[Funland] Danh sách bọn lừa đảo trên diễn đàn (cập nhật liên tục)

Phuco2007

Tháo bánh
Chán các bố trên OF này vãi, dính chưởng nhưng ko ai dám nói ra cảnh báo để nhiều người khác sập hố. Em chơi OF lâu rồi, nên từ xưa đến nay có phốt nào e cũng nhớ lắm, mà e chẳng kinh doanh buôn bán nên đ éo sợ bố con thằng nào. Em cứ kê ra cụ nào thấy đúng thì mời rượu em mà động nồi cơm ông nào thì vang em, còn va nhau ngoài đường xanh chín thì e đ éo sợ thằng nào cho nó vuông.
- Ông Vietvoi thì ngày xưa lòi ra coi mấy bố OF là gà để vặt mặc dù dịch vụ cũng ổn
- Ông Đào Toàn chuyên blackberry ngày xưa cũng dính hàng dựng
- Ông Thu việt bán hàng nhật bãi cũng dính vụ chầy cối bảo hành điều hòa
- Ông Tuake bán xe lởm xong còn dí bòi vào diễn đàn dỗi ko bán mà sau đói ăn lại quay lại.
- Ông cường bazoka thì nhận check xe mà con xe lởm check ko ra làm ông mua dính quả đắng
- Bổ sung thêm ôg 3c cuccucu nữa
Đại khái thế, tối rảnh e liệt kê thêm..
Lợi dụng ọp là éo đc r ạ
Trước em cũng bị nick hoangthuyquynh lừa cho 1 vố. Theo như miêu tả của nick đấy thì em tưởng tượng ra 1 người con gái trẻ đẹp. Ai ngờ, gặp rồi mới biết là một lão già, đã thế còn nói ngọng nữa chứ. ;))
Cảm thông với cụ! Cụ bị lừa vố đau quá:))

LeTai1979

Xe cút kít
Em ủng hộ, vì 1 Otofun trong sạch.

LP640

Xe tải
Cái ông Thu việt bị bóc phốt còn được 1 ông chã đổi trắng thay đen, đưa ra thông tin hoàn toàn trái với sự thật để bảo vệ cơ.
Vâng, forum nó như xã hội thu nhỏ ấy cụ, cũng có bọn tham quan.

Santa Fee

Xe buýt
:((:((Cháu ngoan mờ, có thả cái giề đâu. Oan cháu quá

LP640

Xe tải
Lợi dụng ọp là éo đc r ạ
Cảm thông với cụ! Cụ bị lừa vố đau quá:))
Thế còn mấy phốt tình yêu thì sao cụ a quên ạ ;))
Cụ rì trong Đà Nẵng nữa ạ ?
Cụ rì bán đt ip nữa ạ ?
Mợ rì tiền nong thiện nguyện nữa ạ ?
E cho thuê xe nữa ạ :) , e bán cá kho nữa ạ :)
Mấy vụ lẻ tẻ lừa nhau trong chợ thì nhiều lắm, e chỉ kể mấy ông kdcn để các cụ khác biết mà tránh

Còn vụ ở đà nẵng cũng to, vụ thiện nguyện cũng lùm xùm nữa nhưg e ko theo dõi hết nên ko liệt kê ra

Gần đây còn có vụ nick baovevanlong mua phải xe lởm nữa thì phải

em mời diệu dồi cụ nhá - tối cụ nhớ liệt kê thật nhiều để em ... né nhá :D

mời cụ Dũng Bemmy vào đưa lên trang nhất đê
Cứ gom cả mẻ cho vào lò như cụ phải hay không.
Cảm ơn các cụ đã ủng hộ, cơ bản là các cụ cư tin cái Of này quá.

Còn về đội kdcn mà e thấy có uy tín e đã dùng qua dịch vụ bản thân e thấy ổn có mợ toét lọc nước, cụ huyluong về nhôm kính, cụ ruahanoi cũng nhôm kính. Đắt rẻ thì ko bàn nhưng làm có chữ tín

gacan

Xe tăng
Cách đây 2 năm em mua 1 con Vertu signature của 1 cụ KDCN trên này.
Về dùng đc 2 hôm lăn quay cmnr. Đem đến cả thợ lẫn chủ cãi là do em làm nước vào.
Em mệt quá dek có time cãi nhau nữa, bảo mày sửa hết bao nhiêu tao trả tiền. Nó lấy của em 1.5 củ.
105 củ của em mà mua cái điện thoại nát. Bực cả mình
Theo các cụ có nên đưa tên ông KDCN đó lên đây ko?
Cụ nên đưa vào để a e tránh

Mì tôm trứng

Xe tăng
Cụ tạo topic nhưng không tổng hợp lên trang 1 được thì khó theo dõi lắm.

lukyhapy

Xe tải
Em ít khi mua hàng của kdcn trên này,còn trên chợ giời em cũng mua bán nhiều nhưng chưa dính phốt gì.

vietran

Xe ba gác
mẹ em cũng bị 1 nồi nẩu + 1 nồi cơm điện nó bán 2tr3, mà giá trị thật của 2 cái đấy tầm 500k.
Nhưng bọn nó chạy mất. Tại mấy thằng lãnh đạo thôn nhận phong bì vài trăm của bọn nó rồi tiếp tay lừa người làng. lũ khốn kiếp. em còn chưa chửi mấy thằng đó. lần sau còn làm trò đó nữa thì em nói cho sml :).
Thằng chủ tịt với bí thở đớp hít xong lánh mặt, để thằng trưởng thôn đi khắp các nhà như mõ làng ngày xưa vận động mời gọi bà con ra nhà văn hoá xã cho bọn kia chăn, lừa toàn anh em chòm xóm. Mịa người ta bảo oánh lỹ 4 phương phải để 1 phương lấy chồng, thằng trưởng thôn giỏi lắm dc đôi triệu nhưng chắc éo dám trái lệnh thằng chủ tịt với bí thở, 2 thằng kia chắc phải dc khớ mới làm việc bất nhân thất đức đấy.
Tiếc là việc này khá nhiều ở các vùng quê

gnoudman

Xe tăng
Thế còn mấy phốt tình yêu thì sao cụ a quên ạ ;))
Cụ rì trong Đà Nẵng nữa ạ ?
Cụ rì bán đt ip nữa ạ ?
Mợ rì tiền nong thiện nguyện nữa ạ ?
E cho thuê xe nữa ạ :) , e bán cá kho nữa ạ :)
Kể ra thì nhiều vụ cụ nhỉ, đáng ra phải làm cái topic ghim lên đầu, mà không dẫn link vì link bị xoá là mất, mà phải copy nội dung cái link đấy vào trang 1 thì mới được. Vụ CườngDN gì đó, rồi vụ tiến sỹ Đăng với tuace, vụ IP..v..v.... mà hiện tại trên này mấy ông bán đt cũng có hàng dựng đầy ...
Căn bản có thế lực bảo kê thôi, nó như XH ở ngoài, ăn ngập mồm thì phải để im. Chứ ai lại để gian nhân tung hoành thế.

Chỉnh sửa cuối: