Hải Dương Danh sách các thành viên Chi hội OF - Hải Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

huyndaigetz7120

Xe tăng
:'(:'(:'(
Hqua e đi thử việc với FFFC nên không về được tiếc quá, nhưng hqua các bác bên FFFC còn cho e đi nhậu đến tận 11h cơ ạ :P:P:P
Hy vọng lần sau được gặp các pác
nhà e ở phố nhà thờ, gần chỗ họp lần đầu của HDH đới ạ! (b)(b)(b)

ngocbhhd

Xe điện
Nhà cụ Hungalpha có rượu gì mà em về nhà ngủ quên trời đất luôn :21::21::21::21: hôm nào đi off lần 2 cụ mang cả bình đi nhé, uống có 1 chai thèm :38::38::38::38:.

HwngHD

Xe tăng
Hôm qua OF Hải Dương gặp nhau vui ghê :21:, ngồi từ 17g30 đến tận 21g mới chịu về................... quá say .........quá say.............::
Em phê wa bây h mới tỉnh đây này
Em xin tường thuật lại vụ họp mặt hôm qua đây:
Sau bao ngày chờ đợi thì cũng đến ngày hẹn, nhưng chờ mãi đến giờ G mà chẳng thấy có pác nào nháy nhó gì Tôi(HwngHD) và pác Ngọc ngán ngẩm wa này chỉ có 2 ace mình off với nhau oy. Đi ra điểm hẹn vòng đi vòng lại mấy vòng chẳng thấy có tín hiệu gì khả quan. Đang lúc thất vọng nhất thì tự nhiên máy pac Ngọc đổ chuông thấy pac ah uh quay sang bên đường thì thấy có 1 cơn gió màu da cam. oh yeah! hàng về, hàng về: thì ra là pac HiepKT:"áo ngành xịn từ 2nd anniversary:69:" thế là ngồi vào bàn thôi.

Pac HiepKT đã có ý thức đào tạo đội ngũ kế cận lên mang theo cả cậu e đi, chú này còn bé nhưng đã có nhiều tố chất hứa hẹn là 1 Ofer tiềm năng :41:

Đến dự đại hội còn có 1 số giám đốc doanh nghiệp trẻ trong TP (đều là Ofer tiềm năng)

Đúng là như cá gặp nước các pac tranh nhau phát biểu rồi trình bày rồi kể chuyện về OF rồi (b)(b).
chợt pac Hiệp TB sắp có 1 OFer đặc biệt tới: Xuất hiện với 1 phong cách rất Fun pac đến trên tay cầm 1 chai rượu:69: Ah thì ra là pac Hwng Anpha(giám đốc cty máy tính Anpha). Ace chúng tôi đã biết từ lâu nhưng ko ngờ pac cũng sinh hoạt ở đây, đúng là trái đất tròn.

Nhìn mặt pac có thể mọi người nhận ra vì pac là thường xuất hiện trên truyền hình TP trong các chương trình giáo dục về tin học.
Tiếp theo là 1 mem cũng rất điển trai đó là Mr Linh phóng viên đài TH TP

Vậy đây là những hạt nhân nòng cốt của OFer HD

hix, cứ mải nói đến người mà chẳng để ý đến xe:

Iam Otofun member:

Hiệu ứng bóng ma:P:

Sau khi đã thống nhất bầu ra hội trưởng, điều lệ hoạt động chúng tôi cùng nhau chụp vài kiểu kỷ niệm rồi hẹn đến OF 3th anniversary

Buổi gặp mặt đã thành công rực rỡ hẹn gặp lại vào lần sau.
PS: do CT dc TC theo phong cách tình cờ nên hình ảnh dc shoot by Phone only trong dk trời tối, tay run(beer) nên chất lượng kém mong các pac thông cảm lần sau e ko thế nữa:P

meoxinh

Xe tăng
offer HD toàn các bác đẹp zai(l):21:

e nghĩ việc lập 1 box riêng sẽ khó vì về số lượng mới chỉ ở con số 5
Anh nghĩ là không khó đâu Mèo ơi
Tuy bây giờ mới có 5 thành viên sáng lập nhưng với đà này HDH sẽ phát triển nhanh thôi mà

offer HD toàn các bác đẹp zai(l):21:
Em Mèo quá khen rồi, giai Hải Dương không đẹp chai cho lắm nhưng chỉ được cái phủi phủi và nam tính :) :21:

Cám ơn chú Hưng đã phọt ảnh lên đây, anh mượn tạm hình này để giới thiệu anh em OF Hải Dương (HDH)

Từ trái qua:
Hungalpha (Trưởng lão); Hiepkt (Hội phó); Ngocbhhd (Hội trưởng); Hwnghd (PR của Hội)

Linh Truyền Hình không xuất hiện trong ảnh nhưng đây chính là chú chiến mã Wagon của Linh sẽ chở anh em HDH đi dự SN OF lần 3

Xin có đề nghị với Hội trưởng:
Lần sau đi off, dứt khoát chúng ta sẽ bố trí máy và thời gian bấm máy chuẩn hơn. Có ảnh là quý nhưng chụp thế này như thể anh em ta off tại quán nhậu đèn mờ... mang tiếng chít :77:

Còn đây là Logo OF dán trên mông xe tớ

Chỉnh sửa cuối:
:'(:'(:'(
Hqua e đi thử việc với FFFC nên không về được tiếc quá, nhưng hqua các bác bên FFFC còn cho e đi nhậu đến tận 11h cơ ạ :P:P:P
Hy vọng lần sau được gặp các pác
nhà e ở phố nhà thờ, gần chỗ họp lần đầu của HDH đới ạ! (b)(b)(b)
Nhà thờ thì gần nhà tôi quá (An Ninh) cụ ợ, gớm nghe cụ kể đi nhậu với FFFC đến tận 23h thì khiếp quá, mấy anh em HDH nhậu đến 21h mà sáng nay ối người ngủ quên không dạy được (mà FFFC là cơ quan gì đới cụ)
Lần sau cụ về thì :101: để anh em off nhá xem nhậu ở đâu say hơn :21:

meoxinh

Xe tăng
Anh nghĩ là không khó đâu Mèo ơi
Tuy bây giờ mới có 5 thành viên sáng lập nhưng với đà này HDH sẽ phát triển nhanh thôi mà

Em Mèo quá khen rồi, giai Hải Dương không đẹp chai cho lắm nhưng chỉ được cái phủi phủi và nam tính :) :21:
e thick nhứt cái này đới:21:
Việc box riêng thì fai phấn đấu từ từ anh ạ, vì có rất nhiều hội như : Thanh Hóa, Bắc Giang, Bắc Ninh, Quảng Ninh, Thái Nguyên rồi hội nhạc vàng, nhạc đỏ... và hội có số thành viên nhều như Hội Hói, Hạ Long cũng cảnh ngộ như mình:21:

Nhà cụ Hungalpha có rượu gì mà em về nhà ngủ quên trời đất luôn :21::21::21::21: hôm nào đi off lần 2 cụ mang cả bình đi nhé, uống có 1 chai thèm :38::38::38::38:.
Chú làm lộ chuyện rượu chè của anh rồi, nhà có mấy vò quốc lủi chôn gốc chuối được dăm năm, hôm nào nhà hết gạo phải độn củ chuối nấu ba ba thì tiện tay múc lấy 1 lọ mang đi thôi mà :69:

các bác cho e tham vs(l)
Cụ cứ tự nhiên, anh em HDH véo cằm cụ ngay
Nếu cụ về chơi đột xuất thì ới nhé. Gặp nhau buổi sáng sáng thì (c)(c) tâm sự, chiều thì (b) giao lưu

Anh em HDH sẽ định kỳ off vào 17h00 chiều thứ bảy cuối cùng của tháng

Gấu nhà em cũng Hải Dương, cho em chiến với. (b)
Cũng véo cằm cụ luôn:6:
Hi hi nhưng mà cụ là rể khi về có dám trốn Gấu đi nhậu với chúng em không.
Nếu không cụ cứ khai thật (em giữ bí mật cho) và cho em số dây thép để em xin mời Gấu nhà cụ cùng đi :41:

Chỉnh sửa cuối:

xebuytmatphanh

Xe buýt
Hôm nay em mới mò được tung tích các cụ. Lòng vui như mở hội.
Lý lịch của em

Tên: Xebuytmatphanh
Địa chỉ hiện nay sinh sống: Mỹ Đình 1- HN
Đẻ: Hải Dương
Nhà ở HD: 12 Trần Phú
Bỏ quê đi từ 1995 đến nay thỉnh thoảng về.
Thói quen khi về HD: Uống cafe cạnh SVĐ, ăn bún cá cạnh Nhà hát nhớn, đặc biệt buổi tối vén áo ngồi sân Tổng hợp:)). Mát giời ăn thịt chó nhà Chú Quang Ấu đg Thanh Niên....
Số điện thoại đút túi: 0903466656

Báo cáo sơ bộ các cụ vậy. Không biết có duyệt cho em nhập băng không.
Mọi liên lạc tới em đều online 24/7. Em khoái nhất cái khoản(b)(b)(b)(b)(b)(b)

Hôm nay em mới mò được tung tích các cụ. Lòng vui như mở hội.
Lý lịch của em

Tên: Xebuytmatphanh
Địa chỉ hiện nay sinh sống: Mỹ Đình 1- HN
Đẻ: Hải Dương
Nhà ở HD: 12 Trần Phú
Bỏ quê đi từ 1995 đến nay thỉnh thoảng về.
Thói quen khi về HD: Uống cafe cạnh SVĐ, ăn bún cá cạnh Nhà hát nhớn, đặc biệt buổi tối vén áo ngồi sân Tổng hợp:)). Mát giời ăn thịt chó nhà Chú Quang Ấu đg Thanh Niên....
Số điện thoại đút túi: 0903466656

Báo cáo sơ bộ các cụ vậy. Không biết có duyệt cho em nhập băng không.
Mọi liên lạc tới em đều online 24/7. Em khoái nhất cái khoản(b)(b)(b)(b)(b)(b)
Véo cằm cụ
Sao mà sở thích của cụ... giống iem thía :41:
Riêng cái khoản Cờ tây anh em mình vẫn chén thì ngày trước nhà anh Quang Ấu là số 1 nhưng nay thì sau số 1 cũng nhiều.
Cụ không tin thì về off rồi biết :ohmy:

xebuytmatphanh

Xe buýt
Véo cằm cụ
Sao mà sở thích của cụ... giống iem thía :41:
Riêng cái khoản Cờ tây anh em mình vẫn chén thì ngày trước nhà anh Quang Ấu là số 1 nhưng nay thì sau số 1 cũng nhiều.
Cụ không tin thì về off rồi biết :ohmy:
Lần nào cũng off ở HD ạ? Ta nên thay đổi địa điểm liên tục tránh trùng lặp dễ bị địch theo dõi cụ ạ:^):^):^):^):^)

huyndaigetz7120

Xe tăng
Nhà thờ thì gần nhà tôi quá (An Ninh) cụ ợ, gớm nghe cụ kể đi nhậu với FFFC đến tận 23h thì khiếp quá, mấy anh em HDH nhậu đến 21h mà sáng nay ối người ngủ quên không dạy được (mà FFFC là cơ quan gì đới cụ)
Lần sau cụ về thì :101: để anh em off nhá xem nhậu ở đâu say hơn :21:
Báo cáo pác FFFC chúng e là "Fang fat football club", sinh hoạt vào 18h các thứ 7 hàng tuần tại sân vận động thủy lợi ạ.
Khi nào các pác OFF vào chủ nhật thì e mới tham dự off TAI GƠ NÚT ĐEN với các bác được ạ!
hẹn ngày gặp các pác :6: (b)(b)

huyndaigetz7120

Xe tăng
Cụ cứ tự nhiên, anh em HDH véo cằm cụ ngay
Nếu cụ về chơi đột xuất thì ới nhé. Gặp nhau buổi sáng sáng thì (c)(c) tâm sự, chiều thì (b) giao lưu

Anh em HDH sẽ định kỳ off vào 17h00 chiều thứ bảy cuối cùng của tháng

E tưởng buổi sáng thì (b)(b) bò trần nhà Lương ở Quang Trung hay mấy quán móng giò ở Trung tâm thương mại :21::21::21:

HwngHD

Xe tăng
Thông báo về việc HDH tham dự Sinh nhật OF lần 3

Theo quyết định của hội, HDH sẽ cử đại diện tham gia dự sinh nhật lần thứ 3 của OF.

Hội tham dự sinh nhật theo tinh thần Campuchia chia và sẽ đóng tiền vào ngày tham dự (06/6/2005)

Vậy các cụ các mợ nào đi cùng xin đăng ký
Đề nghị hội trưởng Ngọc đưa tin này lên đúng Topic của OF

Nhân đây cũng xin đề nghị bác Admin xem xét lập cho Hải Dương 1 box riêng để anh em thảo luận

Trân trọng cảm ơn
Thực ra e cũng có ý định đưa thông tin buổi Off hôm nay vào Box sinh nhật thể hiện tinh thần cổ động của các OFers HD hướng tới sự kiện 3th Anniversary nhưng ảnh của mình nó hơi hẻo nên chưa dám. Lần sau nhất định phải chụp đâu ra đấy!(b)(b)(b)

HwngHD

Xe tăng
Chú ý: Về vc đặt áo
Thông báo : 800 áo đồng phục OF version 2009 đã được đăng ký hết,
còn 30 áo nữ version 2008,bác nào có nhu cầu tiếp tục ĐK
Bắt đầu cập nhật waiting list . thanks you
Vì 2 pác Hwng Anpha, Linh đặt áo muộn nên HiepKT dac biet luu y, hum 1/6 nay co gang cheo keo ma lay cho dc ko bat 2 pac y mac ao nu thi :102::102: :)):)):))

Trạng thái
Thớt đang đóng