Chi hội Danh sach hội focus-2010 (Hà Nội & Các vùng lân cận)

Kinh Kha

Xe tải
Thế là hội nhà mình có đến 2 bác sỹ rồi nhé, Đông Tây y đủ cả. Các cụ Cụt tha hồ rượu bia thuốc phiện mà ko phải lo lắng gì nữa nhé, có in-house doctor rồi.

@SonBH: cụ vặn vẹo kinh thế, cụ sauken là người nổi tiếng mà, em thấy cụ ấy chém là mua Focus ở các thớt khác lâu lắm rồi mà hôm nay mới thấy cụ ý đánh tiếng ở đây đấy.

@sauken: welcome cụ gia nhập TeamRS. Thứ 7 này có off ở garrage Ford Long Biên, cụ có rỗi thì mang vợ 2 sang cho chị em chúng nó chào nhau một tiếng:x

Chỉnh sửa cuối:

Sonbh

Xe tăng
Thế là hội nhà mình có đến 2 bác sỹ rồi nhé, Đông Tây y đủ cả. Các cụ Cụt tha hồ rượu bia thuốc phiện mà ko phải lo lắng gì nữa nhé, có in-house doctor rồi.

@SonBH: cụ vặn vẹo kinh thế, cụ sauken là người nổi tiếng mà, em thấy cụ ấy chém là mua Focus ở các thớt khác lâu lắm rồi mà hôm nay mới thấy cụ ý đánh tiếng ở đây đấy.

@sauken: welcome cụ gia nhập TeamRS. Thứ 7 này có off ở garrage Ford Long Biên, cụ có rỗi thì mang vợ 2 sang cho chị em chúng nó chào nhau một tiếng:x
Hehe, vặn vẹo gì đâu nhiều cụ vẫn cung cấp đủ mà :D nên hỏi cho vui thôi, cụ ý bảo nói sau thì mình cũng có ý kiến gì đâu :D. Chẳng mấy khi được làm bên A =))

học lái

Xe điện
Chào các bác.
Các bác cho hỏi dây nối USB của xe Forcus mua ở đâu và loại nào, chỗ cắm ở hốc để đồ bên phụ nhỉ?
Thanks các bác

ford focus 2010

Xe điện
Cái này làm gì hở bác?
nghe nhạc bác ạ. nói nhỏ : KK đi đâu gần NN khu Kim mã nhìn thấy ai mượn xe bác, đõ ở cửa NN đó đấy nhé, lần sau bác nói thằng em nào mượn xe bác để đến những chỗ nhạy cảm thì che biển hoặc lắp biểm rởm nhé. cụ Andong dán logo TEAM RS cho bác rõ lắm, bác đề phòng củi lửa nhá...

Chỉnh sửa cuối:

30zet

Xe tải
Da trắng mặc gì cũng đẹp cụ à, mỗi cái là nổi quá hóa dễ bị nhận dạng bác ợ....Chắc tới cháu sắm thêm áo mưa cho F2, mặc mỗi khi đỗ cho lành :D

Porsche 911

Xe container

Porsche 911

Xe container
Em nhận được rồi, cảm ơn bác nhé.
Em xếp thứ 94, danh sách dài thật!
Trang danh sách! Số 48 và 49 là 02 xe có cùng biển số 30L rồi bác Sơn ơi!

Chỉnh sửa cuối:

Sonbh

Xe tăng
Em nhận được rồi, cảm ơn bác nhé.
Em xếp thứ 94, danh sách dài thật!
Trang danh sách! Số 48 và 49 là 02 xe có cùng biển số 30L rồi bác Sơn ơi!
Vâng cám ơn cụ chỉ giáo, vì cái này nó là danh sách từ hồi đầu, lúc em tiếp quản đã thế, có pm cho mấy bác nhưng ko thấy phản hồi nên thôi, mà mấy bác ấy lâu nay chả thấy đi off gì :D. Để cho đẹp, lúc nào danh sách lên 100 thì sửa lại cả thể :)

Kinh Kha

Xe tải
Vâng cám ơn cụ chỉ giáo, vì cái này nó là danh sách từ hồi đầu, lúc em tiếp quản đã thế, có pm cho mấy bác nhưng ko thấy phản hồi nên thôi, mà mấy bác ấy lâu nay chả thấy đi off gì :D. Để cho đẹp, lúc nào danh sách lên 100 thì sửa lại cả thể :)
Èo, còn đầy lỗi. 2 ông trùng email, nick bị sai... đại loại thế.

Thuê em hiệu đính danh sách đê! Em soi hơi bị tinh:D

Sonbh

Xe tăng
Èo, còn đầy lỗi. 2 ông trùng email, nick bị sai... đại loại thế.

Thuê em hiệu đính danh sách đê! Em soi hơi bị tinh:D
Bảo rồi mà, lúc nào lên 100 cụ thì sửa cả thể, dạo này đang bận quá, cuối năm dự án nhiều. Mấy cái trước là hồi mới nên chưa mọi người chả chịu đưa thông tin, lúc anh tiếp quản thì nó thế rồi, có 2 lần pm các cụ ý để bổ xung thấy mất tăm chả thấy ông nào trả lời cả nên kệ :D, có khi đổi xe khác rồi ý, đào tẩu rồi cũng chả biết. Còn những cụ sau này thì chả sai được vì yêu cầu ngay từ lúc gửi thông tin rồi :D.

Chỉnh sửa cuối:

30zet

Xe tải
Cháu ngồi tưởng tượng 100 cụ/mợ mà off thì khiếp nhỉ @-). Mỗi cụ một câu một ý, bác chủ tịch chắc xin lên đời xe luôn :D chọn địa điểm họp khéo phải đến cái nhà "Hình sóng" đầu Phạm Hùng, mợ KK phải đến bằng xe tải 8->. F gara nào may mắn chỉ cần loby cho 100 cụ này thay đồ, thay dầu là đủ giàu khỏi cần tính tiền công luôn. Tối cháu ít ngủ, ngày cháu mơ thế có đúng không các cụ

Kinh Kha

Xe tải
100 mem thì cũng chỉ có 2 mợ, còn lại toàn râu, chán:(. Em đến phải chuyển hộ khẩu sang hội Kia Buổi sáng hay Yaris cho có chị có em thôi.

@30z: buổi off với khoảng 15 ông Cụtter đã đủ là nỗi kinh hoàng của em rồi cụ ạ. Sau 2 tuần bia 15 cái máy chém gió bắt đầu hoạt động hết công suất, em chỉ biết ngồi một chỗ, ù tai + da mặt tê cóng. Em hay khuyến cáo các mem mới đi off phải mang theo áo khoác là vì thế. Gió toàn cỡ cấp 8 trở lên:D

Mai nhà Sơn với nhà Vịt đi FLB thế nào về update nhé. Em là em thích FLB rồi đấy:x

Kim Việt

Xe hơi
Thường ở nhà máy sx chè, Ai Alo bia rượu rượu lại
Các kụ thông cảm, em có tí nhậy cảm nên k tiện đưa tên lên ạ, e sẽ báo danh với các kụ khi nào ọp nai ạ :6:
tên cụ ai chả biết...cụ có phải tên là sáu kk ạ:))

30zet

Xe tải
100 mem thì cũng chỉ có 2 mợ, còn lại toàn râu, chán:(.
Cháu là thiển nghĩ là thế này, xung quanh mình toàn cutter, đương nhiên mình là cute rồi. Mà tính cháu là cháu có đk là cháu phải làm số 1...(híc hi vọng Mângement board CTy mình ko biết mình đang cutting)

Sonbh

Xe tăng
100 mem thì cũng chỉ có 2 mợ, còn lại toàn râu, chán:(. Em đến phải chuyển hộ khẩu sang hội Kia Buổi sáng hay Yaris cho có chị có em thôi.

@30z: buổi off với khoảng 15 ông Cụtter đã đủ là nỗi kinh hoàng của em rồi cụ ạ. Sau 2 tuần bia 15 cái máy chém gió bắt đầu hoạt động hết công suất, em chỉ biết ngồi một chỗ, ù tai + da mặt tê cóng. Em hay khuyến cáo các mem mới đi off phải mang theo áo khoác là vì thế. Gió toàn cỡ cấp 8 trở lên:D

Mai nhà Sơn với nhà Vịt đi FLB thế nào về update nhé. Em là em thích FLB rồi đấy:x
Uh, mai qua rùi về úp lên cho các lãnh đạo biết mà, anh hẹn mấy bác bên đó rùi :D.

30zet

Xe tải

Kinh Kha

Xe tải
Sao cháu click vào lại bị phạt 2 điểm nhỉ? Cháu phân vân quá :-o
Không phải đâu cụ ạ. Đấy là thớt bị xóa rồi nên cụ không vào được thôi.

Hôm qua hội Ếch off vui quá, các cụ Ếch nhảy từ Cá Thùy Linh đi một số chỗ nhạy cảm nên bảo nhau giấu hết dao thớt đi rồi:)