông báo:
Nhất trí nhất trí, chiều trà đá mình nộp xiền lun nhe kính

phuong.zen

Xe tăng
e nghĩ cũng nên làm cho học sinh nghèo vì đó là mầm non của đảng muh. hehe