Danh sách 79 dự án nên tránh xa

dangduong

Xe điện
Mình đã chụp ảnh trang 1 và bài báo gốc mình dẫn ở trạng 1, chỉ đưa vài hình lên đây, vì hôm nay có nick nhắn tin doạ kiện mình, mình đành đưa bằng chứng mình dẫn từ trang hợp pháp:

Chỉnh sửa cuối:

dangduong

Xe điện
nếu bên Artemis họ đã có nghiệm thu và chứng nhận pccc thì cụ chủ nên sửa lại bài viết và cập nhật lại, không ảnh hưởng đến uy tín của họ thì mệt đấy ạ.
Cụ đọc mà không hiểu à, toàn bộ bài viết là của báo giao thông, mình chỉ copy lại. Cụ muốn kiện thì kiện Báo giao thông, link và bài báo vẫn còn. Cụ muốn xóa thì lịch sự hơn, đừng đe đọa như thế, hay cụ là người mang nick khác nhắn tin đe dọa mình đấy?
Bài trên báo giao thông còn nguyên nhé:

Mình chả ăn oán với công trình nào hết, thậm chí họ bán được hàng, BẤT ĐỘNG SẢN chạy, thì mình còn mừng vì gián tiếp có lợi, nhưng kiểu đe dọa vớ vẩn coi mọi người như trẻ con cả thì mình rất ghét.

Chỉnh sửa cuối:

dangduong

Xe điện
Chào Cụ
Thông tin CỤ đăng lên đây là chưa đúng và chưa cập nhật, thông tin này của báo giao thông đã từ tháng 7/2017 lúc này nhiều dự án còn chưa hoàn thành xong công trình PCCC,chúng tôi đã gửi công văn sang Báo Giao Thông họ có phản hồi lại rằng bài viết đó đã được hạ xuống từ tháng 8/2017.và đây là thông tin chưa đúng sự thật và là tin đồn thất thiệt cho doanh nghiệp. Tôi đề nghị Cụ sửa lại bài viết.
Nếu Cụ không sửa chúng tôi sẽ có công văn sang Công ty Cổ phần OTV Truyền thông.

Bài viết vẫn còn nguyên trên báo giao thông, không như cụ nói là báo giao thông đã sửa lại theo đề nghị của cụ, cụ vào xem đi, danh sách nguyễn y vân:

Cụ muốn có ý kiến gì cứ ý kiến với báo giao thông.
Hoặc ý kiến với nhiều báo khác, toàn chính thống hết, họ vẫn đang đăng thông tin trên, ví dụ:
1/ http://duancondotel.info/danhsach79chungcuviphampccc-n156473.html
2/ http://hoinhabaovietnam.vn/Danh-sach-79-du-an-bi-Ha-Noi-khuyen-cao-nguoi-dan-khong-nen-mua-nha_n33315.html
v.v...

Chỉnh sửa cuối:

otophanh

[Tịch thu bằng lái]
đang bán dự án mà gặp cụ thì nhiều ae ko thích lắm đâu :)

dangduong

Xe điện
đang bán dự án mà gặp cụ thì nhiều ae ko thích lắm đâu :)
Làm BĐS có thiện tâm thì thời nay thiếu gì dự án đàng hoàng, chọn chúng mà bán, bán xong cả người mua và người môi giới đều vui vẻ, nhiều khi còn gặp lại nhau khi người mua muốn bán hoặc ở một dự án khác.

Chỉnh sửa cuối: