Danh mục các gara Hà nội hay sửa , chế đồ fiat ?

hoachuoique

Xe điện
Garage Fiat Thanh trì đắt khách lắm các bác ợ.
Xe em bi hở giàn lạnh hết sạch ga vào đó hôm thứ 6 mà phải về không vì đông quá, hẹn thứ 2 tuần sau quay lại mới đến lượt phục vụ.:'(
Em chỉ tin tưởng hãng đó không hỉu vào nơi khác thía lào?:69:
Mấy hum nay chạy mở cửa nóng thấy ông bà!:mad:
Sửa đó cho lành cụ ạ, Đắt tý nhưng tin tưởng .

Mọt sách

Xe hơi
Bá cáo bác HL là iem cũng rống bác, chỉ tin tưởng mỗi hãng đó!:)
Sáng nay đi vào xưởng lúc 9 h lại bị tắc đường phải quay về chiều đi típ!:21::21:

Fiatvuong

Xe tải
Đây là hóa đơn sửa Doblo , cụ nào thấy rẻ cần phím gara mời em 1 cafe , cụ nào chê đắt dạy khôn cho em cho cái địa chỉ gara khác em xin mời lại 1 bia (b)
CÓ gì bác ra Vũ Ngọc Phan uống cafe với em nhé,em chỉ cho chỗ giá rẻ hơn ạ.Em chỉ xin cafe thui (c)(c)(c)

hoachuoique

Xe điện

Lada1207

Xe tăng
CÓ gì bác ra Vũ Ngọc Phan uống cafe với em nhé,em chỉ cho chỗ giá rẻ hơn ạ.Em chỉ xin cafe thui (c)(c)(c)
xác nhận là đắt thật nếu làm ở ngoài, trong hãng E ko có ý kiến

Lada1207

Xe tăng
cái này là hóa đơn ngoài mà Bác, thế nên E mới nói đắt, còn đây mà hóa đơn hãng thì quá rẻ :21:

isabinh

Xe điện
Thực ra thì cái hóa đơn trên mà so với chính hãng MK thì cũng không rẻ hơn là bao, mà trả bít hàng họ thế nào

tuanhanoi

Xe đạp
Bác íabinh , hàng hãng thì giá rổ thế nào mà bác bẩu trong hãng không đắt hơn bao nhiêu . E nghe đâu đôi láp ngoài của hãng là 6trieu ,một rôtuyn là 3 trieu sơ sơ thế thôi cũng khoảng 18t rồi .Bác nào có hóa đơn sửa xe cùng phọt lên cho anh em tham khảo cái nào .Trao đổi giao lưu là chính mà ,em nói thế có phải không các bác ?. Nếu vì điều này mà làm ảnh hưởng đến hầu bao của bác nào , hoặc của MKTT thì thật sự là xin lỗi ,diễn đàn này mục đích chỉ là trao đổi học hỏi ,giúp đỡ nhau không vụ lợi ,em nói thế có phải không không các bác ?

kiavuong

Xe điện
Bác íabinh , hàng hãng thì giá rổ thế nào mà bác bẩu trong hãng không đắt hơn bao nhiêu . E nghe đâu đôi láp ngoài của hãng là 6trieu ,một rôtuyn là 3 trieu sơ sơ thế thôi cũng khoảng 18t rồi .Bác nào có hóa đơn sửa xe cùng phọt lên cho anh em tham khảo cái nào .Trao đổi giao lưu là chính mà ,em nói thế có phải không các bác ?. Nếu vì điều này mà làm ảnh hưởng đến hầu bao của bác nào , hoặc của MKTT thì thật sự là xin lỗi ,diễn đàn này mục đích chỉ là trao đổi học hỏi ,giúp đỡ nhau không vụ lợi ,em nói thế có phải không không các bác ?
Bác nói phải.Anh em ở đây vừa trao đổi vừa học hỏi kinh nghiệm của nhau chứ báu bở gì đâu.Thế này bác ah,bác còn nợ em 1 chùa cafe nhé.Em sẽ chỉ chỗ cho cụ mua đồ rẻ hơn nhiều phần mà cụ phải chi ạ!:)):)):))

hoachuoique

Xe điện
Ai sửa đc cái điều khiển từ xa cửa ra vào, nhờ tý .

F.I.A.T

Xe điện
Ai sửa đc cái điều khiển từ xa cửa ra vào, nhờ tý .
Thế hôm qua các chú MK bó tay cái này hả bác. Thế cái cảm biến áp suất gas của bác các chú MK xử lý thế nào rồi

Nhìn cái tập hóa đơn thanh toán của MK mà bác lật ra trông như cuốn tạp chí ấy, choáng thật

hoachuoique

Xe điện
Thế hôm qua các chú MK bó tay cái này hả bác. Thế cái cảm biến áp suất gas của bác các chú MK xử lý thế nào rồi
Nhìn cái tập hóa đơn thanh toán của MK mà bác lật ra trông như cuốn tạp chí ấy, choáng thật
Nó định bắt nạt em, thấy tập hóa đơn nó choáng xin thôi thay. Lạy em 4 lậy .
Cái điều khiển cửa ra vào, sáng nay ra phố Lê Văn Lương thay mới - Ngon như bia lon. Cái cũ còn tốt Cụ nào chưa có cần dùng, em xin biếu .

Lada1207

Xe tăng
E đăng ký cái điều khiển của Cụ đấy

JuniorTrader

Xe hơi
Nhà cháo mạn phép các kụ có ý kiến dư lày, các kụ nếu có kinh nghiệm tốt xấu gì về sửa chữa và mua đồ FIAT thì nên đưa rõ ràng động viên gà mới nhập hội như nhà cháo và các bạn gà, vịt khác.
Thông tin nên có:
Phụ tùng: Giá, xuất xứ, chất lượng(nếu đã dùng một thời gian)
Nơi bán/nơi sửa chữa: Địa chỉ, điện thoại xưởng và đt thợ nào làm tốt
Công xá: Đắt rẻ
Thái độ phục vụ có nhiệt tình không(vụ lày nhà cháo thấy quan trọng vì mình đi xe cũ thấy nó cứ hèn hèn nên ko nhiệt tình là cháo ứ sửa mặc dù tiền sửa nhà cháo cũng chả kém kụ nào đi xe đẹp đâu vì sửa nhìu mờ:P)

Thông tin cứ như Chủ tịt mèo bửn đưa ở trang 1 cũng tạm ok roài. Kekekekeek. Vỗ mông mèo chủ tịt cái nhể:)):)):))

hoachuoique

Xe điện
Nhà cháo mạn phép các kụ có ý kiến dư lày, các kụ nếu có kinh nghiệm tốt xấu gì về sửa chữa và mua đồ FIAT thì nên đưa rõ ràng động viên gà mới nhập hội như nhà cháo và các bạn gà, vịt khác.
Thông tin nên có:
Phụ tùng: Giá, xuất xứ, chất lượng(nếu đã dùng một thời gian)
Nơi bán/nơi sửa chữa: Địa chỉ, điện thoại xưởng và đt thợ nào làm tốt
Công xá: Đắt rẻ
Thái độ phục vụ có nhiệt tình không(vụ lày nhà cháo thấy quan trọng vì mình đi xe cũ thấy nó cứ hèn hèn nên ko nhiệt tình là cháo ứ sửa mặc dù tiền sửa nhà cháo cũng chả kém kụ nào đi xe đẹp đâu vì sửa nhìu mờ:P)

Thông tin cứ như Chủ tịt mèo bửn đưa ở trang 1 cũng tạm ok roài. Kekekekeek. Vỗ mông mèo chủ tịt cái nhể:)):)):))
Vỗ mông mèo chủ tịt cái nhể

JuniorTrader

Xe hơi
Kekekekeke. Phách mã thí = vỗ mông ngựa bên đại lục người ta gọi là nịnh nọt đóa kụ hắt lờ ợ:))